หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมียเก่าของคนรู้จัก  (อ่าน 2068 ครั้ง)
Snowman
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 215

« เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2017, 08:18:31 PM »

เมื่อก่อนผมชอบเที่ยวที่โรงงาน บางครั้งเด็กมีน้อยผมก็ลงไปดูที่ไฮคลาสบ้างเป็นบางครั้ง

แต่ครั้งนี้เป็นอะไรที่แปลกกว่าคราวก่อนๆ และทำให้ผมไม่ได้เข้าไปใช้บริการที่นั่นอีกเลยจนถึงวันนี้

ผมมองน้องอยู่คนนึงในตู้ เธอใส่ชุดสีแดงสด ผมดำขลับ ตากลมโต มันช่างตัดกันดีจริงๆ

น้องคนนี้ขาว ผมยาว ดูสวยปนเศร้า แต่เธอก็ยิ้มให้ผม เมื่อผมยิ้มส่งไปให้เธอ

ตกลงผมเลือกคนนี้ ผมบอกเชียร์ น้องเดินออกมาไหว้ พร้อมกับยิ้ม แต่ดูไม่สดใสนัก

แต่เธอสวย สวยมากจนผมไม่อยากจะเชื่อสายตาตัวเอง กดลิฟท์ขึ้นไปบนห้อง

เธอเดินจับมือผม ทำให้รู้สึกว่าเธอตัวอุ่นๆ เธอไม่สบายครับ แต่กลับไม่ได้

เพราะยังอยากได้งานเพื่อเอาไปจ่ายค่าห้อง และอื่นๆ เธอบอกผม

ถึงห้องน้องก็บอกแม่บ้านว่า ขอยาแก้ไข้ให้หนู 2 เม็ดนะ แล้วบอกผมว่า

ขอนอนพักสัก 30 นาที พี่อย่าโกรธหนูนะ ผมพูดไม่ออกบอกไม่ถูก

แต่ก็แสดงน้ำใจกับน้องไปว่า นอนพักเถอะ นอนตามสบาย ไม่เป็นไรหรอก

กลายเป็นว่าผมต้องเอาผ้าชุบน้ำเพื่อเช็ดตัวให้เธอ

น้องเค้านอนหลับไปจนหมดเวลาของเรา โดยที่ไม่ได้มีอะไรกันแม้แต่น้อย

ผมเสียเงินขึ้นมาเพื่อมาเช็ดตัวคนไข้ แต่มันได้ใจน้องเค้ามาก โดยที่ผมไม่รู้ตัว

จริงแล้วมันน่าจะเสียดายเงิน หรือเปลี่ยนพนักงานมากกว่านะ ในเวลานั้น แต่ทำไมผมไม่ทำล่ะ

เพราะอารมณ์ผมตอนนั้นรู้สึกถูกชะตากับน้องเค้าจริงๆ ทั้งๆที่แทบจะไม่ได้คุยกันสักกี่คำก็ตาม

เราลงจากห้องในขณะที่ตัวของเธอเริ่มเย็นลง เธอบอกแบบขอร้องผมว่า

พี่ไปส่งหนูที่ห้องหน่อยนะ ไม่ไกลหรอก แถวๆสุทธิสารแค่นี้เอง ไปทางตลาดห้วยขวางก็ได้

ผมรับปากเธอแล้วก็ไปรอที่ชั้นล่าง เธอเดินออกมาเจอกับผมในชุดกางเกงยีนส์รัดรูป เสื้อสีดำ

ผ่านห้วยขวางผมก็เลยแวะร้านข้าวต้มเพื่อซื้อไปให้เธอกิน แล้วก็ซื้อยาแก้ไข ลดน้ำมูกด้วย

ถึงห้องน้องเค้าที่สุทธิสาร เป็นอพาร์ทเม้นขนาดกลางๆ ไม่ให้มากนัก ก็เอามือจับหน้าผากน้องเพื่อดูว่า

อาการดีขึ้นมั๊ย  น้องขอเบอร์ผม โดยบอกว่าจะได้โทรฯไปหาเพื่อขอบคุณ  เธอยิ้มแบบเศร้าๆ

แล้วก็ลงรถผมไป พร้อมโบกมือลา  ใจผมบอกตัวเองว่า ผมชอบเธอว่ะ

ตอนนั้นผมรู้สึกแบบนั้นจริงๆ
 boy-emoticon-016
Snowman
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2017, 08:53:09 PM »

บ่ายวันรุ่งขึ้น น้องเค้าโทรฯมาหาผม บอกว่าซื้อข้าวต้มมาฝากด้วยสิ หนูหิว

ผมดีใจนะที่เธอโทรฯมาตามสัญญา แถมยังโทรฯให้ซื้อข้าวไปฝากอีก ผมชอบแบบนี้ครับ

มันดูสนุก กระชุ่มกระชวยใจดีจริงๆ ผมซื้อข้าวต้ม ขนมไปฝากเธอหลายอย่างจนเธอถามว่า

ซื้อมาทำไมเยอะแยะ ก็เลยบอกไปว่าซื้อมากินเองด้วยนะสิ ยังไม่ได้กินข้าวเที่ยงเลยนะ

เรากินข้าวด้วยกันอย่างมีความสุข จนผมรู้สึกอิ่มจนง่วง ก็เลยแอบหลับไปตอนไหนก็ไม่รู้เหมือนกัน

ตื่นมาก็มีผ้าห่มอยู่ที่ตัวผม เธอห่มผ้าให้ รู้สึกดีจริงๆ วันนั้นเธอยังไม่หายไข้ดี ก็เลยไม่อยากงอแงขอมีอะไรกับน้องเค้า

ก็เลยขอตัวกลับช่วงหัวค่ำ  แต่เราก็โทรฯคุยกันทุกวัน จนวันนึงเธอโทรฯชวนผมไปกินข้าวด้วยกันตอนค่ำ

สมัยนั้นเป็นช่วงที่บ่อตกกุ้งเป็นที่นิยมมากๆ เรามานั่งตกกุ้งเล่นกันที่ร้านข้างๆยูโทเปีย

ผมนั่งชิวดูคนอื่นตกกุ้ง แต่ผมตกไม่เป็น แล้วก็ไม่เคยมานั่งร้านแบบนี้ด้วย น้องเค้าถือเบ็ดมานั่งตรงกลาง

ระหว่างขาผม โดยนั่งพิงมาที่ตัวผม แล้วก็ตกกุ้งไป  ผมตกใจ ไม่คิดว่าเธอจะมานั่งแบบนี้กับผม

ในร้านที่มีคนพลุกพล่านแบบนี้ แต่เปล่าเลยเธอไม่แคร์สายตาคนที่มองมาที่เรา

แต่ผมเขินๆครับ เรานั่งกันอยู่ท่านี้จนกลับ กินข้าวเธอก็ป้อนผมทุกคำ ไม่ยอมให้ผมกินเอง

ผมชักไม่แน่ใจ ว่าเธอคิดอะไรกับผม หรือเธอกำลังจะทำอะไรต่อไป

แต่ผมรู้สึกดีจริงๆ จนกลับถึงห้อง น้องเค้าบอกว่าถ้าพี่ไม่มีธุระตอนเช้า จะนอนนี่ก็ได้นะ

เข้าทางผมทันที แล้วคืนนั้นเราก็มีอะไรกับแบบ ยส ตน (นอก) ฟินกันไป
 boy-emoticon-004
tien
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 7

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2017, 09:07:49 PM »

ชอบอ่านของพี่ครับ หนุกดีได้ประสบกามด้วย  milkbottle32
Snowman
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2017, 09:43:22 PM »

ผมคบกับน้องแบบปิ่นโตนะครับ แต่ดูเหมือนเราจะมีใจให้กันนิดหน่อย

เพราะเธอเคยบอกก้บผมว่า ถ้าผมดูแลเธอได้ เธอก็จะไม่ทำงานแบบนี้แล้ว

แต่ผมไม่เคยรับข้อเสนอของน้องเค้า เพราะผมยังอยากเที่ยวอยู่ ไม่อยากผูกมัดกับใคร

ในตอนนี้ แต่เราก็คบกันแบบไปๆมาๆ มีอะไรกันเฉพาะที่ห้องของเธอเท่านั้น

ไม่เคยเปิดโรงแรม หรือไปมีอะไรกันที่อื่น ไม่เคยไปหาเธอที่ร้าน ถึงผมจะชอบเธอมาก

แต่ผมรู้สึกว่าเธอจะมีอะไรบางอย่างที่ยังไม่ได้บอกผม

คืนนึงเราไปนั่งกินอาหารที่ร้านย่านตลาดห้วยขวาง เจอน้องที่ทำงานมิราจ(ตอนนี้ปืดไปแล้ว)

เดินผ่านมาที่โต๊ะของเราที่กำลังกินข้าวกันอยู่ น้องคนนั้นหันมายิ้มให้ผมเพราะเป็นน้องที่เคยขึ้นด้วย

ยสตก(ก้น)กันมาก่อน เธอจำผมได้ดี เธอยิ้มเหมือนแกล้งยั่วให้น้องที่มากับผมโมโห แล้วก็เดินจากไป

(กวนจริงๆ) เธอไม่พอใจจนแสดงออกมาให้เห็น เธอรวบช้อนแล้วก็บอกว่าอิ่มแล้ว กลับเถอะ

ผมรู้ว่าเธอโมโหน้องคนที่มาก่อกวน ผมเข้าใจเธอ ไม่ได้ว่าอะไร นั่งรถกลับห้องเธอไม่พูดกับผมสักคำ

ผมก็เลยไปส่งที่ห้อง แต่ไม่ได้ขึ้นไป เธอยิ่งโมโหใหญ่ แต่ก็ไม่ได้พูดอะไรออกมา

ผมกลับบ้านโดยรู้สึกโมโหยายน้องคนนั้นมากๆ
 boy-emoticon-014
tien
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2017, 10:08:15 PM »

สุดยอดตรง ยสตน บ่อยแต่ไม่พลาดติดโรคเลยครับ ผมไม่กล้าซะที  kitty1
Snowman
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2017, 10:28:44 PM »

สุดยอดตรง ยสตน บ่อยแต่ไม่พลาดติดโรคเลยครับ ผมไม่กล้าซะที  kitty1

ผมก็ยังสงสัยกับดวงตัวเองอยู่เลยว่ารอดมาได้ยังไง เพิ่งตรวจเลือดเมื่อ 2 อาทิตย์ก่อน

ก็ยังปลอดภัยดี แต่เชื่อมั๊ยว่าผมติดโรคหนองในเมื่อ 10 กว่าปีที่แล้วจากการใส่ CD

จากการเที่ยว กสน มารู้ตัวทีหลังว่าติดจากการที่น้องเค้าเอาทิชชู่มาถอด CD หลังจากเสร็จกิจ

แล้วเอาทิชชู่อันเก่าที่หุ้ม CD มาเช็ดที่หนอนน้อยของผมตรงปลาย

3 วันเท่านั้น เป็นเรื่อง หลังจากนั้นผมไม่เที่ยวแบบอื่นเลยครับ เที่ยว ออน.อย่างเดียว

ผมยังเชื่อระบบการตรวจเลือด ตรวจโรค ตรวจภายในของ ออน.มากที่สุดแล้ว

ไม่เคยติดอะไรเลยจากน้องๆที่งาน ออน.
 boy-emoticon-001
tien
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2017, 10:30:28 PM »

แสดงว่าดวงท่านมาทางนี้จริงๆครับ 55555  boy-emoticon-006
black suicide
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 669

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2017, 10:32:34 PM »

เกาะๆ เดียวตามมาอ่านต่อ

ผมเพิ่งจะ 30 ต้นครับ ... ยังอ่อนหัด มากนะครับ

จะขอลา่ยแทง ท่านได้ให้คนอื่นก่อนหรือยัง ... มาแบบนี้ผมก็ไม่ให้นะครับ

แล้วมาแบบมึนๆ ถามว่าร้านไหน โดยไม่มีเกริ่นนำ จะรู้ไหมครับ ...
Snowman
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2017, 11:16:00 PM »

ผมกับน้องเค้าก็ยังติดต่อกันอยู่ตลอด โดยที่เราจะเจอกันก็เป็นวันที่เธอหยุดงาน

แล้วก็ไปเดินเล่น ซื้อของเข้าห้อง ไปตจว.ด้วยกัน แล้วก็จบที่มีอะไรกันที่ห้อง

น้องเค้าเป็นคนชอบเที่ยว ชอบดื่มเบียร์มากๆ ไปกินแต่ละครั้งอย่างน้อยๆก็ต้อง 2 ขวด

จนวันนึงเธอบอกว่ามือถือของเธอพัง ขอยืมมือถือผมใช้ ก็เลยเอาเครื่องสำรองให้เธอใช้

แต่หลังจากนั้น 2 วัน ผมโทรฯหาเธอไม่ติด ผมแปลกใจมากว่าเพราะอะไร

ทุกครั้งที่โทรฯหา ถ้าไม่รับเพราะทำงาน หรือไม่สะดวก เธอก็จะโทรฯกลับในเวลาไม่นาน

ผมก็เลยตัดสินใจไปหาที่ห้อง ผมเข้าห้องเธอได้สะดวกครับ เพราะมีทั้งการ์ดทั้งกุญแจ

เจอเธอกำลังนอนหลับอยู่ที่ห้อง ไม่ได้ไปทำงาน ก็ถามเธอว่านึกว่าเป็นอะไร ไม่รับโทรศัพท์ผม

ผมซักจนเธอยอมรับว่าที่ไม่ได้รับโทรศัพท์ผม ก็เพราะเอาไปจำนำไว้ เพราะเสียไพ่ ไม่มีเงินจ่าย

ผมผิดหวังกับเธอมากกับเรื่องนี้ ไม่ใช่เพราะเอาโทรศัพท์ผมไปจำนำหรือขายหรอกครับ

แต่เพราะเธอไม่เลิกเล่นการพนันเสียที ทั้งที่ผมเคยเตือนแล้ว ผมตำหนิเธอไป แต่ไม่ได้ใช้คำที่รุนแรงอะไร

เหตุการณ์นั้นทำให้ผมรู้สึกไม่ดีกับเธอ ก็เลยค่อยๆห่างออกมา ไม่ค่อยติดต่อบ่อยเหมือนก่อนแล้ว

จนวันนึงเธอโทรฯมาบอกผมว่า เธอถูกทำร้ายที่ผับแห่งหนึ่ง แถบห้วยขวาง โดนเพื่อนเก่ารุมทำร้าย

โดยมีการ์ดร้านมาช่วยจับเธอไว้ ให้เพื่อนเก่าเธอรุมตบตี  ผมโกรธมากที่ใครมาทำอะไรเธอแบบนั้น

จนบอกเธอไปว่ารออยู่ที่ห้องก่อนก็แล้วกัน เดี๋ยวพี่ไปเคลียร์ให้ แล้วก็วางสายไป ขับรถไปหาเธอ

แต่ก่อนขึ้นไปบนห้อง ผมเจอเพื่อนของเธอ ก็เลยถามเรื่องราวที่เกิดขึ้น เพื่อนเธอบอกว่า

ไม่เห็นมีเรื่องอย่างที่ผมพูดเลย เมื่อคืนมันไปกับหนู ก็กลับมาด้วยกัน มีแต่มันหกล้มที่หน้าร้าน

มีแผลถลอกนิดหน่อย เอาล่ะสิ มันเกิดอะไรขึ้น ผมอุตส่าห์ขนเพื่อนมาหลายคน ระดับขุมกำลังทั้งนั้น

คิดว่าจะไปเอาคืนตอนนั้นเลย แต่ข้อมูลทำไมมันไม่ตรงกันล่ะ ผมยังไม่เจอเธอครับแต่เจอพี่สาวของเธอ

ที่ชั้นล่างของตึก ก็เลยถามถึงเรื่องนี้  พี่สาวเธอบอกว่า มันล้มเองที่หน้าผับ ไม่มีใครทำร้ายมันหรอก

กระจ่างเลยครับ กระจ่างใสๆ เธอโกหกผม เพราะอยากให้ผมมาหา ผมต่อว่าเธอไปอย่างแรง

เพราะทำให้ผมเสียเวลา แถมทำให้เพื่อนๆผมที่มาเสียเวลาไปด้วย  ผมบอกเธอว่าถ้าอยากเจอผมเพราะคิดถึง

หรือเพราะเหตุผลอะไร ก็บอกมาดีๆ ไม่ต้องสร้างเรื่องแบบนี้ก็ได้ มันไร้สาระสิ้นดี เธอร้องไห้ ไม่พูดอะไร

แต่ผมโกรธเธอจริงๆครับ โกรธมากด้วย ผมรู้สึกว่าความสัมพันธ์ของเราเริ่มกระท่อน กระแท่นแล้วล่ะ
tien
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2017, 11:41:27 PM »

ปิ่นโตนี่ให้สนิทยังไงก็เลิกโกหกไม่ได้สักคนเลย จากประสบการณ์อันน้อยนิดของผม 555  milkbottle36
Snowman
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 12:00:15 AM »

้หตุการณ์นี้ก็ผ่านไปนานพอสมควร ผมก็ยังไปมาหาสู่เธออยู่้บางแต่ไม่บ่อย

เพราะผมยังไม่ค่อยสบายใจเกี่ยวกับเรื่องต่างๆที่ผ่านมาของเธอ จนวันนึง

เธอบอกกับผมว่า เธอเคยแต่งงานแล้ว แต่ตอนนี้เลิกกันไปนานแล้ว

นี่มันเรื่องจริงหรือเรื่องโกหกกันอีกล่ะ เธอสารภาพ และยืนยันกับผมว่าเป็นเรื่องจริง

แล้ววันนี้แฟนเก่าของเธอที่เลิกไปจะกลับมาขอคืนดี จะมาที่ห้องนี่แหละ

ผมก็ถามว่าจะมาเวลาเท่าไหร่ น้องเค้าบอกว่าประมาณหลังเที่ยงคืน

ก็เลยเตรียมตัวกลับ เพราะไม่อยากเจอกับปฟนเก่าของเธอ ไม่ว่าเธอจะคืนดีหรือไม่ก็ตาม

คืนนั้นเราก็มีอะไรกันเหมือนเดิมทุกครั้งที่เจอกัน ก็จะมีอะไรกันเสมอตั้งแต่หัวค่ำ

ผมแต่งตัวใสรองเท้าพร้อมที่จะกลับบ้าน ตอนนั้นเที่ยงคืนพอดี ผมหอมแก้มเธอเพื่อลากลับบ้าน

เหมือนเคย แล้วผมก็บิดลูกบิดประตู พร้อมกับที่มีเสียงเคาะประตูห้องพอดี

ก๊อก ๆ ๆ ผมเปิดประตูห้องออกมา เจอกับผู้ชายคนหนึ่งที่ผมรู้จักดี เป็นรุ่นน้องที่ผมรู้จัก

และเป็นคนที่เคยกินข้าวด้วยกัน เคยมาช่วยงานผมที่ออฟฟิส น้องชายคนนั้นยกมือไหว้ผม

แล้วพูดว่า สวัสดีครับพี่...พร้อมกับสีหน้าที่พูดไม่ออก บอกไม่ถูกจริงๆ น้องเค้าคง งง

ที่ผมซึ่งเคยให้งานเค้ามาก่อน มาอยู่ในห้องเมียเก่าเค้า และก็คงมีอะไรกับเมียเก่าเค้า

เมียที่เค้ากำลังมาขอคืนดี  ผมเองก็ยกมือรับไหว้ โดยที่พูดอะไรไม่ออกเหมือนกัน

ผมรู้สึกเจ็บแทนน้องชายคนนั้นครับ ที่มารู้ว่าคนที่เขานับถือเหมือนพี่ชาย

มามีอะไรกับแฟนเก่าของเค้า เจ็บจริงๆครับ ผมเจ็บแทนน้องเค้าจริงๆ

จนผมต้องบอกตัวเองว่า เวลาของผมกับเธอคงหมดลงแล้วล่ะ

ลาก่อนน้องเจี๊ยบ สาวสวยที่ไม่รู้จักคำว่าพอดี

boy-emoticon-001
Moo-Aoon85
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 16

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 01:32:30 AM »

ขอติดตามอ่านเรื่องราวของท่านนะครับ
บางมุมทำให้ผมคิดย้อนหาตัวเองได้เลย milkbottle18 milkbottle18
คนเดินดินธรรมดา
ชอบหนีงานไปปรี้ เป็นชีวิตและจิตใจ
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
*

พลังหื่น : 159

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 03:42:07 AM »

มารอต่อนะครับ

ทำงานเก็บเงินได้ แบ่งส่วนหนึ่งไว้ปรี้น้อง
oxuoooo
*

พลังหื่น : 6

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 09:11:37 AM »

น้องชายท่านได้มาโทรคุยหรือเคลียร์อะไรกันมั้ย
Snowman
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 10:37:39 AM »

น้องชายท่านได้มาโทรคุยหรือเคลียร์อะไรกันมั้ย

น้องชายคนนั้นไม่ได้โทรฯหาผมอีกเลยครับ ผมก็สงสัยว่าทำไมไม่โทรฯมา

แต่เข้าใจเอาเองนะครับว่า เค้าคงไม่ได้คืนดีกันแน่ๆ เพราะหลังจากนั้นอีกไมกี่วัน

น้องเค้าก็โทรฯมาเล่าให้ผมฟังว่า เคลียร์กับจบแล้ว หมายถึง จบไปแล้ว

ไม่ได้กลับมาคืนดีกัน ส่วนน้องเค้าก็ยังโทรฯมาหาผมบ้างนานๆครั้ง

เท่าที่ผมรู้คือมีคนเลี้ยงไปแล้วหลังจากนั้นไม่นาน

เธอรู้ดีว่ายังไงผมก็ไม่เลี้ยงดูเธอแน่นอน แล้วก็มีอยู่วันนึง

มีเบอร์ของเธอโทรฯเข้ามาที่เครื่องผม แต่เป็นเสียงผู้ชาย

เป็นคนเลี้ยงเธอโทรฯมา เพื่อขอคุยกับผมว่า อย่าไปยุ่งกับน้องเค้าอีก

ผมบอกไม่มีปัญหาหรอกเรื่องนั้น แต่คุณนี่เสียมารยาทมากนะ

ที่เที่ยวโทรฯไปหาคนที่เคยคบกับน้องเค้า แล้วผมก็วางสาย

นั่นคือครั้งสุดท้ายที่ผมรับรู้เกี่ยวกับตัวน้องเค้าครับ
นรส งด เลิฟ
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 63

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 12:54:17 AM »

น้องกะท่านใจกล้ามาก แฟนเก่านัดเจอหลังเที่ยงคืน ท่านเล่นกลับเที่ยงคืน เสี่ยงมากเลยนะครับ ดีที่ปลอดภัยนะครับ ปล.ท่านโชคดีหลายๆอย่างเลย ทั้ง ยสตน,ยสตก และแฟนเก่าน้อง
Snowman
*

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 12:34:42 PM »

น้องกะท่านใจกล้ามาก แฟนเก่านัดเจอหลังเที่ยงคืน ท่านเล่นกลับเที่ยงคืน เสี่ยงมากเลยนะครับ ดีที่ปลอดภัยนะครับ ปล.ท่านโชคดีหลายๆอย่างเลย ทั้ง ยสตน,ยสตก และแฟนเก่าน้อง

นิสัยส่วนตัวผมถือว่าเป็นคนใจถึงครับ  ไม่หาเรื่องคน แต่ก็เป็นคนไม่กลัวคน

อีกอย่างที่ผมไม่ได้บอกก็คือ ที่ตัวผมจะมีอาวุธหนักอยู่ด้วยตลอดเวลา โดยที่ใครก็ไม่รู้

ผมเชื่อว่าด้วยรูปร่าง หน้าตา บุคคลิกผม ไม่มีใครอยากมีเรื่องด้วยสักเท่าไหร่ครับ

อันนี้เมืื่อก่อนนะครับ ไม่ใช่ดี๋ยวนี้ เพื่อนสมาชิกอย่าตำหนิผมนะครับ

ไม่ได้โอ้อวดแต่อย่างใด
snj
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 5

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 02:08:40 PM »

ติดตามพี่หลายเรื่องอยู่ ขอบคุณคับ
zykes@แก๊งค์หมาป่า
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 616

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2017, 08:27:20 PM »

เรื่องนี้จบแบบแปลกๆ ไม่เหมือนเรื่องอื่นแฮะ

ขอบคุณที่มาเล่าให้ฟังครับ

http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,116739.new.html#new

คัมภีร์จีบสาว ฉบับปรับให้ใช้ได้ในบ้านเราจ้า
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์