หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แก่จนป่านนี้ แล้ว ต้องมาสอน ลูก วิชานี้ จึงเป็นที่มาของการบ้าน ฉบับนี้  (อ่าน 1411 ครั้ง)
X-file
สมาชิกแอบอ่าน
*

พลังหื่น : 1

« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2017, 02:38:23 PM »

ปลอดแอกได้ฤกษ์ ส่งการบ้านแนวนี้ เสียที วันนี้ที่รอคอย เวลา 14.00 น. ลองโทรไปเข้าไปที่ร้านนี้นี่ดู อยากรู้ข้อมูลก่อน ค่าคอสยังไง เวลาเท่าไหร่ ได้อะไรมั้ง ต้องจองไว้ ดูตัวแบบไหน
สารพัดคำถาม ที่ใส่พีอาร์ไป ทางร้านก็ น่ารักมากบอกตรง ๆ ผมถามเยอะมาก ๆ พอสมควรกับการเที่ยวแนวนี้ เพราะถ้าไปอ่างเข้าใจตรงกันยืนมองหน้าตู้ ถ้าชอบก็เรียกเชียร์ จ่ายเงิน ปั่มปั้มกัน
เป็นอันจบ แต่แนวนี่ต้องทำความเข้าใจก่อน แต่ปลายทางเหมือนกันคือ เสร็จครับ พอเข้าไปถึงที่ร้านออกจะประหม่านิดนึง คือร้านนี้ ให้ดูตัวจริง ๆ  ชัด ๆ น้องที่นี่เค้าจะเดินดูตัวทีละคน อาจจะมี
บ้างสำหรับคนที่เขิน ๆ แบบผม หรือ ออกแนวขี้อาย จะไม่ค่อยกล้าสบตาน้อง น้องที่นี่เยอะพอสมควร สุดท้ายก็ เลือกน้องได้มาคนในใจ แต่ยังไม่ได้เลือก ขอสอบถามพีอาร์เรื่องเนื้องานเสียหน่อย
พีอาร์ที่นี่ ก็ สรุปได้ข้อมูลมา ทางร้่านบอกอารมร่วมนี่ น้องร้องดัง ไม่เฟค หน้าตาน่ารัก ผิวไม่ขาวมาก ๆ ครับ หุ่นดี หน้าท้องเรียบ แบบนี้ ก็ จ่ายเงินค่าคอสก่อน เหมือนอ่างคือเก็บเงินก่อน
ตัดมาที่ในห้อง น้องคนนี้ ชื่้อ ฟิสิกส์ ผมเกือบลืมบอกครับ หุ่นดี แก้ผ้าออกมา น่าอกทำครับ แล้วก็ ไปอาบน้ำ จะแปลกก็ตรงยืนอาบ ไม่ค่อยชิน แต่ ไม่ใช่ปัญหา พอมีข้อมูลมาบ้างแล้วจากการสอบ
ถามพีอาร์ เมื่อตอนกลางวัน แล้วก็ มาถึงขั้นตอนแห่งความเสียวครับ งานนวดตัวนิดหน่อย ไม่มีคะแนนให้ ชอบตรงน้องคนนี้ไม่รีบ คุยกัน น่ารักดี ก่อนทีจะมีอะไรกัน เริ่มแรกน้องจะบุกผมก่อนเลย
เป็นการสอนมวยผมไปในตัว พอยก 3 จังหวะ บอกต้องเร่ง เดี๋ยวแดงจะได้ใจ ฝ่ายน้ำเงินแบบผม จัดการ เถรกวาดร้านให้น้อง ฟิสิกส์ล้มทั้งยืน แล้วจัดการ ล็อกคอตีเขา หักงวงอัยรา ที่ซอกหนีบ
เท่านั้นเอง น้องฟิสิกส์ เริ่มเป๋ ร้องขอขีวิต งานนี้ มีแพ้น๊อก ยก 5 ชัว ผมเร่งจังหวะ สวนหมัดเด็ด ซอยยิก ๆ จนน้อง ฟิสิกส์ ลงไปนอนหงาย กรรมการ นับ 8 รอบที่  2 ยุติิกาการแข็งขันทันที
พอเสร็จกิจ ก็ มานั่งคุยกัน ฟิวเหมือนจีบเด็ก เลยครับ ก็ สรุปน้อง ฟิสิกส์คนนี้น่ารักดี ร้าน แถวเลียบด่วน ประดิษฐ์มนูธรรม 10 ผมว่า พี่น้องหลายคน พอเดาออก  ขอบคุณครับ ที่มาอ่านประสพการณ์
การบ้าน ฉบับแรกของผม 

รวมคะแนน หน้าตา 8.5/10 หน้าเซ็กดี
               ไฟ 8/10 ทำมา ใหญ่บึ้ม
               หลอด 8/10 แดง
               ล่าง 8/10 หนึบๆดี(อาจเพราะเป็นรอบแรกของวัน)
               gf 9.5/10
   รวมๆ       9/10 ประทับใจหลาย ๆ อย่างในตัวน้องคนนี้
   ค่าใช้จ่าย   3000น้อง+300ทิปน้อง
X-file
สมาชิกแอบอ่าน
*

พลังหื่น : 1

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2017, 02:39:06 PM »

ใครหารูปน้อง คนนี้ลองไปดูห้องอัพเดรทของทางร้าน หรือ ไลน์ร้านดูครับ ส่วนตัวผมไม่มี
NANCYFANCLUB
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
**

พลังหื่น : 111

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2017, 05:48:47 PM »

ตามมา คอนเฟริม ให้ครับว่า
น้องฟิสิกก์ ตัวจริง เสียงจริง จริงๆนะฮะ
memomini001
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 2

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2017, 09:24:59 PM »

boy-emoticon-019 อยากเรียนฟิสิกส์เลยครับ
wwwww
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว
*

พลังหื่น : 158

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2017, 02:37:24 AM »

WOW เปิดพลังหื่นให้ครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์