หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้เข้ามาส่งการบ้านนาน วันนี้ขออนุญาตส่ง อลินน้อยศิษย์ขอบสระ  (อ่าน 873 ครั้ง)
anastasia
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 384

ข่มขืน...แล้วยืนยิ้ม

« เมื่อ: สิงหาคม 11, 2017, 10:41:20 PM »

หวัดดีครับเพื่อนพี่น้องห่างหายไปนาน ไม่ได้ส่งการบ้านเลย หน้าที่การงานสูงขึ้น เลยต้องติดแต่งานมากขึ้น แต่ถามว่าเลิกเลยมั๊ย ไม่ครับ555 แต่เปลี่ยนจากลุยกับเดอะแก๊ง เป็นไปคนเดียวแอบๆ

ไลน์หายไป พอได้ไลน์ใหม่ของ pool มาจากพี่ jtr วันก่อนแอบโดดงานช่วงบ่ายไปเยือนเลยครัช เจอน้องพีอาร์สาว ช่างคุยช่างภาม แนะนำงานดีคับ

ขอแบบ ใสๆ บางๆ หน้าอกใหญ่ๆ ใจดีๆ น้องพีอาร์เดินเข้าไปดูแป๊ปนึง ออกมาบอกว่าหนูมีแบบใกล้เคียงนะพี่ คงไม่ได้ตรงเป๊ะ แต่หนูว่าพี่ชอบ งัดน้อง อลิน ออกมาให้ดูอีกที

จัดไป น้องน่ารักแต่งตัวสไตร์สปอร์ต หุ่นนักกีฬา งานดีครับ น้องตามใจทุกอย่าง คุยสนุก แหม่คนยไปคุยมา กอดกันกลมเลย น้องครางในลำคอ ความรู้สึกตอนนั้นเหมือนกำลังจะมีอะไรครั้งแรกกับแฟน แบบมันก็จะแพ้ก่อนไม่ได้ทำอะไร 555
มาที่เตียงคงไม่ต้องบรรยายต่อ ความรู้สึกเหมือนมีอะไรกับแฟนใหม่ๆอ่ะครับ ประกบกันตลอดเวลา
สุดท้ายจบกันที่ Doggy หมดแรงนอนกอดกันน้องหายใจรดต้นคอให้ความรู้สึกดีสุดๆ

กว่าจะอาบน้ำล้างตัวเสร็จเหมือนจะเกินเวลาไปนิดหน่อย น้องถามอยู่กับน้องรู้สึกยังไง ไม่รู้ทำไมน้องเค้าถึงถาม เลยบอกน้องไปว่าพี่เหมือนได้อยู่กับแฟน น้องเงยหน้ามาหอมแก้ม โอ้ยสุขๆฝุดๆๆ

บอกเลยว่าฟินสุดๆกับน้องคนนี้ ขอบคุณครับ
ปลาไม่มีไม่ได้ขอไว้ ขอบคุณจ่ะ อลิน เดอะพูล
Chillchill23
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : -2

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2017, 07:46:16 AM »

สุดๆ
NANCYFANCLUB
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
**

พลังหื่น : 112

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2017, 03:54:02 PM »

ขอบคุณครับ
karn0015
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 14

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2017, 11:08:39 AM »

อือชักสนใจ
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์