การบ้านนวดแผนโบราณแนวนนทคับ

(1/4) > >>

otto831:
  ส่งการบ้านคับครั้งแรกเลยนะปกติเป็นปลิงอะคับ วันพุธรถติดแถวงามวงวานมากเลยคับ จำได้ว่าพวกพี่ๆๆบอกแถวแยกพงเพชรมีนวด ผมเลี้ยวขวาจากแยกพงเพชรเข้าคลองปะปามุ่งหน้าไปทางแจ้งวัฒนะ เลี้ยวปุบก็เจอป้ายเลยคับอยู่ซ้ายมือชื่อร้านกรทองคับ เข้าไปมีแผนโบ150/hr กับนวดน้ำมัน250/hr ผมเลีอกแผนคับเพราะเมื่อยๆๆขาอยู่คับไม่ตั้งใจจะไปเอาคับ ขวามือจะเปงผู้เล่นปาสบการสูง ซ้ายจะเปงผู้เล่นหน้าใหม่ อิอิอิ เล่าตามคนเชียร์คับ ผมเลือกขวาคับอยากหายเมื่อย แต่สรุปสุดท้ายก็เสร็จมือครับ
ปล.น้องบอกที่นี่มือ 500 เอา 1500 ไม่มีตังคับเลยเอามือแต่ได้ดูดนมนะไม่ขอเพิ่มโชคดีไป อิอิอิ มาเล่าสู่กันฟังคับ

ด.ช.ดื้อด้าน:
ลายแทงชัดเจนดีครับเสียดายไกลพื้้นที่ไปนิดแต่ก็ขอบคุณครับผม

ASTRO BOY:

ถูกใจ ชาวฝั่งนนท์ ยิ่งนัก ....... :cute-panda-emoticon-013:

ขอบคุณที่แบ่งปันข้อมูลคร๊าฟฟฟฟ.................

:jed19: :jed19: :jed19:

chait_b:
ขอบคุณ คับ แถวที่ทำงาน เลย จะเก็บ ไปลอก  :8:

จัดไปอย่าให้เสีย

Caliber:
อ้างจาก: otto831 ที่ เมษายน 09, 2010, 01:29:39 AM

ไหนๆๆก็ไหนๆๆแย้ว มีแผนโบราณตรงแครายจากงามวงวานเลี้ยวขวาเลยโลตัสแล้วกลับรถมาคับ ซ้ายมือจะมีป้ายแผนโบราณวาเลนนเซียถ้าจำไม่ผิดนะไปนานแล้วคับ 120/hr เสร็จมือไปคับ500เหมือนกัน แต่เอา1000นึง น้องๆๆธรรมดาคับแต่สถานที่ผมว่ามันมิดชิดดีคับแนะนำคนชอบซ่อนตัวคับ อิอิอิ อีกที่เดอะวันแยกแครายจากงามวงวานมุ่งหน้าไปรัตนาทิเบต ไม่ต้องขึ้นสะพานนะคับมาติดไฟแดงแล้วตรงไปชิดซ้ายไว้คับ ที่นี่ผมว่าน้องๆๆน่ารักสวยดีแต่บริการไม่ค่อยถึงเท่าไร แต่ตอนนี้เปงไงบ้างไม่รู้เล่าให้ฟังบ้างนะคับ บายจ้า

:xxjawdrop:   มาเที่ยว ถึงแคลายเลยนะครับ ร้านนี้ชื่อ วินเซ้นส์ ป่ะ ผมชอบไปตอนดึกๆ เงียบดีจังครับ 

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป