หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเรื่องค่าน้ำของสถานที่ต่างๆครับ  (อ่าน 1291 ครั้ง)
sumphun
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 1

« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2017, 12:58:27 AM »

สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน ผมเป็นสมาชิกใหม่ (จริงๆก็แอบอ่านมานานแต่ไม่เคยโพส) อยากสอบถามสมาชิกที่พอทราบข้อมูลว่า ถ้าผมขับรถแท็กซี่ แล้วพาแขกไปเที่ยวตามสถานที่ต่างๆ เช่นลงอ่าง หรือนวดปู๋ ทางร้านจะมีค่าน้ำให้คนพาไปหรือเปล่าครับ ถ้ามี จะได้ประมาณเท่าไหร่ และติดต่อรับอย่างไร รบกวนชี้ช่องทางด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
oo
สมาชิกทรงคุณค่า
*

พลังหื่น : 48923

ผมไม่ได้อ่าน PM ทักLine ส่วนตัวจะสะดวกกว่าคับ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2017, 05:27:05 AM »

ประมาน 1-200# คับ

ในเคส แท้กซี่ พามานะคับ

เพราะหลายเคส ลูกค้าจะมาอยุ่แล้ว แท้กซี่หัวหมอก็สวมรอย ขอกินน้ำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2017, 05:27:34 AM โดย oo » บันทึกการเข้า

#ผมไม่ได้อ่าน PM เรย อย่าส่ง PM มานะครับ
# ทัก Line ส่วนตัวผมจะสะดวกกว่า ส่งรูป ส่งคลิปง่ายกว่า ทั้ง UN-CEN และ CLIP ขอมาผมจัดให้เต็มๆ
# ไลน์ส่วนตัว ทักมาละกันครับ ====>
► JTR ◄
Administrator
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 1248

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2017, 05:28:12 PM »

PM มาคุยรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ

ไม่แน่จริง อยู่ไม่ได้หรอก ..... แถวนี้แม่งเถื่อน ....
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์