หน้า: 1 2 »   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ของฟรีก็มีในโลก ปลากรอบ  (อ่าน 7640 ครั้ง)
Snowman
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 451

« เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 08:27:43 PM »

เหตุการณ์นี้เพิ่งผ่านไปได้ประมาณ 2 ปีนี้เอง เป็นน้อง ออน.แถบรัชดาฯ

ที่ผมถูกชะตามากๆ ขึ้นงานกันบ่อย ประมาณ 2 อาทิตย์/ครั้ง เป็นน้องที่ผิวขาวละเอียด ผมยาว

หน้าอกแท้ขนาดพอเหมาะ จุกสวย จิ๊มิสวย ไม่ช้ำ ถึงเธอจะทำมานานแล้วก็ตามที

น้องเค้าสูงประมาณ 160 ผมสูงประมาณ 175 เวลาเดินด้วยกันแล้วน้องเค้าใส่ส้นสูงนี่พอดีกันเลย

ผมขึ้นงานกับน้องมาประมาณ 1 ปี จำไม่ได้ว่าขึ้นกันกี่รอบแล้ว ไม่ไหวจะนับ

เธองานดีครับ นับจากอาบน้ำ มีเสปย์สด บอดี้ในอ่างให้ด้วย  ผมยอมรับว่าติดใจเธอครับ

แต่ไม่ได้ติดใจแบบรัก ผมแค่ชอบเฉยๆ 

ครั้งแรกที่เราเจอกัน ผมสะดุดตาเธอเอามาก ๆ

ผมเธอยาวเกือบถึงก้นสีน้ำตาลเข้ม หน้าสดใส ยิ้มแย้มลงมากับลูกค้า ผมเห็นเธอตอนจ่ายสตางค์

ที่เคาท์เตอร์ ถ้าไม่เกรงใจผมจะแคนเซิ้ลน้องคนที่ผมกำลังจะขึ้นด้วยเสียเลย

ผมยิ้มให้เธอ น้องเค้ายิ้มกลับมาให้ผม แล้วก็มองผมแบบสุดสายตา จนลับหายไปด้านหลัง

นั่นเป็นครั้งแรกที่ผมได้เจอเธอ  ผมถามเชียร์ว่าน้องคนนี้ชื่ออะไร ไม่ถามเบอร์ด้วยนะ

เพราะผมไม่ชอบจำเบอร์ คราวหน้าจะเล่าให้ฟังว่าทำไมผมไม่ชอบจำเบอร์น้องๆเค้า

ผมจำชื่อเธอได้แม่น เพราะท่องไปตลอดทางเดินเข้าห้องหอกับน้องคนสวยที่เพิ่งเรียกมาจนเธอขำ

อีกไม่ถึง 2 อาทิตย์ ผมโทรฯถามเชียร์ว่าน้องคนนั้นมามั๊ย ผมบอกชื่อเธอไป

เชียร์บอกว่าวันนี้ยังไม่เห็นเซ็นต์ชื่อเลย ถ้าเข้ามา จะโทรฯบอก

ผมภาวนาให้เธอมาทำงานวันนี้ เพราะถ้าเธอไม่มา

คงอีกนานกว่าจะได้เจอกัน
 boy-emoticon-016
lulu
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 6

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 08:33:36 PM »

ปูเสื่อรออ่านเลยครับ บวกไป +131
Snowman
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 09:06:12 PM »

ที่ผมบอกว่าถ้าไม่เจอกันวันนี้คงอีกนานกว่าจะได้เจอกัน เพราะผมจะเดินทาง

ไปดูงานต่างประเทศ 2 สัปดาห์ กลับมาก็จะต้องไป ตจว ต่อ

5 โมงเย็น ผมได้รับโทรฯศัพท์จากเชียรประจำคนเดิม ยอมรับครับว่าเชียร์คนนี้ตามงานให้ผมดีมากๆ

ประมาณ 45 นาทีหลังจากรับโทรศัพท์ ผมก็เดินทางไปถึงร้าน แล้วเราก็ได้เจอกันจริงๆ ผมยิ้มให้เธอ

เธอยิ้มให้ผมแบบเขินๆ จนผมต้องถามว่าทำไมยิ้มแบบนั้น น้องเค้าบอกว่า สงสัยจะเคมีเราตรงกัน 

ผมเฉยๆกับคำพูดแบบนี้นะ เพราะเป็นคำพูดที่น้องๆเค้าจะพูดกับลูกค้าคนไหนก็ได้ เพื่อให้กลับมาหาเธออีก 

เราเดินจับมือกันกดลิฟท์เพื่อขึ้นห้อง ผมชอบเดินจับมือแบบประสานนิ้วมากกว่าให้น้องเดินควงแขนนะครับ

มันได้ฟิวแบบเดินควงกับแฟน เข้าห้องไปน้องเค้าถามว่า พี่ชอบหนูเหรอ ถึงกลับมาขึ้นด้วยวันนี้ 

เอาล่ะสิ ผมโดนน้องรุกถาม แทนที่ผมจะถามน้องเค้า ผมผยักหน้าแล้วก็บอกว่าใช่สิ ถ้าไม่ใช่จะเรียกเธอทำไม

เธอไม่พูดต่อ แต่ไปจัดข้าวของในตะกร้าเพื่อเตรียมพร้อมกันงาน ผมแอบมองก้นเธอ หุ่นเธอ ผิวพรรณของเธอ

ดูดีกว่าที่ผมคิดไว้ ขาวเนียนสวย ลื่นมือมากๆ ผมนั่งคุยกับเธอแบบตามองตา เอามือจับมือกันไว้ตลอด

ระหว่างสนทนากัน ผมชอบแบบนี้นะ สำหรับคนที่ผมรู้สึกดีด้วย จะไม่หื่นใส่ เพราะสังเกตคนที่ผมหื่นใส่

มักจะคุยกันไม่ได้นาน เดี๋ยวก็เบื่อ ยิ่งประเภทสุดยอดฝีมือนี่ งานคืองาน ไม่คุยเจ๊าะแจ๊ะกับเราแน่นอน

น้องกลุ่มนี้จะบู๊อย่างเดียว ไม่ได้ฟิวแฟน ผมมาเพื่อ Make Love ผมไม่ได้มาเพื่อ Fuck เท่านั้น

ผมเป็นคนที่เที่ยวแบบนี้มาตลอด เลยทำให้ผมมีช่วงเวลาดีๆ และช่วงเวลาที่ปวดร้าวกับน้องๆหลายคน

เรื่องนี้ยาวหน่อยนะครับ  boy-emoticon-016
NANCYFANCLUB
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 116

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 09:24:16 PM »

กำลังใกล้จุด ไคลแม็กส์!!!! แล้วหละฮะ
Snowman
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 09:26:15 PM »

เรื่องนี้ไม่จบง่ายครับ ดราม่านิดหน่อย

ดูผิวพรรณ หน้าตาเธอสิครับว่าน่าจัดขนาดไหน

* 392260_104092366376491_71025411_n.jpg (57.66 KB, 360x480 - ดู 3944 ครั้ง.)
GtB
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 149

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 09:34:20 PM »

+1 แค่ปลากรอบแบบนี้ก็ไม่แปลกที่เจ้าของกระทู้จะถูกใจ น่ารักมากๆ
Snowman
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 09:43:37 PM »

วันนั้นสิ่งที่เธอมอบให้ผมเป็นอะไรที่พิเศษสุดๆ ทั้งที่ผมก็เที่ยวมานานมากแล้วนะ

หรือว่าผมรู้สึกดีกับเธอเป็นพิเศษ ก็เลยทำให้รู้สึกดีจริงๆ ผมเริ่มซุกไซร้ ซุกซน

ไปเรื่อยตามสไตล์ของผม จนเธออ่อนระทวย เราจูบปากกันแบบดูดดื่ม

ผมชักเชื่อแล้วสิว่า เคมีเราตรงกัน ผมรู้สึกเสียว และมีอารมณ์มากๆ

แต่ไม่อยากแสดงความหื่นใส่เธอ ก็ใช้ฟิวแบบแฟนไป ผมหอมแล้วก็จูบที่มือเธอ

เธอชักมือกลับ บอกผมว่าเราไม่ใช่แฟนกัน อย่าทำแบบนี้เลย

ผมยิ้ม ตอบเธอไปว่า ใครจะรู้ ต่อไปข้างหน้าเราอาจจะเป็นแฟนกันก็ได้

เธอยิ้มไม่พูดอะไรต่อ ผมก็เริ่มเอามือสำรวจไปที่จิ๊มิของเธอ น้ำแฉะเลยครับ

ไม่น่าเชื่อว่า ยังไม่ได้ทำอะไรเท่าไหร่ ก็แฉะสะแล้ว ผมเริ่มได้ใจแต่ไม่บอกเธอ

เดาได้ว่า วันนี้เธอเสร็จกับผมแน่นอน  เธอชวนผมไปอาบน้ำ

เพราะทั้งผมและเธอต่างก็ยังไม่ได้อาบน้ำ เธอบอกว่าวันนี้ตื่นสาย

ก็เลยรีบออกมา ไม่ได้อาบน้ำมาด้วย
 boy-emoticon-006
Snowman
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 09:45:08 PM »

เวลาไม่แต่งหน้า ไม่แต่งตัวแบบสบายๆก็น่ารักดี

* 312570_101231566650976_8015583_n.jpg (31.73 KB, 269x347 - ดู 3921 ครั้ง.)
คนเดินดินธรรมดา
ชอบหนีงานไปปรี้ เป็นชีวิตและจิตใจ
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
*

พลังหื่น : 163

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 10:41:39 PM »

มารอต่อครับ

ทำงานเก็บเงินได้ แบ่งส่วนหนึ่งไว้ปรี้น้อง
Snowman
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 10:58:20 PM »

น้องเค้าตีฟองในอ่างน้ำจนฟูฟ่อง แล้วเราก็ลงอาบน้ำไปด้วยกัน เธอเริ่มถูตัวตามสเต็ป

อาบจนสะอาดดีแล้ว เธอก็เริ่มปล่อยน้ำในอ่างออกประมาณครึ่งนึง แล้วก็เริ่มโน้มตัวลงมานอนทับตัวผม

เราเริ่มจูบกันอีกครั้งแบบแลกลินกันเลย อามรมณ์มาแบบสุดๆครับ หนอนน้อยเริ่มตื่นตัว

จากการที่เธอทาบตัวลงมาบนตัวผม แล้วเธอก็เริ่มสไลต์ตัวไปบนตัวผมด้วยสบู่ออย

ที่ค่อนข้างลื่น ถูไถไปตามตัว ตามหนอนน้อย จนมันพองตัวเต็มที่ ผมบอกว่าพอแล้วจ๊ะ

เธอนึกว่าผมเสียวจนจะเสร็จแล้ว ผมบอกว่าเปล่าหรอก พี่กลัวมันจะหลุดเข้าไปข้างในนะสิ

ไม่ขำ เธอบอกว่า ไม่ขำ มันไม่มีทางเข้าไปได้หรอก ถ้าหนูขมิบเอาไว้ ฮาาา จริงของเธอ

บอดี้กันในอ่างนานจนเริ่มหนาว เพราะผมไม่ให้เธอปิดแอร์ ผมเป็นคนขี้ร้อนมากๆ

แต่เจอแบบนี้ก็ชักจะหนาวแล้วล่ะ ล้างตัวขึ้นไปบนที่เตียง เธอเช็ดตัวให้เป็นอย่างดี

แล้วเพลงรักของเราก็เริ่มขึ้น
Snowman
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 12:12:24 AM »

เธอเป็นคนยิ้มหวานปนเศร้า ผมมารู้ความจริงทีหลัง อยากร้องไห้ไปกับเธอ
 boy-emoticon-001

* ขิม (308).JPG (97.31 KB, 360x480 - ดู 3762 ครั้ง.)
jzaagunner
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 2

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 12:17:31 AM »

รออ่านต่อคับ กำลังมันเลย   milkbottle32
Snowman
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 12:32:51 AM »

น้องเค้าอมสดให้ผมแบบไม่มีความรังเกียจ ไล่เลียไปเรื่อยฟักไข่ทั้ง 2 ฟอง

อันสุดแสนจะน่ารักของผม แล้วก็สเปย์แบบนุ่มนวลตามที่ขอ ไม่น่าเชื่อหนอนน้อยของผม

ทำงานไดดีอย่างไม่น่าเชื่อ ปกติแล้วถ้าผมเจอน้องถูกใจ จะเขินๆกว่าจะแข็งตัวได้ก็นานพอดู

น้องแซวว่า ไม่น่าเชื่อนะ พี่ไม่ใช่หนุ่มๆแล้ว ยังขึ้นได้เร็วขนาดนี้ ผมบอกว่าสงสัยเจ้าหนอนน้อย

มันคงชอบเธอแล้วล่ะ เธอขำ ผมกลัวน้องจะรีบใส่ปลอก ก็เลยขอให้น้องเค้านอนสบายๆที่กลางเตียง

เพื่อให้ผมลงลิ้นได้ถนัด น้องไม่อิดออดครับ ทำตามแต่โดยดี ผมเริ่มไซร้ซอกคอเธออีกครั้ง

ไล่ลงมาจูบปาก ดูดหัวนมที่เริ่มแข็งเป็นไต แล้วก็ลงไปที่ท้องน้อย ต่อด้วยจิ๊มิของเธอ

หอมมาก ไม่มีหมีมารบกวนประสาท ผมลงลิ้นให้เธอแบบสบายๆ เบาๆ เพื่อเรียกความเสียวให้เธอ

เธอนอนหลับตาพริ้มพร้อมกับเผลอครางออกมาอย่างลืมตัว  ดูท่าทางเธอจะชอบลิ้นผมครับ

น้องๆจำนวนมาก จะไม่ค่อยให้ลูกค้าลงลิ้นเท่าไหร่ เนื่องจากกลัวน้ำลายลูกค้าไม่สะอาด

จิ๊มิน้องเค้าอาจจะติดเชื้อได้ จะคัน หรือแพ้น้ำลายจนเป็นตุ่ม ที่น้องบอกว่าที่ยอมให้ผมลงลิ้นให้

ก็เพราะดูผมเป็นคนสะอาด ขนาดทำงานมาทั้งวัน ยังไม่มีกลิ่นตัวเลย อีกอย่างผมใช้ลิสเตอรีนบ้วนปาก

แบบไม่ต้องบังคับ ถึงผมจะอายุเยอะแล้ว แต่ฟันผมยังไม่หักเลยสักซี่ ขูดหินปูน ดูแลสุขภาพปากเป็นประจำ

น้องบอกว่าแค่ดูฟัน ดูว่าผมไม่มีกลิ่นปาก ก็พอรู้แล้วว่าเป็นคนรักษาสุขภาพ เลยต้องยอมใจให้ทำ อิอิ เธอพูดแบบนั้น

ผมลงลิ้นไปเรื่อยๆ จนรู้สึกได้ว่าน้ำของน้องเค้าเริ่มไหลฉ่ำออกมา จนรู้รสชาตได้

เธอเริ่มบิดตัว ครางออกมาเบาๆ มือก็เริ่มจับที่ต้นคอของผมแล้วก็กดลงเบาๆ เพื่อให้ตรงจุดเสียวของเธอ

ตรงนั้นแหละค่ะ ตรงนั้นแหละ ตรงเม็ดนั้นเลย ดูดด้วย เบาๆนะ อ่าาาาา อ่าาาาาาาา

แล้วเธอก็กระตุกถี่ๆหลายครั้ง แล้วบอกผมว่า สบายตัวแล้ว  เสร็จผมไป 1/0

ผมจะเล่าเหมือนการบ้านเฉพาะในช่วงแรกนะครับ

หลังจากนั้นจะเป็นดราม่า  อย่าย้ายไปห้องอื่นนะครับ แอดมินฯ
Snowman
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 12:34:16 AM »

ภาพที่ไปเที่ยวด้วยกันที่หัวหิน

* ขิม (249).jpg (50.22 KB, 480x360 - ดู 3731 ครั้ง.)
Bitch
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
*

พลังหื่น : 52

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 12:51:16 AM »

รอติดตามครัช
Snowman
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 01:12:17 AM »

โดนนำ 1/0 เป็นเรื่องปกติสำหรับผม 555

หลังจากน้องเสร็จไปแล้วก็ปล่อยให้เธอได้พักเหนื่อย ด้วยการสูบบุหรี่ 1 ตัว

พร้อมกับเอาแก้วน้ำส่งให้เธอดื่ม เธอยิ้มพร้อมกับพูดว่า ขอบคุณค่ะ ผมชอบนะ

คำพูดแค่นี้แหละ ก็รู้ได้ว่าเธอกับผมรู้สึกดีต่อกัน เคยเจอมั๊ยครับ หยิบแก้วน้ำให้น้องดื่ม

ไม่ขอบคุณสักคำ ผมเคยเจอมาแล้ว ฮาาา

บุหรี่หมดตัว น้องดื่มน้ำเสร็จก็มานั่งบนตัก คุยกับผมนิดหน่อย แล้วผมก็จับเธอนั่งคุกเข่าที่พื้น

ผมนั่งบนโซฟา ถามน้องเค้าว่า สเปย์ให้พี่ตรงนี้ได้มั๊ย เบื่อบนเตียงแระ

น้องบอกว่าได้สิ ทำไมจะไม่ได้ บอกกันตรงๆ ขอกันดีๆ น่ารักขนาดนี้ ทำไมจะทำให้ไม่ได้ล่ะ

เธอเริ่มอมสดให้ผมตรงโซฟาอีกครั้ง อย่างนุ่นนวลตามที่ขอ เธอทำได้ดีมากครับ

หนอนน้อยผมเริ่มแข็งปั่ก ก็เลยจูงแขนน้องไปที่เตียง น้องหยิบ CD มาเพื่อเตรียมโหลด

ผมบอกว่าอย่าเพิ่งใส่นะ เดี๋ยวพี่ใส่เอง ผมเอาหนอนน้อยถูไถไปที่จิ๊มิของเธอ อย่างสุดเสียว

เพราะน้ำเมือกเธอเยิ้มฉ่ำออกมาตลอด จนผมอดใจไม่ได้ที่เห็นเธอเสียวตามจังหวะที่ถูไถไปด้วย

ผมจับหนอนน้อยกดลงไปที่จิ๊มิของเธอ เธอสะดุ้งเล็กน้อยเนื่องจากขนาดหนอนน้อยของผมมันไม่น้อยทีเดียว

ก็เลยค่อยๆถอนลำออกมาแล้วก็ซอยต่อไปอีกสักพัก  น้องเริ่มรู้ตัวแปลกใจว่าทำไมมันเสียวจัง

ผมบอกว่า พี่ยังไม่ได้ใส่ CD นะสิ ดูเธอตกใจผลักผมออก บอกว่าพี่ หนูไม่ได้กินยาคุมนะ

เดี๋ยวหนูก็ท้องหรอก แต่เธอก็ไม่ได้พูดอะไรไปมากกว่านั้น ผมก็เลยเอา CD มาโหลด

แล้วก็ดำเนินเพลงรักกันต่อไป เธอแอบเอามือมาจับที่หนอนน้อยผมเป็นระยะ

คงกลัวว่าผมจะเอาออก ผมไม่เอาออกหรอกครับ ถ้าน้องคนไหนไม่ยอม ผมก็ไม่ฝืนใจ

ผมบอกเธอให้มั่นนใจ ว่าผมจะไม่เกเรอีกแล้วล่ะ เชื่อใจพี่ได้ เธอถามว่าแน่นะ ผมผยักหน้า

จากนั้นก็ซอยต่อไปอย่างยาวนาน ทุกท่าที่นึกได้ จนน้องบอกว่าตอนเสร็จว่า พี่นี่เอาครบทุกท่าเลยนะ

เจ๋งดีอ่ะ จนสุดท้ายมาจบที่ท่าโก้งโค้งที่ผมชอบเป็นท่าจบ จับแขนเธอทั้ง 2 ข้างมาด้านหลัง

เหมือนนกบิน แล้วผมกับน้องเค้าก็เร่งความเสียวของตัวเองเพื่อเสร็จไปพร้อมๆกัน

สรุปมกอร์ 2/1 เธอเหนื่อย หอบ จนเห็นได้ชัด บอกว่า ไม่เคยเสร็จ 2 หน สุดๆแบบนี้มาก่อนเลย

เธอไม่รู้สะแล้ว ว่ากำลังเจอกับใครอยู่
 boy-emoticon-009
Snowman
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 01:13:13 AM »

หน้าเธอสวยปนเศร้าจริงๆ

* ขิม (255).JPG (38.37 KB, 240x320 - ดู 3702 ครั้ง.)
Snowman
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 11:11:55 AM »

หมดเวลาก็ลงจากห้องครับ แล้วก็ไม่ลืมแลกเบอร์กัน ผมลองโทรฯไปหาเธอหลังเที่ยงคืน

ดูสิว่าเธอจะจำเบอร์ผมได้มั๊ย  เธอไม่ได้รับสายทันทีแต่โทรฯกลับมา บอกผมว่าเพิ่งลงงานตอนเที่ยงคืนครึ่ง

ถามผมว่าถึงบ้านแล้วเหรอ แล้วโทรฯมาได้ยังไง แฟนพี่ไม่ว่าเอาหรือไง ผมเฉยๆครับ

เพราะแฟนผมหลับไปนานแล้ว แถมโทรศัพท์ก็ปิดเสียงปิดสั่นเอาไว้แล้ว ผมคุยกับเธอเพียงเล็กน้อยแล้วก็วางสายไป

เธอคุยกับผมแบบอารมณ์ดี ไม่รู้สึกหงุดหงิด เพราะผมเป็นคนที่คุยโทรศัพท์สั้นมาก ประมาณ 45 วินาที ก็วางสายแล้ว

ส่วนใหญ่ก็ไลน์คุยกัน แต่กับน้องคนนี้ผมชอบโทรฯคุยมากกว่า โทรฯคุยทุกวัน จากวันที่เราเจอกัน มันดูจริงใจต่อกันดี

ผมยังขึ้นกับเธอเสมอประมาณอาทิตย์ละครั้งหรือ  2 อาทิตย์ครั้งแล้วแต่โอกาสอำนวย แต่ผมก็ยังอาบน้องๆคนอื่นที่ร้านอยู่ด้วย

จนวันนึงผมนึกว่าเธอไม่มาทำงาน เชียร์บอกว่ายังไม่เห็นเข้าร้าน ผมได้ทีก็เลยเรียกน้องคนอื่นขึ้นงานด้วย

แต่ผมกลับเจอเธอหน้าเคาท์เตอร์ หลังจากเธอแต่งตัวเสร็จ เดินออกมาทำธุระบางอย่างที่นั่น

เธอมองหน้าผม แต่ไม่ยิ้ม ไม่ทัก ไม่พูดอะไรทั้งนั้น ผมก็ทำแบบเดียวกับเธอ ชอบยังไงก็ไม่ใช่เมียเรา

น้องที่ผมขึ้นด้วยรู้ว่าผมกับเธอขึ้นงานกันบ่อยๆ ก็เลยแซวผมว่า งานเข้าแล้วล่ะพี่ ผมถามว่างานเข้าเรื่องอะไร

น้องคนนี้บอกว่า เธอมีอาการไม่พอใจพี่ แต่ไม่รู้ถึงขั้นหวงหรือเปล่า หนูก็ไม่แน่ใจนะ เอาล่ะสิ สงสัยงานจะเข้าจริงๆ

เข้าห้องกับน้องคนสวยไม่ถึง 15 นาที เธอก็โทรฯเข้าเครื่องผม ทำเป็นถามว่าวันนี้พี่ว่างเหรอ เห็นวันก่อนบอกหนูว่า

อีกหลายวันกว่าจะเข้ามา ผมบอกเธอว่า เคยถามแล้วไม่ใช่เหรอว่าถ้าพี่ขึ้นกับคนอื่นบ้าง ไม่ว่าอะไรกันนะ

ทำไมวันนี้พูดกับพี่แบบนี้ล่ะ เธอไม่ตอบแล้ววางสายไป

STANDLEY
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 13

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 12:53:41 PM »

การบ้านฟินแถมดราม่าด้วย รอตามครับ
Snowman
*

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 02:00:43 PM »

ผมลองสักเกตดูแล้ว ทุกครั้งที่ผมขึ้นกับคนอื่น ถึงน้องเค้าจะไม่มาทำงาน

แต่ก็จะโทรฯเข้ามาเวลาที่ผมอยู่ในห้องทุกครั้ง ประมาณ 15 นาที ช่วงเปิดน้ำลงอ่าง

แสดงว่าที่ร้านต้องมีสายข่าวแน่นอน แต่เธอก็ไม่ได้ต่อว่าอะไรผม แต่ทำเสียงเหมือนงอนนิดหน่อย

จนวันนึงผมก็ขึ้นงานกับเธอ หลังจากที่มีอะไรกันประมาณ 4 ครั้งในรอบ 2 เดือน

ก็เลยถามเธอว่า ทำไมถึงรู้ว่าผมเข้ามาขึ้นคนอื่นที่ร้าน เธอไม่ตอบ ทำเฉยๆไปเปิดน้ำ ตีฟอง

แล้วก็บริการให้ผมเหมือนเดิม แต่พอมีอะไรกันเสร็จ หน้าก็งอใส่ผมต่อ แต่ไม่พูดอะไรเกี่ยวกับเรื่องนี้

ผมก็แอบขำ เพราะรู้ว่าเธอเริ่มรู้สึกดีกับผม และไม่อยากให้ผมไปขึ้นกับคนอื่น ผมเข้าใจเรื่องนี้ดี

เธอรู้ว่าเธอไม่มีทางห้ามผมได้ จนวันนึงผมแกล้งชวนเธอออกไปกินข้าวข้างนอก เธอรับปากอย่ารวดเร็ว

สีหน้าแววตาแสดงออกมาเห็นได้ชัดเจนว่าเธอยินดีไป  แต่บอกว่าอยากได้เสื้อยืดสวยๆสักตัว ซื้อให้หน่อยนะ

ผมรับปากเธอแล้วก็นัดวันที่จะไปเดินเล่นกัน

เราไปเดินเล่น ซื้อของกันที่เดอะมอลล์ บางกะปื เธอใส่ชุดกางเกงยีนส์ขาสั้น เสื้อยืดสีดำ

ผมรู้ว่าเธอต้องแต่งตัวสไตล์นี้ ผมก็เลยนุ่งยีนส์ เสื้อเชิ้ตขาวลาคอส(จรเข้)ปล่อยชาย เพื่อให้เข้ากับเธอ

ผมไปรับเธอที่ห้อง แถวรามคำแหง เราเดินเล่นกันอย่างมีความสุข ตลอดการเดินในห้างเธอเอามือมาจับผม

แบบประสานนิ้ว ฟินมากครับ ผมชอบเดินกับสาวๆแบบนี้ รู้สึกดีจริงๆครับ เหมือนเรามีแฟนเด็กยังไงยังงั้น

เดินเลือกเสื้อด้วยกัน ยี่ห้อบอดีโกลฟ ผมซื้อให้เธอ 2 ตัว ทั้งที่เธอขอตัวเดียว ตอนแรกจ่ายสตางค์ตัวเดียวก่อน

แล้วก็บอกเธอว่า เอาอีกตัวมั๊ย พี่ให้ 2 ตัว เธอยิ้มดีใจจนผมรู้สึกตลก ก็แค่เสื้อยืด 2 ตัว จะดีใจอะไรนักหนา

แล้วเราก็กินข้าวด้วยกันในฟู้ดคอนเนอร์ในห้าง เธอไม่ได้ติดหรูอะไรเลย ทำให้ผมรู้สึกชอบเธอขึ้นมานิดๆ
Snowman
*

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 02:41:38 PM »

เดินซื้อเสื้อ กินข้าวในห้างเสร็จ ก็เตรียมออกจากห้างกัน วันนั้นฝนตกหนักผมจำได้

ก่อนออกไปขึ้นรถ น้องถามผมมาคำนึงว่า แล้ววันนี้เราจะไปมีอะไรกันหรือเปล่า ผมบอกไม่เป็นไร

วันนี้เป็นวันพักผ่อน ก็พักเถอะ พี่ไม่ซีเรียส  เธอยิ้มออกมาแบบสดใส เมื่อรู้ว่า

ผมไม่ใช่ลูกค้าทั่วๆไป ที่เวลาไปไหนกับน้องแล้ว ต้องไปมีอะไรกันต่อที่โรงแรม

เธอบอกว่าถ้างั้นไปส่งเธอที่ร้านอาหารอีกที่นึงด้วยนะ เพราะว่าเพื่อนๆรออยู่

วันนี้มีนัดกินข้าว เมากันสักหน่อย ร้านอยู่ในซอยมหาดไทย ผมจอดรถตรงข้างๆโต๊ะ

ที่เพื่อนเธอนั่งรออยู่ เธอเปิดกระจกโบกมือทักทายเพื่อน แล้วก็ปิดกระจก เตรียมจะลงรถ

แต่ผมดึงมือเธอไว้ยังไม่ยอมให้เธอลง ผมจูบปากกับเธอในรถ โดยเธอไม่รู้ว่าผมกดกระจกลง

เพื่อให้เพื่อนๆเธอเห็น เพื่อนๆเธอส่งเสียงกรี๊ดกันลั่นร้าน เมื่อเห็นผมจูบกับเธอต่อหน้า

เหมือนกับคนรักที่จะลากลับบ้าน เธอตกใจว่าทำไมเพื่อนเธอส่งเสียงดังขนาดนั้น

ทำไมถึงได้ยินเข้ามาถึงในรถ น้องหันไปดูเห็นว่ากระจกเปิดอยู่ ก็เลยทำหน้าอายๆ

บอกว่าไม่เคยจูบกับใครในรถเลยนะ โดยเฉพาะลูกค้า หรือแม้แต่แฟน

นี่แถมมาจูบโชว์ให้เพื่อนดูอีก เธอหยิกแขนผมอย่างแรงด้วยความอาย

แต่ผมกลับมีความสุขอย่างบอกไม่ถูก
Snowman
*

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 03:43:39 PM »

เค๊กวันเกิดที่ผมส่งไปให้เธอ

* 601.JPG (48.85 KB, 254x339 - ดู 3322 ครั้ง.)
Snowman
*

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 05:03:42 PM »

กลับรถกลับบ้านด้วยความอิ่มใจ ถึงจะไม่ได้มีอะไรกับน้องเค้า แต่มันสุขใจบอกไม่ถูก

ความรู้สึกเหมือนจีบสาวติด แต่เพื่อนสมาชิกคงรู้ดีว่า การจีบสาวที่ทำงานกลางคืนนี่

จีบยากกว่าสาวกลางวันเยอะมาก เพราะพวกเธอจะมีความรู้สึกที่ปิดกั้นตัวเอง

ไม่อยากที่จะรักจะชอบลูกค้า ซึ่งมักจะจบไม่สวยเกือบทุกราย แล้วยิ่งเป็นผม

ซึ่งเป็นคนที่มีครอบครัว มีลูกแล้ว มันเป็นไปไม่ได้เลย ที่จะมีน้องๆแบบนี้มาให้ความสนใจ

จริงๆก็มีครับ เป็นน้อง ออน.ที่รู้ว่าผมมีครอบครัวแล้ว ถึงกับยอมเลิกทำงาน ยอมมาเป็นเมียเก็บผม

แล้วก็เลิกกันด้วยความเสียใจของทั้งคน ผมจะเล่าให้ฟังในตอนหลังนะครับ

การที่น้องมีใจไปไหนมาไหนกับผม ก็ถือว่าเป็นเรื่องที่มีสีสันมากแล้ว

ผมอายุเท่าไหร่ แล้วน้องเค้าอายุเท่าไหร่ ต่างกันในทุกด้าน แต่เราก็ยังใช้ชีวิต

ช่วงหนึ่งด้วยกันอย่างมีความสุข เราไปเดินเล่น ดูหนัง กินข้าว ไปเที่ยว ตจว กันอยู่บ่อยๆ

ตามความสะดวกของทั้ง 2 คน

แล้ววันนึงน้องก็โทรฯเข้ามาถามผมว่าพรุ่งนี้ว่างมั๊ย ไปดูหนังกัน เดินเล่นด้วยนะ

เธอออดอ้อน อยากดูหนังเรื่องโปรดที่เพิ่งเข้าโรงได้ไม่นาน เรานั่งเล่นเกมส์หน้าโรงหนัง

เล่นเกมส์ขี่มอเตอร์ไซค์ ขับรถแข่ง ผมช่วยเธอเล่นไปด้วย พร้อมกับสนุกไปกับเธอ

ผมเห็นเธอหัวเราะ มีความสุข ก็พลอยมีความสุขไปด้วย ถึงแม้จะเป็นเพียง

ความสุขเล็กๆที่ได้ทำให้เธอ เรานั่งดูหนังกันไปเรื่อยเปื่อย สนุกบ้าง ขำบ้าง ดราม่าบ้าง

ช่วงดราม่าผมจับมือซ้ายของเธอเอามาวางไว้ที่หน้าอกตรงบริเวณหัวใจ เธอยิ้มอย่างมีความสุข

เหมือนกับเธอรู้ว่า ผมรู้สึกดีๆกับเธอจริงๆ เธอบอกผมว่า แค่นี้หนูก็มีความสุขแล้วล่ะ

แล้วเธอก็สลับเอามือผมไปวางไว้ที่หัวใจของเธอบ้าง แล้วก็หันมายิ้ม เธอนั่งซบไหล่ผม

เอามือผมไปวางที่หน้าอกเธอตลอดจนหนังจบเรื่อง เราเดินออกจากโรงหนังอย่างมีความสุข

เธอเอามือมาโอบเอวผม พร้อมกับซบไหล่เดินไปตามทางออกของโรงหนัง เพื่อไปหาอะไรกินรองท้อง

เราไปกิน MK กันต่อด้วยความหิว เหมือนแฟนกันจริงๆ ระหว่างกินเธอก็ชวนผมทำบุญ

ผมก็เอาเงินใส่ซองไป 500 บาท แล้วก็ขอดูใบกองทุน เพราะเธอบอกว่าเธอเป็นประธาน

ก็เลยบอกว่าขอดูชื่อหน่อยสิว่าใครเป็นประธานฯ เธอแกล้งพลิกกระดาษมาให้ผมดูอย่างรวดเร็ว

แต่ผมอ่านทัน เพราะสายตายังดี แต่ผมแกล้งบอกเธอว่าผมอ่านไม่เห็นหรอก พลิกเร็วขนาดนี้

ผมจำชื่อเธอได้แม่น จนถึงเดี๋ยวนี้ และจะไม่มีวันลืม

ออกจากร้านสุกี้ ก็ไปเดินเล่นต่อที่ตะวันนา เธออยากซื้อกางเกงขาสั้นเอาไว้ใส่ทำงานบ้าง

เดินเลือกอยู่หลายร้าน ลองแล้ว ลองอีก จนได้ตัวที่ถูกใจจนได้  ผมควักแบงค์ 1000 ให้เธอ

เพื่อจ่ายค่ากางเกง แต่เธอไม่รับครับ เธอบอกว่า หนูจ่ายเองจ๊ะ ชวนพี่มาเดินเป็นเพื่อนเฉยๆ

พร้อมกับผลักมือผมออกไป ให้เก็บเงินใส่กระเป๋าตามเดิม ผมเชื่อนะครับว่าถ้าไม่ใช่คนที่รู้สึกดีต่อกัน

ยังไงก็ต้องรับเงินผมแน่นอน  เธอได้ใจผมไปอีกเรื่องนึง แต่บางครั้งเธออยากได้กางเกงยีนส์ขายาว

เพื่อใส่ไปเที่ยว เราก็จะไปเดินซื้อด้วยกันที่ห้าง แล้วผมก็จ่ายให้โดยไม่รู้สึกเสียดายสตางค์

มันเป็นความสุขใจที่ได้ทำครับ เธอไม่เคยขอเงินผมสักครั้ง ไม่ว่าจะเท่าไหร่ก็ตาม

ชนาดขึ้นงานด้วยกันที่ร้าน เธอก็ไม่รับเงินทิปของผม ด้วยเหตุผลที่ว่า

พี่ให้หนูมาเยอะกว่านี้อีก ไม่เป็นไรค่ะ หนูขอไม่รับนะ พร้อมกับกอดกันทุกครั้ง

ที่ต้องจากลา
Nickolas
**

พลังหื่น : 76

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 05:11:38 PM »

น้องขิม
Nickolas
**

พลังหื่น : 76

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 05:17:06 PM »

ท่านสโนบอล น่าจะเขียนรวมเล่มแล้วส่งสำนักพิมพ์นะ    เราจะได้มีเรื่องอ่านเหมือนสมัยณรงค์ จันทร์เรือง  / หรือ ต๊ะ ท่าอิฐ
Snowman
*

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 05:52:46 PM »

ท่านสโนบอล น่าจะเขียนรวมเล่มแล้วส่งสำนักพิมพ์นะ    เราจะได้มีเรื่องอ่านเหมือนสมัยณรงค์ จันทร์เรือง  / หรือ ต๊ะ ท่าอิฐ

ผมเขียนจากความทรงจำครับ ใช้คำกลางๆ ไม่สละสลวย เอาไว้เล่าในนี้แหละครับ
 boy-emoticon-009
Snowman
*

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 06:19:02 PM »

อยู่มาวันนึงที่ผมรู้สึกผิดกับน้องเค้าจนถึงเดี๋ยวนี้ ที่น้องเค้ารู้สึกดีๆกับผมมาโดยตลอด

นั่นก็คือผมไปขึ้นอาบกับญาติของน้องเค้าด้วยความตั้งใจ เมื่อก่อนตอนที่เรารู้จักกันใหม่ๆ

เธอเคยบอกผมว่า มีญาติเธอทำอยู่ที่นี่ด้วยนะ ผมก็เฉยๆ ไม่ได้คิดอะไร แต่วันนึง

ผมก็ทำร้ายจิตใจน้องเค้าโดยไม่รู้ตัว น้องคนนี้แหละเป็นคนที่ยุให้ผมคบกับน้องเค้า

แล้วก็เป็นคนที่ยุน้องเค้าให้คบกับผมมาโดยตลอด แต่ตอนนั้นผมยังรู้สึกดีๆกับเธอเท่านั้น

ไม่ได้คิดอะไรเกินเลยไปกว่านั้นเลย  ผมขึ้นกับญาติของเธอด้วยเหตุที่เธอโดนลูกค้าโรคจิด

ทำร้ายจิตใจ(ฉี่ใส่หน้า) ระหว่างการทำงาน น้องเค้าลงมาร้องไห้ ผมเห็นเข้าพอดีก็เลยถามว่า

มีอะไรเกิดขึ้นเหรอ เธอเล่าให้ผมฟังอยู่นานจนผมรู้สึกสงสาร จนน้องเริ่มสงบลงได้

แล้วก็เดินไปหลังตู้เพื่อแต่งหน้าใหม่ ยังกลับบานไม่ได้ เพิ่งทำไปรอบเดียว

น้องคนนั้นแต่งหน้าแต่งตาเสร็จก็เดินมาหาผม บอกว่า ได้พี่ปลอบใจ ทำให้หนูดีขึ้นเยอะแล้ว

เธอมานั่งคุยกับผมต่อ ด้วยสีหน้าแววตาสดใส แล้วความคิดชั่วร้ายของผมก็เกิดขึ้น

น้องคนนี้เป็นลูกพี่ลูกน้องกับเธอ เราน่าจะเป็นพระยาเทครัวเลยดีมั๊ย

ผมเลยถามน้องไปว่า สบายใจแล้วขึ้นงานกับพี่มั๊ย ผมถามเพราะกลัวเธอไม่ขึ้นด้วย

เพราะเธอรู้มาตลอดว่า ผมคบๆกับญาติของเธออยู่ น้องคนนี้บอกว่า ขึ้นได้คะ ทำไมจะไม่ได้

เมื่อเธอไม่ปฏิเสธ ทำให้ผมรู้สึกว่า อามรมณ์อยากมาเต็มที่เลย ไม่รู้ทำไม

น้องคนนี้ทำให้ผมอย่างสุดฝีมือ แล้วเราก็มีอะไรกันแบบ ยสตน.

ดูเธอไม่กังวลเท่าไหร่ที่ผมขึ้นกับเธอ ทำไมเธอไม่กลัวญาติของเธอรู้ล่ะ ทำไม

ผมคิดอยู่นานตอนที่ขับรถกลับบ้าน แต่ก็ช่างเถอะ อย่าซีเรียส ผมบอกตัวเองแบบนั้น

เธอก็ยังคุย ยังคบกับผมแบบเดิม แสดงว่เรื่องวันนั้นที่ผมขึ้นกับญาติเธอ คงยังไม่เข้าหู

แต่แล้ววันนึงเรื่องก็ถึงหูเธอจนได้
Snowman
*

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 07:18:46 PM »

ระหว่างที่เธอยังไม่รู้ว่าผมมีอะไรกับญาติของเธอ เราก็ยังโทรฯคุยกันอยู่ทุกวัน

ผมแปลกใจนะ ที่เราก็มีไลน์ แต่ทำไม่ถึงไม่ไลน์คุยกัน ทำไมเธอถึงอยากให้ผมโทรฯหา

หรือเธออยากจะคุยกับผมมากกว่า ผมก็ยังสงสัยจนถึงวันนี้ แต่บ่อยครั้งเธอมักจะกลับบ้านเกือบทุก 2 อาทิตย์

จนผมต้องถามเธอว่าทำไมกลับบ้านบ่อยจัง ดูเธอไม่อยากบอกเท่าไหร่ แต่ผมก็คะยั้นคะยอให้เธอตอบ

น้ำตาเธอไหล ก่อนที่จะเล่าให้ผมฟัง เธอบอกว่าที่จริงแล้วเธอจะไม่ทำงานแบบนี้แล้ว

เพราะเก็บเงิน ซื้อที่ทำสวนยาง ทำบ่อปลา ทำนา ก็พอแล้ว เธอบอกว่าเธอทำงานมาตั้งนานแล้ว

ถึงเวลาพักเสียที เธอเลิกทำงานมาตั้ง 2 ปีแล้ว ก่อนที่ผมมาพบเธอตอนที่กลับมาทำใหม่

แต่โชคชะตากลับเล่นตลกกับเธอ แม่เธอป่วยเป็นโรคมะเร็งระยะที่ 3 ทำให้เธอต้องกลับมาทำงานอีกครั้ง

ทั้งที่ไม่อยากกลับมาอีกเลย แต่มันจำเป็นจริงๆ เพราะค่าใช้จ่ายต่างๆก็โถมประดังเข้ามา

ไหนจะต้องจ่ายค่าจ้าง ค่าอาหาร จิปาถะให้กับคนที่ต้องคอยดูแลในแต่ละเดือน

เป็นเงินจำนวนมาก แต่เธอก็ไม่เคยเล่าเรื่องนี้ ไม่แม้แต่จะออกปากเพื่อยืมเงินหรือขอเงินผมสักบาท

ผมยังไม่อยากเชื่อว่าทั้งหมดเป็นเรื่องจริง จึงเริ่มสอบถามญาติของเธอ ญาติเธอเล่าทุกอย่างตรงกันหมด

เพราะมันเป็นเรื่องจริง แล้วเธอก็เป็นลูกพี่ลูกน้องกัน ผมเริ่มรู้สึกเศร้าไปกับชะตากรรมที่เธอต้องเจอ และชดใช้มัน
Snowman
*

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 07:21:41 PM »

ญาติเธอที่ผมขึ้นงานด้วย

* ขิม (304).JPG (48.16 KB, 240x320 - ดู 3211 ครั้ง.)
Snowman
*

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 07:58:08 PM »

แล้ววันนึงเธอโทรฯหาผม ชวนไปเดินที่ซีคอนต์ ศรีนครินทร์ เพื่อไปซื้อสร้อยทอง

เส้นเล็กๆเส้นนึง ซึ่งเธอเคยบอกผมว่า ให้ช่วยเธอออกเงิน 2000 บาท เงินไม่พอ

ผมรับปากว่าจะช่ายเธอ เราก็ไปซื้อตามที่นัดกันไว้ เมื่อถึงร้านทอง ผมก็ควักเงินให้เธอ 5000 บาท

เธอหยิบไปแค่ 2000 เท่านั้นที่เหลือคืนผมกลับมา ยังไงเธอก็ไม่เอาเกินกว่านั้น

ถามผมว่าเส้นนั้นสวยมั๊ย เธอเคยมาดู 2 ครั้งแล้ว เก็นสตางค์ไม่ได้สักที

ผมเข้าใจว่าทำไม เพราะเธอต้องส่งเงินกลับบ้านทุกอาทิตย์เพื่อรักษาแม่ของเธอ

แล้วเธอก็ตกลงซื้อสร้อยเส้นนั้น โดยให้ผมช่วยใส่ให้เธอกับมือ สร้อยเส้นนั้น

มีจี้รูปตัว K เป็นอักษรย่อของชื่อเล่นเธอ  เธอบอกว่าจะเก็บสร้อยเส้นนี้ไว้กับตัวตลอดไป

พี่มีส่วนร่วมกับสร้อยเส้นนี้ด้วย  ผมเคยสังเกตเธอหลายครั้งที่เธออยากทำอะไรไปพร้อมกับผม

โดยให้ผมมีส่วนร่วมด้วย  เธอเคยเอ่ยปากขอปากกาด้ามที่ผมพกอยู่เป็นประจำ แต่ผมไม่ได้ให้เธอ

ด้วยเหตุืั้ภรรยาผมเป็นคนซื้อให้ตอนปีใหม่ ดูสีหน้าเธอผิดหวังที่ไม่ได้ปากกาด้ามนั้น

แต่เธอเข้าใจดีว่า ถ้าภรรยาผมถามว่าปากกาหายไปไหน ผมก็คงจะไม่อยากโกหกภรรยาผม

เธอก็เลยขอยืมใช้สัก 1 อาทิตย์ได้มั๊ย ผมรับปากแล้วก็ให้ปากกาเธอไป

วันที่เอาปากกามาคืน สีหน้าเธอเศร้า บอกผมว่าไม่น่าเป็นด้ามที่แฟนพี่ซื้อให้เลยเนอะ

ไม่งั้นหนูจะเก็บเอาไว้กับตัว เอาไว้เขียน จะได้คิดถึงพี่เวลาหยิบปากกาออกมา

มันเหมือนการบอกลา ผมรู้สึกแบบนั้น
rocky
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 6

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 08:17:35 PM »

เศร้าละ
Snowman
*

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 08:33:16 PM »

เรายังโทรฯคุยกันอยู่ทุกวัน แต่ผมคุยไม่นานเท่าไหร่ ไม่เคยเกิน 2 นาที ก็วางสายจนเธอแปลกใจ

ว่าทำไมคุยสั้นจัง  ผมบอกเอาไว้เจอกันค่อยคุยให้หนำใจดีกว่า ผมขับรถเองด้วย ไม่ใช้คนขับรถ

ก็เลยไม่อยากโทรฯไป ขับรถไป มันอันตราย จนผมกลายเป็นคนคุยโทรศัพท์สั้นมาก

ครั้งใดที่ผมโทรฯหาเธอ แล้วเธอไม่ได้รับสาย อีกไม่นานเธอก็จะโทรฯกลับ เป็นแบบนี้ทุกครั้ง

เธอจะไปกับใคร หมายถึงเพื่อนหรือญาต ก็จะโทรฯมาบอกผมทุกครั้ง บางครั้งก็ชวนผมมาเจอเพื่อนๆเธอด้วย

วันนึงเราอยากกินอาหารทะเล ก็เลยขับรถไปที่ใกล้ๆ นั่นคืออ่างศิลา บรรยากาศตนที่ไปถึงช่างงดงาม

แดดสีทอง ดวงอาทิตย์สีส้มสด ผมจอดรถที่แหลมแท่น ตรงที่มีหินก้อนใหญ่ๆอยู่ตรงชายหาด

ตรงนั้นมีราวกันตกเป็นปูน ผมจอดรถลงไปชมวิวทิวทัศน์ และเพื่อสูบบุหรี่ อีกสักพักเธอก็เดินลงรถตามลงมา

ผมนั่งอยู่ที่ขอบราวปูน เธอเดินมายืนอยู่ข้างหน้าผม แล้วก็กอดผมเอาไว้แน่น เหมือนจะบอกอะไร

แต่เธอก็ไม่พูด แล้วเธอก็หันหลังมาที่ผม ยืนพิงผมจับมือผมไปโอบตัวเธอ เรากอดกันแบบนั้นจนแสงอาทิตย์ลับขอบฟ้า

ผมรู้สึกดี รู้สึกว่าผมมีความสุข ความสุขที่ไม่ใช่ SEX แต่เป็นความสุขใจ ที่ผมทำให้เด็กผู้หญิงตัวเล็กๆมีความสุข

ถึงแม้จะเพียงช่วงระยะเวลากนึ่งก็ตาม

เธอเคยถามผมว่า พี่รักหนูมั๊ย ผมตอบเธอว่า พี่คงทำได้มากที่สุดแค่ชอบเธอ ชอบได้มากที่สุดเท่านั้น

แต่มันไม่สามารถเปลี่ยนไปเป็นความรักได้  เธอน้ำตาคลอ แล้วบอกผมว่า พี่ช่วยโกหกหนูหน่อยไม่ได้เหรอ

เพื่อให้หนูดีใจ ผมไม่ตอบ ได้แต่ยิ้มแบบเศร้าๆเป็นคำตอบ

หลังจากนั้นเราก็ขับรถเพื่อกลับกรุงเทพฯ ระหว่างทางเธอก็เอาสร้อยเส้นนั้นมาส่องกระจกในรถ

เกือบตลอดทางทั้งขาไปและขากลับ พอถึงจุดพักรถมอเตอร์เวย์ เธอบอกให้แวะซื้ออะไรบางอย่าง

ผมฟังแล้วก็ยัง งง ว่าเธอพูดจริงหรือพูดเล่น เธอบอกให้ซื้อสบู่อาบน้ำ กับ CD ผมถามว่าซื้อทำไม

เธอตอบว่าอยากมีอะไรกับผม เดี๋ยวสะดวกตรงไหนก็แวะด้วยก็แล้วกันนะ ผม งง ปนดีใจ

เพราะมันเป็นครั้งแรกที่เธอชวนผมเข้าโรงแรม เพื่อมีอะไรกัน ผมมีอะไรกับเธอ 2 ครั้ง

ที่ม่านรูดแห่งนึงในกรุงเทพฯ มันเป็นอะไรที่แสนวิเศษ ที่เรามีอะไรกันในวันนั้น

อาจะเป็นเพราะเรา Make Love แต่เราไม่ได้มีเพียงแค่ Sex เท่านั้น

เราอยู่กันจนหมดเวลา เกือบเที่ยงคืน ผมควักเงินให้เธอ 3000 เพื่อนเป็นค่าที่มีอะไรกับผม

เมื่อสักครู่ แต่เธอไม่รับเงินผม แถมยังจับผมมาจูบอีกด้วย เธอกอดผมแน่น

เหมือบกับเราจะมีเวลาอยู่ด้วยกันอีกไม่นานแล้ว ก่อนออกจากห้องเธอพูดประโยคนึงกับผม

ที่น่าจะจำไปจนวันตาย นั้นก็คือคำว่า..........พี่จะได้รู้ว่า "ของฟรีก็มีอยู่ในโลก"

powerranger
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 5

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 09:08:01 PM »

boy-emoticon-001 boy-emoticon-001
ปูเสื่อรอ
คนเดินดินธรรมดา
ชอบหนีงานไปปรี้ เป็นชีวิตและจิตใจ
*

พลังหื่น : 163

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 09:09:31 PM »

มารอต่อครับ

ทำงานเก็บเงินได้ แบ่งส่วนหนึ่งไว้ปรี้น้อง
Raywindow
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 09:53:54 PM »

milkbottle9
รออย่างต่อเนื่องครับ
Snowman
*

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 09:55:42 PM »

ออกจากโรงแรมก็ไปส่งเธอที่ห้อง ไม่รู้ทำไมผมถึงไม่อยากขึ้นน้องเค้าเลย

หรือว่าผมไม่อยากผูกพันกับเธอมากไปกว่านี้อีก เรารู้จักกัน มีอะไรกัน โทรฯหาถึงกัน

ตลอดระยะเวลาประมาณ 1 ปีครี่ง ผมรู้ทุกเรื่องเกี่ยวกับเธอ แต่เธอไม่รู้อะไรเกี่ยวกับผมเลย

นอกจากเบอร์โทรศัพท์มือถือสำรองซึ่งเป็นชื่อของลูกน้องผม ไม่รู้แม้กระทั่งชื่อเล่นจริงๆของผม ไม่รู้ว่าผมอยู่ไหน

ผมเป็นใคร ทำงานอะไร ถึงมีเงินมาเที่ยวได้บ่อยๆแบบนี้ ผมรู้ชื่อจริง นามสกุลจริงของเธอ

จนเลยเถิดไปรู้ถึงบ้านเลขที่ของเธอว่าอยู่ที่ไหน รู้แม้กระทั่งบ้านปลูกทรงอะไร

ทาสีอะไร มีรถอะไร ทะเบียนอะไร จอดอยู่ในบ้านบ้าง อย่าตกใจครับว่าผมรู้ได้ยังไง

เอาเป็นว่าขอให้ผมรู้เบอร์มือถือ ผมก็หาบ้านเจอแล้วครับ เพราะเบอร์มือถือเดี๋ยวนี้ลงทะเบียนทั้งหมด

เบอร์จะบอกว่าเจ้าของชื่อ นามสกุลอะไร อยู่บ้านเลขที่เท่าไหร่ ยิ่งผมรู้ชื่อจริงนามสกุลจริง

ผมสามารถหาบ้านเลขที่ได้ด้วย พอหาบ้านเลขที่ได้ ผมก็สามารถใช้ GOOGLE EARTH

หาบ้านนั้นได้แบบเรียลไทม์ มองเห็นบ้านแบบ 360 องศา ทะลุปรุโปรง

แต่ผมไม่เคยบอกเธอว่าผมรู้หมดแล้ว เพราะไม่อยากให้เธอกลัวผม

แล้ววันนึงที่ผมเจอกับเธอที่ร้าน ซึ่งวันนั้นผมและเธอก็ไม่รู้ว่า มันจะเป็นวันสุดท้ายที่เราได้เจอกันที่ร้าน

เป็นวันสุดท้ายที่เธอจะมาทำงานที่นั่น มันเป็นวันศุกร์เธอจะกลับบ้านวันอาทิตย์

เพื่อไปเฝ้าดูแลแม่ที่โรงพยาบาลประจำจังหวัด เพราะแม่เธอเริ่มมีอาการที่หนักขึ้น

มะเร็งพัฒนาอย่างรวดเร็ว ไปเป็นระยะที่ 4 แล้ว ผมพาเธอกลับไปที่ห้อง

โดยที่แวะกินข้าวกันก่อน เธอเล่าให้ผมฟัง พร้อมกับน้ำตาที่ไหลรินออกมาเป็นทาง

เธอบอกกับผมอีกเป็นครั้งที่เท่าไหร่ผมจำไม่ได้ ว่าเธอจะกลับบ้านแล้วนะ

วันอาทิตย์นี้แล้วที่หนูต้องกลับบ้าน กลับไปดูแม่  ผมเข้าๆ ผมเข้าใจดี

ในฐานะลูกสาวคนเดียวที่เป็นหัวเรี่ยวหัวแรง มาตั้งแต่เริ่มเป็นสาวเต็มตัว

เธอทำงานแบบนี้อยู่ที่กรุงเทพฯมานานแสนนาน ไม่ค่อยได้เจอพ่อแม่สักเท่าไหร่

เธอมีน้องชายอีกคน ที่ยังไม่เป็นผู้ใหญ่ เอาเรื่องอะไรไม่ได้นัก

ผมนัดเธอว่าก่อนบินกลับบ้าน เราไปซื้อของฝากแม่ด้วยกันนะ

เธอปฏิเสธไม่รับน้ำใจผม ผมจึงคะยั้นคะยอว่า ไปเถอะนะ ไปซื้อของฝากแม่กัน

ฝากไหว้แม่ - พ่อเราด้วยนะ

เราเดินซื้อข้าวของเครื่อใช่หลายอย่าง ไม่เว้นแม้กระทั่งแปรงสีฟัน ยาสีฟัน ฯลฯ

รวมทั้งซื้อแบรนด์รังนก อาหารบำรุงไปฝากแม่ของเธอ

เธอเกรงใจไม่อยากซื้ออะไรมากนัก แต่ผมบอกว่าซื้อไปเถอะ พี่เต็มใจให้

ซื้อของเสร็จผมก็ขับรถไปส่งเธอที่ห้อง เธอน้ำตาไหลออกมาให้ผมเห็นอีกแล้ว

ไม่รู้ว่าเป็นเพราะเศร้าที่แม่ป่วยหนัก หรือเป็นเพราะเราต้องจากกัน หรือทั้ง 2 อย่าง

ผมไม่ได้ถามเธอออกไป  ก่อนลงเธอหันมาหอมแก้มผม ซ้าย - ขวา

และกอดอย่างแนบแน่นในรถ แล้วเธอก็เดินลงไปขึ้นห้อง

ผมมองเธอจนลับสายตา โดยที่เธอไม่ แม้แต่จะหันมามอง

duijai
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
*

พลังหื่น : 31

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 11:08:08 PM »

เศร้านะ

boy-emoticon-001 boy-emoticon-001
TACHOM
*

พลังหื่น : 28

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 11:56:53 PM »

ซึ้งจริงๆครับ
ขอบคุณที่มาเล่าประสบการณ์ที่ดีๆให้ฟังครับ
 milkbottle22
+1ครับ
นาคา
*

พลังหื่น : 3

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 12:55:48 AM »

ขอบคุณมากครับที่แชร์เรื่องราวให้ได้ติดตาม
tanhomes20
*

พลังหื่น : 45

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 07:06:46 AM »

ความรู้สึกที่ไม่อาจบรรยายได้ถ้าไม่เคยได้เจอมากับตัว
รักแท้ แพ้ใกล้ชิด
ไม่หล่อแต่ไม่อด
*

พลังหื่น : 928

blv so good...

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 08:23:42 AM »

เศร้าจังครับ
baobok
*

พลังหื่น : 111

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 09:44:54 AM »

kitty8
Fuck&Fake
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 34

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 10:33:10 AM »

รอติดตามครับ อ่านแล้วมันอินเข้าไปข้างในเลย
Snowman
*

« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 10:42:12 AM »

รอติดตามครับ อ่านแล้วมันอินเข้าไปข้างในเลย
     ผมยิ่งอินมากเลยครับ เพราะเวลาที่ผมเขียนแต่ละช่วง ทำให้ผมนึกถึงหน้าน้องเค้า

และเรื่องราวที่ผ่านมาด้วยกัน นึกถึงบรรยากาศเก่าที่ประทับใจ
Snowman
*

« ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 10:44:27 AM »

ซึ้งจริงๆครับ
ขอบคุณที่มาเล่าประสบการณ์ที่ดีๆให้ฟังครับ
 milkbottle22
+1ครับ

เป็นความรู้สึกที่พูดไม่ออก บอกไม่ถูก จะรักก็ไม่ใช่

ผูกพันทางใจมากกว่าครับ น้องเค้ารู้ดีว่า ระหว่างเรามันเป็นไปไม่ได้จริงๆ
Snowman
*

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 10:45:36 AM »

ความรู้สึกที่ไม่อาจบรรยายได้ถ้าไม่เคยได้เจอมากับตัว

ขนาดผมว่าใจแกร่งแล่ว บางอย่างก็ทำให้ผมน้ำตาคลอได้เหมือนกัน
snj
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 10

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 12:06:34 PM »

ขอบคุณที่แบ่งปันคับ ว่าแต่ยังไม่จบใช่ปาวคับ
Snowman
*

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 12:32:52 PM »

ขอบคุณที่แบ่งปันคับ ว่าแต่ยังไม่จบใช่ปาวคับ

ยังมีอีกนิดหน่อย แต่ดราม่ามากครับ ช่วงบ่ายจะเขียนต่อ

Snowman
*

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 02:17:12 PM »

ผมรู้ทั้งรู้ว่าวันอาทิตย์เธํอต้องกลับบ้าน รู้ทั้งเที่ยวบิน ไฟลท์บิน

แต่ทำไม่ผมถึงไม่อยากจะไปส่งเธอ คงเป็นเพราะผมไม่อยากเห็นน้ำตาของเธออีกก็เป็นได้

หรือผมเองก็ไม่อยากเสียน้ำตาเช่นกัน มันคงจะเศร้ามากเมื่อเราต้องจากกัน

เธอถึงสนามบินตอนสายๆ โทรฯมาบอกผมว่ากำลังจะขึ้นเครื่องแล้วนะ ผมอวยพรให้เธอเดินทางปลอดภัย

เมื่อถึงปลายทางเธอก็โทรฯมาบอกผมว่า ไม่ต้องห่วง หนูถึงแล้วนะ ไม่ต้องห่วงจ๊ะ

ทุกเช้าเราจะโทรฯหากันเพื่อถามสารทุกข์สุกดิบ คุยกันทุกเรื่องโดยเฉพาะเรื่องของแม่เธอที่กำลังป่วยหนัก

ไป รพ กลับ รพ เข้า ออก ยังไง ทำไรไปบ้าง แม้กระทั่งเธอขี่มอเตอร์ไซค์ ไปบ้านญาติหรือไปทำธุระ

เมื่อเธอรู้ว่าเป็นสายของผมที่โทรฯไปหา  เธอก็จะหยุดรถเพื่อรับสาย เธอบอกแบบนั้น

ผมก็ได้ยินเสียงรถผ่านไปมา ก็เลยรู้ว่าอยู่ข้างถนนจริงๆ เธอยังอารมณ์ดี เพราะอาการของแม่ยังไม่ทรุดหนักเท่าที่คิด

แต่ที่จริงแล้วเป็นอาการของคนป่วยที่กำลังจะจากไป แต่ผมไม่ได้บอกเธอถึงเรื่องนี้

แล้ววันนึงเธอก็โทรฯมาหาผม  ถามทางไปยังศูนย์โรคมะเร็งที่กรุงเทพฯ ผมบอกทางเธอไป

พร้อมกับถามว่า จะให้พี่ไปส่งมั๊ย จะไปรอรับที่สนามบิน เธอบอกว่า เดี๋ยวใกล้วันเดินทางก่อน

จะบอกอีกที ขอเตรียมตัวให้พร้อมก่อน

อีกไม่ถึงสัปดาห์ เธอโทรฯมาบอกผมว่า แม่หนูเสียแล้วนะพี่ พร้อมกับร้องไห้โฮออกมา

ผมไม่ได้พูดอะไรออกไป จนเธอหยุดร้อง แล้วก็บอกน้องไปว่า "ทุกคนต้องพบกับวันนี้

วันที่ต้องลาจากกันไป ไม่ว่าจะจากเป็นหรือจากตาย แล้ววันนึง เราก็ต้องตายเหมือนกัน

ทำใจดีๆไว้นะ มีอะไรให้พี่ช่วยก็บอกได้" เธอบอกว่า ค่ะ แล้วยังไงหนูจะโทรฯหาเองนะ

ช่วงนี้หนูคงยุ่งมาก แต่หนูจะคิดถึงพี่ทุกวัน
King 22
*

พลังหื่น : 8

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 02:22:17 PM »

โคตรเศร้าอ่ะคับ ...... boy-emoticon-001 boy-emoticon-001
หน้า: 1 2 »   ขึ้นบน
  พิมพ์