หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อ ผม มี ปิ่นโต เป็น หมีขาว  (อ่าน 4783 ครั้ง)
Econoz
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 143

« เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 11:53:40 AM »

เรื่องนี้ เกิดขึ้น ในไทย นีี่ ละ ครับ ขอ อณุญาต ลงบอร์ด นี้ ละกัน นะ ครับ เนื่องจาก น้อง เป็น ต่างชาติ  

เรื่อง นี้ เกิด ขึ้น เมื่อ ปีที่แล้ว ครับ เนื่อจาก ผมมี ลค ต่างชาติ ที่ ต้อง พา ไป Entertain หลังจาก ผม พา ลค ไปที่ Mixx ใต้ รร อินเตอร์คอน
เนื่องจาก ลค ต้อวการไปดู สาว รัสเซีย  เรา เข้าไป ประมาณ  5 ทุ่ม  ยืน คุยกัน ไป  ดูสาว ไป  แล้ว ก้อ ไป สะดุด สาว ฝรั่ง กลุมนึง มากัน 3 คน
แต่งตัว dress ยาว หุ่น ดี  มี ผมบลอนด์  ผมดำ และ ผม Brunette  Sense บอกว่า พวกเธอไม่ได้ มาเที่ยว อย่างแน่นอน ผมก้อ คุยกับ
ลค ว่า 3 คนนั้น เป็น ไง  ลค ก้อ บอก น่าสนใจ นะ  ผมก้อ มองไปทาง พวกเธอ แล้ว ก้อ ยก แก้ว ชวนดื่่ม  สาวผมบลอนดฺ์ ยก ตอบ
แปป นึง ผม ก้อ เดิน เข้าไป หา แล้วก้อ เริ่ม คุย  สรุป ว่า  สาวผมบลอนด์ กับ Brunette เป็นรัสเซียหน้าเป็น ฝรั่งเลย
สว่น ผมดำ เป็น  ubez หน้าออก แขก นิดนึง  แต่ ก้อ หุ่น พิมพ์นิยม ทุกคน  พักนึง เราก้อ ย้ายมา ยุ โต๊ะเดียวกัน
ลค ผม 2 คน ก้อ ชอบ สาว ผม Brunette กับ ผม ดำ   ผมเลยต้อง ประกบ สาวผม บลอนด์   ดื่มไป คุย ไป เต้นไป
ประมาณ เที่ยงคืน ครึ่ง  หนุ่มๆ มองหน้ากัน รุ บะ ว่า ได้ เวลาเริ่ม ภารกิจรัก  แล้ว  ผม ก้อ ต้องเข้าไปเจรจา
แรกเริ่ม เดิมที  จะ หา สาว ลค ส่วน ตัวผม จะ กลับบ้าน  เนื่องจาก เริ่ม เมา ละ  คุย ได้ ความ ว่า ถ้า เอากลับ 2 คน น้องเรียกมา
คน ละ 10,000 บาท   แต่ ถ้า 3 คน ลดให้ เหลือ 8 พัน  เนื่อง จาก ไม่อยากให้ เพื่อน ยุ คนเดียว  จากที่ไม่ อยาก แล้ว คิดว่า ไม่ไหว ด้วย
ก้อ มองหน้า น้อง ดู แล้ว น่าจัดมาก ก้อ เลย โอเค  ส่ง ลค ที่ รร แล้ว ผม ก้อ เปิด ห้อง เพิ่ม   รร นั่น ผมจองให้ แขก
ต่างชาติ ประจำ ก้อ เลย ได้ Rate พิเศษ ครับ     อ้อ ยังไม่ได้ แนะนำ ชื่อ นางเอกของเรื่อง เลยครับ  ชื่อ ว่า น้อง  S ละกัน อายุประมาณ 28
มาจาก  Moscow  วันนั้ร S ใส่ชุด Dress ลูกไ้ม สีขาว Sexy บวกกับ ผม ยาว  สลวย ของเธอ   สวยดี ครับ พอเข้าห้อง ตอน นั้น
ก้อ ประมาณ ตี หนึ่ง กว่า ละ ใกล้  Dead Line ผม ละ ก้อ เลย รีบๆ ไม่ ค่อย ได้ คุยเท่าไหร่  ผม เปลี่ยน ชุด  ไป อาบน้ำก่อน
เรียบ ร้อย S ไป อาบบ้าง  ออก นุ่งผ้าเช็ด ตัว ผม ก้อ ดึงผ้าเช็ด ตัว ออก ผิวขาว แต่ไม่เนียน  หน้าอกเต็มมือ แต่ เหลวนิดนึง  แต่ จุก ชมพูเลย ครับ
ก้อ เริ่ม Session  จูบ ได้ นิด นึง   ดูด นม โม๊ค เปื่อย แล้ว ก้อ เริ่ม สอด ใส่  เปลียน ท่า ต่างๆ  basic Doggy สลับไปมา S ก้อ มี อารมณื
ร่วมดี  แต่ก้อ ธรรมดา แล้ว เนื่อง จาก ผม เมา ด้วย ก้อ เลย เสร็จช้า  เหลือบ มอง นาพิกา เกือบ ตี สอง ละ ต้อง กลับบ้านด่วน  สรุป ว่า ไม่เสร็จ ครับ
ผม ก้อ บอก เธอ พอ ละ คง ไม่เสร็จ   ไปอาบน้ำ เถอะ S ก้อ ทำหน้า งงๆ แต่ ก้อ ไม่ว่า รัย  อาบน้ำเสร็จ ระหว่าง แต่ง ตัว S ก้อ ถาม ผมว่า
เธอ ไม่ ดี เหรอ ทำไม ผม ไม่เสร็จ   เธอบอก ผม เป็น คนแรก เลย  ที่ มีอะไร กับเธอ แล้วไม่เสร๊จ   ผม ก้อ หัวเราะ บอกว่า เธอ สวย มาก
แต่ ผม ดื่ม มา เมาด้วย แล้วต้อง รีบกลับบ้าน ละ  เอา ไว้ ครั้งหน้า ละ กัน  S ถามว่า ยังอยากเจอ เธอ อีก เหรอ ผม บอก  Sure I have to
finished job.  เธอ ก้อ หัวเราะ  แล้ว เรา ก้อ แลก เบอร์ กัน  ผม ก้อ บอ S ยุได้ ทั้งคืน นะ รอ เพื่อน ฌะอ ยุนี่ ก้อ ได้ จะได้ กลับพร้อมกัน
ผม ไป ก่อน ละ     แล้ว เรา ก้อ จากกัน  รุสึก หล่น นิดนึง แต่ เนื่อง จาก ส่วนนึงมาจาก ผม เอง  ก้อ เลย ไม่ คิด รัย มาก  

ผ่าน ไปประมาณ 2 อาทิตย์  ผม ก้อ ลืม เธอ ไป ละ   บ่ายวันนึง  ผมก้อได้รับข้อความจากเธอ  Hi Dear , When will you come to finished your job?
ผม เห็น ข้อ ความ ท้าทาย จากสาวต่างชาติ เช่นนี้  เพื่อศักดิ์ศรีของหนุ่มไทย ทั้งผอง  ผม ก้อ ตอบ ไป ว่า  tomorrow 3.00pm , are you OK?รวดเร็ว
ทันใจ S ตอบมาว่า Ok  แล้วก้อ นัดกันไปเจอที่  ที่พัก เธอ แถว นานา   วันนัด ผม ก้อ ไปเจอ เธอ  ที่ นานา เป็น Service Apartment
เนื่องจาก ฌะอ พัก ยุ กับเพื่อนก้อเลยเปิดห้องใหม่   เข้า ห้องผม ก้อ ดึงเธอ เข้า มานั่งตัก  แล้ว บอกว่า This time must better than last time.
S บอก I hope so แล้ว เธอ ก้อ จูบเผม  คราวนี้ เธอแลกลิ้น ครับ จูบไป จบ นม เธอไป  แล้ว ลูบขาเธอไป
แปป นึง  เะอก้อ บอกให้ผม ไปอาบน้ำ  แล้วเธอ ก้อเข้าไปอาบต่อ  ก่อนเธออาบ เธอ ก้อ ไป เปิด เพลงบรรเลงจากมือ ถือเป็น  Romantic song
แล้ว หรี่ไฟ  บอกให้ผมไป รอ ยุ บนเตียง   แล้ว S ก้อ เข้าไปอาบน้ำ ผมคิดในใจ วันนี้ ดี แน่   แล้วเธอ ก้อ ออกมา ในชุด ชั้นในลูกไม้ สีดำ สุด Sexy
ผมนี่ มองไม่วางตา เลย  เนื่อง จาก ชุดสีดำ ตัดกับ ผิวขาว ของเธอ ผม มี อารมณื มากเลย แล้ว S ค่อยๆ คลาน ขึ้นมาบนตัว ผม เรา จ้องหน้ากัน
เธอ ก้อ บอกว่า  Today I will eat you แล้วก้อ ก้มลงมาจูบ ผม  เราก้อ จูบแลกลิ้น กันไป    แล้ว เธอ ก้อ ค่อยๆ  เลือน ลงมา ที่ หัวนม  
ผม แล้ว ก้อ เลีย หัว นม ไป มา ทั้ง สองข้าง     แล้วก่อ เลื่อน ลง มา  ค่อยๆ บรรจง เลีย โคน ๆ น้อง ชายผม  สลับ กับ ลูก บอล
ผม รุสึก ว่า ตัวผม นี่ แฉะ ไป หมด  เสียวมาก ครับ    สักพัก เธอ ก้อ กลืย น้อง ชาย ผม ไปในปาก แล้ว ก้อ ดูด อย่าง เมามัน
ผมรุสึก ได้ ถึง แรงดูด และ น้ำลายของเธอ ผ่าน น้องชาย ผม  เสียวมาก ครับ พัก นึง เธอ ก้อ หน้า ขึ้น มา แล้ว มาขึ้น คร่อม ผม
ดึงมือของผม มาจับ ผม เธอ ผม ก้อ บีบ ไป ฌะอ ก้อ ถอด ยกทรง แล้วก้อ นั่งบด น้องชายผม  ที่ แข็ง แทบ แย่  
เธอถาม ผม Feel good ผม บอก  No  แต่ทำหน้า เสียว สุดๆ  S ยิ้ม แล้ว ก้อ ลุก มา ถอด G sting ตัวจิ๋ว  แล้ว
ก่อ จับตัวผม ลุกขึ้นมา บอก Your turn   ผมก้มลง จูบ เธอ  บีบนม แล้ว ก้อ ดูด หัวนม สีชมพ๓ู ของ เธอ แล้ว ก้อ เริ่ม
สอดใส่ เข้าไป  เริ่ม จาก  Basic  Doggy  WOT  เธอมี อารมร์ ร่วม ดีมาก คราง ดังเลย สลับ กับ พูด Dirty Talk นิดหน่อย
Feel ดี ครับ จน จบ ที่ ท่า Basic  ผมนี่ หอบ เลย ยังกับ วิ่่ง มา หลายโล  แล้ว S ก้อ ลุก เอา ทิชชู่ มา ถอด CD ให้
แล้ว ก้อ ลง มานอน ข้าง ๆ ผม ถาม ผม เป็น ไง บ้าง  ผม บอก This time super Heaven for me แล้ว เธอ ละ
S บอก Good  ครั้งที่แล้ว ไม่ค่อยดี เอา เก็บมาคิด ตั้งหลายวัน แล้วผมก้อไม่ติดต่อ เลย เสียความมั่นใจนิดนึง แต่วันนี้ OK ละ
ผม ก้อ บอก รุสึก ดีเหมือนกัน เลย ชวนคุย ไปเรื่อย สรุปว่า มาเมืองไทย หลาย ครั้งละ อยากไป กิน อาหารไทย อร่อยๆ บ้าง
ผม ก้อ อาสาเป็น เจ้าภาพ  ใน อาทิตย์ ถัดไป   S ก้อ ยิ้ม แล้ว ก้อ  หอมแก้ม กันที นึง แล้ว ก้อ ลุก ไปอาบน้ำ แต่งตัว    
แล้วเธอก้อมา ส่ง ผม ทีื Lobby  ก่อนกลับผม ส่งเงิน ให้เธอ  5,000 บาท เธอ รับไป โดยไม่นับเลย  
ผมบอกว่า See you next week.  เธอยิ้ม แล้วก้อ ส่ง จูบ ลา กัน  

ขอ ทำงาน แปป  เด่ว มาเล่า ต่อ ว่า ทำไม ได้ มาเป็นปิ่นโตกัน

nut39
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 2

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 03:21:22 PM »

milkbottle45 milkbottle45
แม่ทัพกวนอู ผู้ชายหน้าแดง @FHM Group แก็งขี้เย็ด™ คนฝั่งทวย™
...เย็ดแล้วทิ้ง คือ สันดานผู้ชาย.... แต่ ...เย็ดแล้วจ่ายตังค์ คือ สันดานผม...
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว
*

พลังหื่น : 628

ออน. นกป. SL. นผบ.(ระดับ3) LIVEสาว คือ หน้าที่หลักของผม

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 03:29:07 PM »

พอจะมี ลท.ต่างชาติบ้างมั้ยครับ +1ครับ

ช่วยกัน + เพื่อเป็นกำลังใจในการลงผลงานต่อไปหน่อยนะครับ
   ร.๙ จะอยู่ในใจตลอดไป
   สุภาพบุรุษสามพราน
arnott
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 41

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 08:45:21 PM »

ถ้าไม่ว่างดูแลปิ่นโตมะไร ส่งมาให้ช่วยได้นะคร้าบวบบ

ปล รออ่านต่อ พร้อม + ไปละ
rainbowj
*

พลังหื่น : 26

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 09:56:26 PM »

นั่งรอหมีขาวเลยค้าบบบ
coco555
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 599

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 10:27:10 PM »

126เคสในฝันแต่ราคาแอบแรงนะครับพี่ท่านหรือว่าปกติกับสาวตช. boy-emoticon-009
komokun
สมาชิกแอบอ่าน
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 19, 2017, 10:36:12 PM »

kitty2 kitty2 kitty2กำลัง อิน รอหมีขาวต่อเลย.. kitty2 kitty2
482TG
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 3

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 12:08:12 AM »

boy-emoticon-011
Econoz
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 01:47:43 AM »

ต่อ ครับ

ตัดมา อีกอาทิตย์ ผมก่อ ไปรับเธอ มาทานข้าว
ที่ ร้าน ศรทอง พระราม 4 โดย นัด เพื่อน
ผม มาอีก 2 คน เป็น 4 คน จะได้ ทานได้หลาย
อย่าง หน่อย  วันนั้น s ใส่ ชุด แซคเหลือง
ใส่รองเท้าแตะ ไม่ แต่งหน้า  ดู  แปลก ไป อีกแบบ  เหมือน นักท่อง เที่ยว   อ้อ ผม บอกเธอก่อน ว่า จะมีเพือนมาทานด้วย เธอ ก้อ ไม่มี ปัญหา   ตอนทานข้าวเธอก้อ คุยเก่ง ดี  เป็นกันเอง กับ
เพื่อนมผมดี    ผม เอาไวน์ ไป ทาน ด้วย
4 คน 2 ขวด ก่อ กำลังดี หน้าแดง กัน ทั้งโต๊ะทานเสร็จ แยก ย้าย  นั่ง รถ ผม ก้อ บอกเธอว่า
วันนี้  ดูแต่ง ตัว สบาย ๆ  แต่ น่ารักดี นะ 
เธอ  มองผมแล้ว รุ ทัน  แล้วพูดว่า
Do you want me? ผม พยักหน้า
เธอ ก้อ ยิ้ม นิดนึง  แล้ว ผม ก่อ พา เธอ มาที่
Condo ผม  แล้ว เรา ก้อ มี Sex ที่ เร่าร้อน
เหมือนเดิม  หลัง จากนั้น ปม ก้อ เจอ เธอ อาทิตย์ ละหน ก้อ ดี ทุกทีครั้ง ละครับ
เรา ก้อมี นั่ง
คุย กัน  ผม ขอบ เลร้า เรื่อง dirty joke
ให้เธอ ฟัง บางเรื่อง เธอ ขอบ มาก
ครั้ง หน้า เจอกัน เธอ บอก เธอไปเล่า
ให้เพื่อนฟัง ฮามาก  แล้วเรา ก้อ สนิท กันมากขึ้น 
ผ่านไป  เดือนกว่า เธอ บอกว่า ต้อง กลับรัสเซีย
ละ  ผม บอกเธอว่า ดูก่อน กลับ เก่งผม พาไปเที่ยว นะ  แนว dance ละกัน  เป็น farewell
Party นะ  ผมก้อ นัดเพื่อน ขาเที่ยว 3-4 คน
ไปทานข้าว วันนั้น เธอแต่งตัว แบบ จัดเต็ม
เลย ครับ เดรสดำ เลื่อม แต่ บางเฉียบ
เหโน หุ่น อัน sexy ของอเธอ หลัง
 ทานข้าว  พวกเราก่อ ไปเที่ยว ต่อ กันที่
Lounge แถว เอกมัย เพื่อนผม ก่อ เลือกเด็ก
ของ ใครของมัน  ผมก่อ เลือกมา คนนึง
เอามาดูแล S แหละ ครับ คอย ชงเหล้า
เต้น เป็นเพื่อน พา ไป เข้าห้อง น้ำ
อ้อ ตอนผม เดิน เข้าร้าน กับ s คนนี่ มอง
กันทั้งร้าน เลย ครับ มอง เธอ นะครับ
ไม่ใช่มองผม  แต่ ทุกคน ก้อ รุว่า
เธอเป็น แขก ของผม  ใน lounge
เรา ก่อ ดื่ม ไป เต้นไป  s เต้นเก่งมากครับ
ดูเธอ สนุก มาก  เป็น จุดเด่น เลย blond girl
s บอก ไม่ มี ใคร เข้ามาขอเต้น ด้วย หรือ
เข้ามาขอเบอร์ บลาๆๆๆ  แน่นอน lounge
นี่ ไม่ใช่  เธค ผม ก้อ มอง s เต้น ไป เธอ ส่งสายตา มา  แล้ว ก้อ มาดึง ผม ไปเต้นด้วย
แล้สมกอด กัน จูบกัน  จน รุสึกว่า มี คนมองผม
แล้ว เป็นคำถาม ว่า ไอ้ อ้วน นี่มันมหาเด็ก
ฝรั่ง มาจากไหนวั โคตร สวย เลย
บางครั้ง เธอ ไป เข้าห้องน้ำ  กลับ มาเธอ บอกว่า
มี คนเข้ามาขอเบอร์ เยอะ เลย  ผมบอก
แน่ละ สวย ขนาดนี้  ผมบอก
I do not mind but don' touch you.
เธอ ยิ้ม แล้วเรา ก่อ ไป เต้น กันต่อ
เธอ กระซิบ ว่า I want to eat u tonight
ผมยิ้ม
จน ประมาณตี 1 ผม ก้อ ไปส่งเธอ เธอก้อ
ดึงผมไปจูบ ตลอด ในรถ แต่ ผมต้องรีบกลับ
บ้าน ครับ ผม เลย บอกเธอ ว่า tomorrow
I will finish my job. S ก่อมเข้าใจ
เธอบอก come early.
อีกวัน ผมกเอมไปรับ เธอ แล้ว
ก้อ มีมsex ที่เยี่ยม มาก แต่ พิเศษ คือ
S บอก ใกล้ๆ เสร็จ ละ บอก นะ
ผมก่อ สงสัย แต่ ก่อ พยักหน้าไป
พอใกล้มเสร็จ ผม ก้อผม ก้อ บอกเธอ
ครั้ง นี้  car park ครับ สุดยอดมาก
เธอ ดูด ซะ เกลี้ยง เลย แต่ไม่ได้ กลืนนะครับ

หลัง จากนี้ เรา ก้อ เริ่มเป็น ปิ่นโตละครับ
เด่ว พน มาเล่าต่อ

วันนี้ ขอ นอน ก่อน ครับ
shark
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
*

พลังหื่น : 126

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 07:04:21 AM »

แจ่มมากคับ
Linlin1
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 833

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 10:31:07 AM »

+1สุดยอดมากครับ
johntery
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 39

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 10:40:52 AM »

+ ให้กับการบ้าน ที่ยอดเยี่ยม ครับ milkbottle9
taonoi16
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 24

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 10:50:48 AM »

เยี่ยมเลยครับ.. milkbottle8
Econoz
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 10:52:27 AM »

ต่อ ครับ

ผ่านมา เกือบ สอง เดือน ผม กับ s มีคุยกันกัน
ทำให้ผม รุ จัก ตัว ตน เธอ มากขึ้น เธอ ชอบ
หนุ่ม เอเซีย ครับ  เคย มี แฟน เป็น คนญี่ปุ่น
แต่  รักๆ เลิก ๆ  รับ ลค  เฉพาะ ที่ พอใจ
และ เลือกด้วย  ส่วนใหญ่ จะเป็น ญี่ปุ่น
เกาหลี  ไม่ ค่อย รับ คนไทย วันนั้น เจอกัน
ครั้งแรก เธอนึกว่า ผมเป็นญี่ปุ่น
เนื่อง จาก ไป กับ ญี่ปุ่น อีก สอง คน
ทุกอย่าง สำหรับ เรา มัน ก่อ ดู ลงตัวดี
กิ๊ก กัน แต่ ไม่ก้าว ก่าย กัน คุยกันได้ ทุกเรื่อง
และ sex ของเรา ก้อ ดีมาก ด้วย

พอเธอ ใกล้ จะกลับ ผม ก่อ ถาม จะให้
ส่ง ซื้อ ของ รึป่าว  จะได้แนะนำร้าน
และช่วย ไป หิ้ว ของให้   เธอ จะไป mbk แล้ว เรา ก้อ นัดวันกัน ผมไปรับเธอ ก่อน ไป MBK
เธอ บอก ผม ขอ แวะ บำรุงราษฎร์ หน่อย
เธอไป ตรวจ ร่างกายไว้  ก่อนกลับ บ้าน จะ ไป เอาผล
ผมก่อ ไป เป็น  เพื่อน ผมถามเป็นไงบ้าง
S บอก ทุกอย่าง เรียบ ร้อยดี เพียง
แต่หมอ แระนำให้ เพื่ม นน นิด นึง
เพราะทปอมมไป หน่อย  s บอกผมว่า
I am clean แล้ว ก่อ ยัก คิ้ว  
เพื่อนๆ  คิดว่า  ยังไง ครับ  อิอิ

อะไร มันประจวบ เหมาะ ประมาณ นี้
คือ ก่อนหน้า นั้น ประมาณเดือนนึง
ผม ก่อ ไปตรวจ ร่างกาย
มาเหมือนกัน เพื่อ ทำ ประกัน
ก้อ ok ทุกอย่าง ยกเว้น ไขมัน
ส่วนเกิน เยอะ ไป หน่อย

ผม ก่อ บอก l clean also , just
Checking last month. แล้ว
ก่อ ยัก คิ้ว ตอบ

ขอตัด ข้าม ตอนซื้อ ของ ละ กัน

เพราะวันนี้ มันจะเป็น super extreme
Sex  ครับ   ถึง ห้องผม เรามก่อมนั่ง คุยกัน
เปิดไวน์ ดื่ม กัน คุยโน่น นี่   พอ
เมา ๆ  แล้ว ผม ก้อ ถาม ว่า  
Shall we have natural sex ?
เธอ คิด แปป แล้ว ก้อ ยิ้ม เจ้าเล่ห์
น่ารักดี  แล้ว ตอบ ว่า  waiting for u
แล้ว Sex ของ เรามก่อ เริ่ม อีก ครั้ง
ครั้ง นี้  สด ครับ  คงไม่ ต้อง บรรยาย
นะครับ  มันเสียว ขึ้น อีก 200%
เธอ คราง ได้ sexy มาก  ทำผม
นี่ แย่เลย  รุกรับ ก้น ทุกท่าเหมือน
เดิม แต่ เสียวสุดๆ  ใกล้ๆ เสร็จ ที่ ท่า
Basic หน้าตา เธอ เสียว สุดๆ
ผม ก่อ ถามว่า can  i cum inside.
เธอ บอก up to you. สรุป
ยสตน  ครับ    สุดยอด ครับ
พี่น้อง  ครั้งแรก กับ ฝรั่ง ที่ทำ แบบนี้
ผมเอง ก้อ ชอบ ดูหนัง โป๊ ฝรั่ง
ยุแล้ว  บอกได้ ว่า ฝันที่เป็นจริง ครับ

เสร็จ แล้ว เธอมก่อ เข้าห้อง น้ำ
แล้ว ก่อ มานอน กอดกัน
ผม ก่อ ขอโทษ เธอ บอกว่า
Our sex Was awesome but
I lost myself cumming inside u.

เธอบอกว่า you are happy , I am happy
It 's fine. I take care my self ,
Don't worry. ฝรั่ง เค้า ก่อ ตรงไป ตรงมาดี
ผมชอบ

แต่เธอ บอกว่า เธอรถสึกดี นะ ครับ

หลัง จากนั้น เรา ก้อ เจอ กัน อีก 2-3 ครั้ง
ก่อน กลับ  ก่อ แตกใน บ้าง นอก บ้าง
จน เธอกลับ  บ้าน เธอ บอกว่า  อีก 2-3 เดือนจะกลับมา  ผม ก้อ บอก always welcome

ตอนนนี้ เราก่อ เป็น กิ๊ก กัน อย่าง สมบูรณ์
แล้ว  ครับ

ไป ทำงาน ก่อน นะครับ เด่ว มาเล่า
ตอน จบ
VERON
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 41

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 04:22:24 PM »

+1อยากมีแบบนี้นี้บ้าง กลัวแต่จะไม่ชนขอบ อิอิ
tid aung
*

พลังหื่น : 25

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 20, 2017, 06:52:59 PM »

บวกไปคับพี่econoz อิจฉาฝุดๆค้าบ เเต่ถามนิดคับพี่ต้องจ่ายค่าขนมรึป่าวคับหรือว่าไม่ต้องครับ   boy-emoticon-013
_Neo76
*

พลังหื่น : 165

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 21, 2017, 05:27:49 PM »

อยากฟังตอนไปเดินซื้อของกันด้วยครับ ได้ฟีลแฟนดี   boy-emoticon-004
coco555
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 599

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 21, 2017, 08:13:59 PM »

133+รอบ2 ยินดีด้วยครับฟินมากๆๆ boy-emoticon-013
TACHOM
*

พลังหื่น : 28

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 21, 2017, 11:52:03 PM »

boy-emoticon-019
+1ครับ
ยินดีด้วยครับน่าอิจฉาจริงๆ milkbottle3
AM
-: พรุ่งนี้ผมจะเป็นคนดี :-
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว
*

พลังหื่น : 1600

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 22, 2017, 12:24:01 AM »

เยี่ยมยวดครับบบ ติดตามผลงานน๊าครับบบ  boy-emoticon-017
Stanton
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 37

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 22, 2017, 12:54:24 AM »

ชอบครับผม
chuuhai
*

พลังหื่น : 8

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 22, 2017, 08:15:39 AM »

สุดยอดครับ น่าอิจฉาเลย
+1 ให้ครับ
Econoz
*

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 22, 2017, 01:50:18 PM »

โทษที ครับ  พอดี ติด ธุระ  ไม่ มี เวลา เขียน ,อีก ทั้ง กิ๊ก เก่า โทร มา บอก จะไป เรียน ต่อ ตปท เลย ต่อง ไป เลี้ยง ส่ง หน่อย พร้อม กับ ช่วย ค่า เครื่อง บิน น้อง นิดหน่อย

ต่อ ครับ   มาถึง  ช่วง สดยอด ละ ครับ

ระหว่าง นั้น ผม ก้อ มี คุย กับ S ยุ เรื่อย ไม่บ่อย แต่ ก้อ ไม่ได้ หาย ไปเลย  ประมาณ เกือบ 3 เดือน  S บอกว่า จะมา ไทย เดือน หน้า แต่ จะแวะ  ไปเที่ยวภูเก็ต ก่อน ผม บอก
จะมา BKK เมื่อไหร่ บอก ละกัน จไป รับ  ถึง วัน รับเธอ ขึ้น รถ Welcome Kiss ให้หาย คิดถึง แปป นึง ถาม สารทุกข์ สุก ดิบ แล้ว ก้อ ตรงไป condo ผม เลย ครับ
หลังจาก เรา รวมร่าง กัน แบบ สมบูรณื แล้ว Sex ของ เรา ดี แบบ สุด ๆ ครับ  ถึง ห้อง ก้อจัด กัน เลย ดี เหมือน เดิม แต่ S อวบ ขึ้น นิดนึง  แต่ ก้อ น่า จัด เหมือน เดิม
เสร็จ แล้ว คุย กัน สรุป ว่า ครั้ง นี้ เธอมา ประมาณ 2 เดือน  แล้ว อาจจะไม่ได้ มา ละ เพราะ เธอ กำลัง จะแต่ง งาน  เพราะ เบื่อ ชีวิต แบบนี้ ละ อยาก กลับไปเป็น แบบ ปกติ มั่ง
ที่ สำคัญ เธอ อยากมี ลูก ครับ  เนื่อง จาก เห็น เพื่อนๆ มี ครอบครัวแล้ว ก้อ อยากมีมั่ง  ผม ก้อ ยินดี กับ เธอ ด้ว ยความจริงใจ  ผม ถาม เธอ มา ตั้ง 2 เดือน แฟน ไม่ว่า เหรอ
S บอก  ก้อ งอน นิดนึง แต่ อีกหน่อย ก้อ ยุด้วย กัน แล้ว ช่าง เถอะ  อย่าไป คุย ถึงเค้า เลย Just you and me now  and I want to eat you again  เธอ บอก
สรุป 2  แตกใน กับ Car Park. หาย คิด ถึงเลย

คราวนี้ ผม บอก ให้ เธอ พักที่ Condo ผม เลย ครับ  (ผมแอบ ซื้อ ไว้ ครับ ผบ ผม เลยไม่ รุ เป็น Safe house ส่วน ตัว) ถ้า เหงา ก้อ ชวนเพื่อน มา นอน ด้วย ก้อได้
(เพื่อน เธอ ก้อ เป็น รัสเซีย  สวยๆ หลาย คน ครับ)  แต่  No Drug นะ S เข้าใจ ฝรั่ง นี่ มี รัย พูด ตรงๆ ไปเลย จะ รุ ว่า ได้ ไม่ได้  เข้าใจ ตรงกัน ดี
ฌะอ ก้อ ขอบอก ขอบ ใจ บอกว่า เด่ว จ่าย ค่าไฟ เอง  แล้ว ทำความ สะอาด ห้อง ให้ ด้วย  ผม ยิ้ม  ถาม ว่า มี ชุด ทำความสะอาด มั้ย  จะได้ มาดู  S ยิ้ม บอก ไม่ มี
แต่ ชุดชั้น ใน Sexy มี เยอะ คราว นี้ เตรียม มา ให้ ผม โดย เฉพาะ  but not today เธอ รีบ ดัก คอ แล้ว ก้อ ออก ไปหา รัย ทาน แล้ว ส่ง เธอ ไปหา เพื่อน
แล้ว เธอ ก้อ มา ยุ ที่ คอน โด ผม  ผม ก้อ แวะ ไปหา S อาทิตย์ ละ 2-3 ครั้ง  ถ้า ไม่ได้ เดินทางไปไหน  ก้อ ไป เอา ทุก ครั้ง ละครับ  พาเธอ ไป กินข้าว
เที่ยว บ้าง บางครั้ง  S ชวนเพื่อน มา ด้วย  สวยๆ หลาย คน จน ผม อยาก จะ ขอ S จัด แบบ Threesome แต่ไม่กล้า ครับ ได้ แต่ คิด

วันนึง เธอ ก้อ บอกผม ว่า พน มาหา หน่อย สิ ช่วง บ่ายๆ   ผม ก้อ Ok S บอกว่า ถึงละให้ โทร มานะ จะ ไปรับ  ผม ไปตาม นัด S ใส่ ชุด ลูกไม้ สีดำ น่ารัก ลง มารับ
แล้ว ก้อจูงผมขึ้นไป  ถึงหน้า ห้อง บอก ให้ ผม หลับ ตา มี อะไร จะ Surprise  ผม ก้อ ทำตาม เธอจูงผม เข้าห้อง แล้วให้ ลืม ตา  ว้าว เธอ จุด เทียน ไว้ ตาม ทางเดิน
สองข้าง แล้ว โรย กลีบ กุหลาบ ไว้ บน พื้น  พร้อม เปิด เพลง เบา บรรยากาศ Super Ultra Romantic เลย ครับ  แล้ว ฆ ก้อ ไป เอา ไว์ มาให้ ผม ดื่ม  ชนแก้วกัน ละ
ดื่ม ไวน์ เสร็จ แล้ว ผม ก้อ ดึง ตัว S  มา จูบ อย่าง แผ่ว เบา แต่ ดูด ดื่ม  อารมณื ผม นี่ กระ เจิง เลย ครับ  อยาก xx เธอ มาก เธอ รุ ครับ แต่ บอกว่า เด่ว ก่อน
 แล้ว เธอ ก้อ พา ผม เข้า ห้อง น้ำ ซึ่ง เธอ  จุดเทียน รอ พร้อม กลีบ กุหลาบ เต็ม พิื้น    แล้ ก้อ น้ำ ในอ่าง ที่ มี ฟอง เต็ม เลย ปน กลับ กลีบ กุหลาบ
ฆ บอก  Shall we take a bath  แล้ว เธอ ก้อ เข้า มา ปลด กระดุม  ถอดเสื้อ ถอดชุด ให้ ผม เรียบร้อย แล้ว ก้อ หัน หลังให้  แล้ว บอกว่า ช่วย รูดซิปลง ให้เธอ หน่อย
แทบจะบ้า ละ ครับ ผม  เจี้ยว นี่ แข็ง รอ เลย   ฌะอ เห็น ก้ อ ยิ้ม ๆ ผม บอก I can not resist you.  ลงอ่าง อาบน้ำ กัน เล่น ฟอง สบู่ กัน  บางครั่งจูบกัน ฟอง งี้ ติด ปาก เลย
ก้อ อาบกัน แบบ เสียวๆ นั่นและ ครับ  Romance  มาก S มา โมีค ให้ ผม บ้าง สอด ใส่ กัน บ้าง  แต่ ในอ่าง มัน ไม่ สะดวก ผม บอก better move to bed  เธอ ก้อ ให้ ผม ไป
ล้างตัว  แล้ว ก้อ ให้ ผม ไป รอ บนเตียง  เธอ จะล้าง ตัว   ผม ก้อ รอ  แต่ เธอ ก้อ ล้างตัว นาน นิด นึง  ผม ว่า มี รัย แน่ เลย  ตามนั้น เลย ครับ เธอ ออกมา พร้อม กับ
ชุดชั้นใ สีดำ สุด Sexy แบบ จัดเต็ม ทั้ง ถุง น่อง กับ garter belt  เหมือน ใน หนัง x นั่น ละ ครับ  เธอ ถาม ผม ชอบมั้ย ผม งี้ แทบ บ้า เลย ครับ บอกI want sex with you.
ตามนั้น ครับ   Sex กัน ครบ ทุกท่า รุก รับ พอผม ใกล้ เสร็จ ผม ก้อ บอก เธอ เะอ บอก รอ ฌะอ แปป นึง คราวนี้  เธอ เป็น ฝ่าย รุก ครับ พลิก ตัว ผม เปลี่ยน เป็น Jocky
แล้ว ขโยก จนเสร็จพร้อมกัน ยอดเยี่ยม แล้ว มา นอน คุยกัน   เธอบอก ชุดนี้ เธอ ซื้อ มาสำหรับ ผม เฉพาะ  พอดี ผม เคยเล่า จินตนาการ Sex ให้ เธอฟังนะครับ   สรุป วันนั้น 2 ครับ

ผม รุสึก มีความสุขมาก และเป็น ครั้ง แรก ที่ ผม ได้ มี Sex แบบ Romantic แบบนี้   ผม รุสึก ชอบเธอมากครับ    หลังจากนั้น จนถึง เธอ กลับ  ก้อ เจอกัน บ่อย หน่อย
รุสึก ดี ครับ พาเธอ ไป ทำหน้า ขัดผิว ซื้อของ ประมาณ เป็น เพื่อน ว่าที่เจ้าสาว พา ไป เข้า คอส เสริมสวย นี่ แหละ ครับ  แต่  xx กัน ทุดกครั้ง ที่ เจอ ก้อ มัน ดี นี่ ครับ
แล้ว เธอ ก้อ  ชอบ ด้วย  จน เธอ กลับ ไป วันกลับ ผม ไป ส่ว เธอ แล้ว ก้อ บอก เธอ ว่า Forget every thing here  but memorize just good thing ,
wish our good time will be one among them. You got a friend here.  แล้วก้อ ร่ำลา กัน    สรุป ว่า เรา ชอบกัน มาก แต่ ไม่ได้ รักกัน
จดจำ ช่วง เวลา ที่ดี ไว้ ก้อ พอ    พอเธอ กลับไป  ซักพัก ก้อติต่อมา ว่า เธอ จะแต่งงานใน อีก 3 เดือน ข้างหน้า ผม ก้อ ยินดี กับเธอไป ครับ บอก แล้วจะส่งของขวัญ ไป ให้

บท ส่งท้าย   ผ่านไป 2 เดือน ผมได้รับ ข้อความจากเธอว่า  S ต้องมา ทำธุระ ที่ ไทยประมาณ 1 อาทิตย์  แต่ เนื่องจาก ผม ต้องไป ตปท เลย มีโอกาส เจอเธอ แค่ วันเดียว
               สรุปว่า ที่ เธอต้องมาไทย เนื่องจากครั้งที่แล้ว เธอมาทำ Laser ลบรอย แต่ มันมีปัญหา เลย ต้องกลับมา แก้  ทั้งๆ ที่ ยุ่งมาก เพราะใกล้ จะแต่ง ยุแล้ว
               ผม ก้อ ไปรับ เธอ ช่วยคุยกับที่ Clinic ให้  แล้ว ก้อ ไป ทานข้าวเย็นกัน เลี้ยงส่ง ของ จริง ละครับ  เปิด ไวน์ กิน กัน   เริ่ม เมา แล้วก้อ เหมือน เดิม ครับ
               ผม ถามเธอ ว่า  Can I review my good time with you again??   เธอ บอกผม ว่า I still single here. รอ รัย ครับ
               Sex ส่ง ท้าย ดี ครับ เร่าร้อน ยิ่งกว่า เดิม  เนื่อง จาก ไม่คิดว่า จะเจอ กัน อีก แต่ หลัง จาก นี้ คงไม่ได้ เจอ กัน แบบ นี้ อีก   ตอนไปส่ง เธอ
               ผม ก้อ ถาม เธอว่า แฟน เธอ ตัวใหญ่ มั้ย เะอ บอก ไม่ ตัว ก้อ สูงกว่า ผม นิดนึง   แล้ว ผม ก้อ ถามว่า ผม ดำ รึป่าว หรือ มีใครในบ้านผม ดำ มั้ย เธอ
               บอกแฟนผมไม่ดำ แต่ ปู่ เค้า ผม ดำ   ผมบอก Ok   S ถามทำไม เหรอ  ผม บอกว่าเรา ก้อ มี Sex แบบ สุดๆ  อีกหน่อย เธอ แต่งงาน แล้วท้องเลย
                มีลูก ออก มา แล้ว ผมดำ จะได้ ไม่แปลก   เอ บอก ว่า You are crazy แล้ว หัวเราะ  ผม บอก มี รัย ติดต่อมา นะ   แล้ว ก้อ ฮา  ส่งท้าย กัน
                ก่อน จากกัน ผม ก้อมอบ ของขวัญ แต่งงาน ให้ เธอลว่งหน้า  แล้ว ก้อ ร่ำลา กัน

และแล้ว เธอก้อ แต่งงานไป S ส่งรูป วันแต่งมาให้ ผม เธอสวยมากครับในชุดเจ้าสาว เจ้าบ่าวดูปลื้มมาก และแล้วเรื่อง ของเรา ก้อ จบ ลง
               อย่างสมบูรณ์ หมด พันธะกรณีกัน ใน ฐานะ กิ๊ก  เหลือ แต่ ความเป็น เพื่อน และ ความปราถนาดี ให้ กัน   ก้อ จบ แต่ เพียง เท่า นี้ ครับ

สวัสดีครับ พี่น้อง ชาวไทย               

johntery
*

พลังหื่น : 39

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 22, 2017, 03:13:41 PM »

Destiny  and best history    boy-emoticon-013
satanmans
*

พลังหื่น : 4

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 22, 2017, 04:25:16 PM »

สุดยอดครับ ปิ่นโตหมี  milkbottle45
_Neo76
*

พลังหื่น : 165

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 22, 2017, 10:14:04 PM »

Happy Ending เก่งจังครับ ไม่มีอารมณ์หึงหวงมากวนใจเลย เยี่ยม
rxxr
*

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 23, 2017, 12:38:06 AM »

90242_1
bassist69
*

พลังหื่น : 19

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 23, 2017, 12:42:28 AM »

สุดยอดครับ อยากได้แบบนี้บ้าง
bigtee
*

พลังหื่น : 127

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 23, 2017, 10:49:18 AM »

เรียบเรียงเรื่องราวได้สุดยอดมาก อ่านแล้วเข้าไปอยู่ในเหตุการณ์เลย+1ครับ
Consolez
*

พลังหื่น : 161

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 23, 2017, 11:24:42 AM »

สุดยอดครับ
Snowman
*

พลังหื่น : 633

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 23, 2017, 11:13:25 PM »

ผมเองก็เคยมีอารมณ์ประมาณนี้ครับ เมื่อหลายปีก่อน โดยเพื่อนผมเป็นคนแนะนำให้รู้จัก

ในผับแห่งหนึ่งแถวเหม่งจ๋าย เป็นสาวรัสเซียชื่่อ JUDY สาวผมทอง เธอมากับเพื่อนอีกคนแต่เป็นสาวผมดำ

ที่เพื่อนผมจัดไปเรียบร้อยแล้ว เลยพาเธอมาให้ผมรู้จักเอาไว้ เพื่อที่จะได้ครบคู่ เธอพักอยู่คอนโดฯแถวๆรัชดา

หลังจากดื่มกันได้ที่ ก็เลยซื้อเบียร์ไปต่อกันที่คอนโดฯเธอ ปิดไฟจุดเทียน ซัดกัน 2 คู่ในห้องเดียวกัน

เธอกับเพื่อนบอกว่าสนุกดีมีเพื่อนเที่ยว แถมยังใช้ภาษาอังกฤษได้ด้วย เพราะลูกค้าคนไทย ส่วนใหญ่จะพูดภาษอังกฤษไม่ค่อยได้

เลยทำให้เธอกับเพื่อน คบผมกับเพื่อนผมเอาไว้แก้เหงา เอาไว้พาไปกินข้าว พาไปเที่ยว

ถึงจะเป็นระยะเวลาสั้นๆประมาณ 1 เดือน แต่ผมกับเธอก็ได้ใช้เวลาทั้งหมดอย่างคุ้มค่า
 boy-emoticon-004
homme
*

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2017, 05:36:13 PM »

ชอบครับ ขอบคุณที่แบ่งปัน
ben77
*

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2017, 03:11:34 PM »

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ
modeerf
*

พลังหื่น : 36

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2017, 07:25:01 AM »

ชอบมาก อ่านจนจบเลยครับ ขอบคุณที่แบ่งปันเรื่องราวนะครับ   90242_1
boonchet
*

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2017, 07:22:15 PM »

+1 อ่านจนจบ เป็นความทรงจำที่สุดๆ ไปเลยครับ ขอบคุณที่แบ่งปัน
myojin
*

พลังหื่น : 21

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2017, 12:21:25 AM »

เหมือนดู หนังรัก (อีโรติก บวก โรแมนติค) เลยคับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์