หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสาวที่รัก  (อ่าน 3083 ครั้ง)
Snowman
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 805

« เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2017, 10:53:23 PM »

เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นที่วิคตอเรีย เมื่อนานมาแล้วเช่นกัน ผมได้เจอน้องถูกใจคนนึงครับ

เป็นสาวน้อย สวย รูปร่างดี งานปานกลาง แต่ทำไมผมถึงถูกใจเธอเหลือเกิน ขึ้นซ้ำหลายหนมาก

มากจนนับรอบไม่ได้  อาจเป็นเพราะเธอดูไม่เหมือนคนที่ทำงานแบบนี้เลย ดูเรียบๆ ไม่ร้อนแรง

แต่เธอมีเสน่ห์เวลาพูดคุยด้วย เธอดูฉลาด และเป็นคนกรุงเทพฯด้วย ตอนแรกผมก็ไม่เชื่อ

นึกว่าเธอหลอกผมเล่น เราสนิทกันมาก เราตกลงกันว่า เราจะคบกันไปเรื่อยๆ แบบที่ไม่ใช่แฟน

ไม่ใช่ลูกค้า และเราจะไม่รักกัน

ผมกับน้องเค้าสนิทกันเร็วมาก คุยกันได้ทุกเรื่อง ไม่เคยคุยเรื่องความรู้สึกที่มีต่อกัน

มีก็แค่ห่วงใยกันเฉยๆ เราเที่ยวด้วยกันทุกรูปแบบ ทั้งผับ เธค เดินเล่น กินข้าว ดูหนัง ฟังเพลง

เราทำตัวเหมือนกันแฟนกันเวลาไปไหนด้วยกัน

เซ็กส์ที่เรามีด้วยกัน เป็นอะไรที่พิเศษจริงๆ เช่นเคยครับ ยสตน เหมือนเดิม รูปร่าง หน้าตา

ผิวพรรณ หน้าอก จิ๊มิของเธอ ถูกใจไปเสียทุกอย่าง แต่ทำไมก็ไม่รู้ครับ ผมไม่รู้สึกว่าเธอจะชอบผม

แบบแฟน หรือแม้แต่ตัวผมเองก็ไม่ได้รู้สึกกับเธอแบบนั้นเหมือนกัน

เราคบกันแบบนี้อยู่นานเป็นปี ไปหาที่ร้าน เลิกงานไปต่อกันข้างนอก แต่ไม่เคยไปรับไปส่งที่ร้าน

แม้แต่ครั้งเดียว เราชอบเที่ยวเหมือนกัน สูบุหรี่ก็ยี่ห้อเดียวกันอีก แต่เรื่องดื่มนี่ผมยอมแพ้เธอราบคาบ

โทรฯหากันเกือบทุกวัน คุยไปเรื่อยเปื่อย ไร้สาระ
  boy-emoticon-016
import2
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 29

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2017, 11:30:51 PM »

ติดตามน้านะครับ boy-emoticon-006
strom
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
*

พลังหื่น : 56

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2017, 11:46:14 PM »

น่าติดตามทุกเรื่องเลยครับ  kitty2 kitty2

ความสุข ในอีกมุมนึง คือ มีความทุกข์น้อยลง
Snowman
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 12:03:31 AM »

แล้ววันนึงผมก็รู้ความจริงที่ไม่อยากจะเชื่อตัวเอง

วันนั้นผมไปเที่ยวเธอที่ RCA นั่งผับชิวๆ ดื่มกันเล็กน้อยด้านนอกร้าน ดื่มไป สูบบุหรี่คุยกันไป

คุยกันถูกคอเหมือนเดิม เราทักทายกันทุกครั้งด้วยการผลัดกันหอมแก้ม หอมแบบเล่นๆนะครับ

แต่หอมกันแรงมาก เหมือนกับเพื่อนเจอกัน คุยกันไปดื่มกันไป

เธอถามผมว่าพี่เรียนจบที่ไหนนะ หนูจำไม่ได้แระ เพราะเธอก็กำลังจะลงทะเบียนเรียมใหม่อยู่เหมือนกัน

ตั้งใจจะให้จบให้ได้เสียที ที่บ้านชอบถามเรื่องเรียนบ่อยๆ ผมตอบน้องเค้าไปว่าผมจบนิติศาสตร์ ไม่บอก ม.ไหนนะครับ

เธอบอกว่า จริงดิ  จบเดียวกับพี่สาวเธอเลย ดูแล้วก็น่าจะรุ่นราวคราวเดียวกัน เรียนแล้วก็ไปพบรักกับพี่เขย

แต่งงานกันจนมีลูกแล้ว แต่พี่คงไม่รู้จักพี่สาวหนูหรอก

ผมก็คุยเรื่องพี่สาวกับพี่เขยเธอต่อ เธอบอกว่าพี่เขยเธอดังมีคนรู้จักเยอะ ไม่แน่นะ พี่อาจจะรู้จักก็ได้

เธอพูดไปพร้อมกับหัวเราะ คงเพราะเริ่มเมาแล้วมั๊ง ผมก็เลยแกล้งถามว่าชื่ออะไรล่ะ แล้วพี่สาวชื่ออะไร

ผมก็ถามไปอย่างนั้นแหละ สนุกๆ ขำๆ น้องก็บอกชื่อ นามสกุลของพี่เขยเธอออกมา ผมตกใจเบิกตาโพลง

ผมบอกน้องว่า รู้จักสิ พี่รู้จัก เป็นเพื่อนพี่เอง พี่สาวเราก็เป็นเพื่อนพี่ชื่อ....พี่เขยเราขื่อ......บ้านอยู่แถวถนนพัฒนาการ

เธอตกใจมากจนหายเมาทันที ถึงกับลุกขึ้นยืน พูดกับผมแบบตกใจว่า พี่..อย่าบอกนะว่าพี่เขย กับพี่สาวหนูเป็นเพื่อนกับพี่

ใช่ๆ ผมตอบเธอแบบนั้น เพราะผมรู้จักจริงๆ เป็นเพื่อนที่สนิทกันด้วย  น้องก้มหน้าร้องไห้

ขอร้องผมว่า อย่าบอกพี่หนูนะ ว่าหนูทำงานอะไรอยู่ที่ไหน หนูขอร้องล่ะ นี่ผมมีอะไรกับน้องสาวเพื่อนสนิทมาตั้งนาน

ดีนะที่ผมไม่เคยไปที่บ้านเธอ

ผมรับปากเธอ ว่าจะไม่บอกอย่างแน่นอน หลังจากนั้นก็ติดต่อเธอไม่ได้ ปืดโทรศัพท์ ทำให้ผมต้องไปหาเธอที่ร้านอีก

แต่มารู้ว่าเธอได้ลาออกไปแล้ว ผมเข้าใจเธอดี ถึงเธอจะไว้ใจผมแค่ไหนก็ตาม แต่เธอคงไม่อยากเสี่ยง

เพราะหากความลับรั่วไหลออกไป เธอคงใช้ชีวิตอยู่ต่อไปได้อย่างลำบากแน่ๆ

พี่คิดถึงเธอนะ ไม่ว่าจะไปอยู่ที่ไหน  จะใช้ชีวิตที่เหลืออยู่อย่างไร  

น้องสาวที่รัก
คนเดินดินธรรมดา
ชอบหนีงานไปปรี้ เป็นชีวิตและจิตใจ
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
*

พลังหื่น : 165

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 05:21:09 AM »

โลกกลมมาก

ทำงานเก็บเงินได้ แบ่งส่วนหนึ่งไว้ปรี้น้อง
oxuoooo
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 6

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 08:33:28 AM »

ถ้าท่านตีเนียนบอกไปว่าไม่รู้จักเกมอาจจะเปลี่ยนไปก็ได้ milkbottle25 milkbottle25
keyman
*

พลังหื่น : 134

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 09:38:21 AM »

เคยได้ลองไปเยี่ยมเยียน ที่บ้านเพื่อนมั้ยครับ หรือ แอบถามข่าวคราวเรื่องน้องสาวเพื่อนแบเล่นๆ
Snowman
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 09:40:37 AM »

ถ้าท่านตีเนียนบอกไปว่าไม่รู้จักเกมอาจจะเปลี่ยนไปก็ได้ milkbottle25 milkbottle25

ตอนนั้นตีเนียนไม่ถูกจริงๆ ผมเองก็ตกใจเหมือนกัน ยิ่งพอรู้ว่าเป็นน้องสาวเพื่อนสนิท

บอกตรงๆนะครับ ผมคงจะมีอะไรกับน้องเค้าต่อไปอีกไม่ได้แล้วล่ะ ถ้ายังไม่เคยมีอะไรกัน

อาจจะอยากตีเนียนที่ได้ปรี้น้องสาวเพื่อน แต่น้องคนนี้ปรี้หรือมีอะไรกับผมจนรู้ตับไตไส้พุงกันหมดแล้ว

ผมเองก็เคยแปลกใจว่าทำไม่น้องคนนี้หน้าตาถึงเหมือนเพื่อนผมเลย แถมชื่อก็คล้ายกันด้วย

สะกดด้วย ป เหมือนกัน ไม่น่าเชื่อ แต่มันเกิดขึ้นแล้วจริงๆ

เรื่องหน้า มีตกใจยิ่งงกว่านี้อีกครับ
 boy-emoticon-009
Snowman
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 09:47:24 AM »

เคยได้ลองไปเยี่ยมเยียน ที่บ้านเพื่อนมั้ยครับ หรือ แอบถามข่าวคราวเรื่องน้องสาวเพื่อนแบเล่นๆ

ก็เคยคิดแบบนั้นนะครับ ว่าอยากจะเจอน้องเค้าอีก แต่ไม่รู้จะเจอในสถานะไหน

ผมเองก็ยังเจอเพื่อน และครอบครัวนานๆครั้ง ทุกครั้งที่เจอก็อดคิดถึงน้องคนนี้ไม่ได้

บอกตรงๆว่าไม่กล้าถามข่าวคราวน้องเค้าหรอก เดี๋ยวเพื่อนต้องสงสัยว่า

ไปรู้จักกันได้ที่ไหน ยังไง เพื่อนผมคนนี้ช่างซัก ช่างถามด้วยสิ ความลับอาจแตกได้

ผมเชื่อว่าน้องเค้าก็ไม่คิดว่าผมจะรู้จักกับพี่สาวเค้า ก็เลยกล้าบอกผมมา

เอาเข้าจริง สนิททั้งพี่สาว พี่เขย น้องคงอายมาก
 boy-emoticon-007
enegative
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 6

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 03:05:05 PM »

ขอติดตามเป็นแฟนคลับเรื่องราวที่พี่ snowman ที่คอยมาแบ่งปันครับ
มีหลากหลายรสชาตจริงๆ
Snowman
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 03:31:03 PM »

ขอบคุณสมาชิกที่ติดตามนะครับ ทุด้รื่องที่ผมเขียนเป็นเรื่องจริงทั้งหมด

ไม่มีการแต่งเติม แต่อาจมีการจัดทอนออกบ้างเท่านั้นเอง ยังมีเรื่องราวอีกมาก

ที่จะเล่าให้เพื่อนสมาชิก  blv ได้อ่าน
strom
*

พลังหื่น : 56

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 03:50:49 PM »

โลกกลมแท้  boy-emoticon-006 boy-emoticon-006 boy-emoticon-006

ความสุข ในอีกมุมนึง คือ มีความทุกข์น้อยลง
Daitaro
ชีวิตนี้จะรีบไปไหน
*

พลังหื่น : 269

Forever Alone

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 04:40:40 PM »

ตอนนั้นตีเนียนไม่ถูกจริงๆ ผมเองก็ตกใจเหมือนกัน ยิ่งพอรู้ว่าเป็นน้องสาวเพื่อนสนิท

บอกตรงๆนะครับ ผมคงจะมีอะไรกับน้องเค้าต่อไปอีกไม่ได้แล้วล่ะ ถ้ายังไม่เคยมีอะไรกัน

อาจจะอยากตีเนียนที่ได้ปรี้น้องสาวเพื่อน แต่น้องคนนี้ปรี้หรือมีอะไรกับผมจนรู้ตับไตไส้พุงกันหมดแล้ว

ผมเองก็เคยแปลกใจว่าทำไม่น้องคนนี้หน้าตาถึงเหมือนเพื่อนผมเลย แถมชื่อก็คล้ายกันด้วย

สะกดด้วย ป เหมือนกัน ไม่น่าเชื่อ แต่มันเกิดขึ้นแล้วจริงๆ

เรื่องหน้า มีตกใจยิ่งงกว่านี้อีกครับ
 boy-emoticon-009

ผมก็คิดเหมือนกันครับ ยิ่งเพื่อนสนิทด้วยนะ ผมนับเป็นน้องเป็นนุ่งหมด ไม่กล้าสานต่อจริงๆครับ เก็บไว้เพียงความทรงจำที่บอกใครไม่ได้ต่อไป

I'm sorry for too short, too small, too fast, but to love U without any reasons.
Snowman
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 05:21:52 PM »

ตอนดึกวันนี้ ถ้ามีเวลาผมจะเล่าอีกเรื่องนึง ที่ตกใจยิ่งกว่าครับ
ge
*

พลังหื่น : 25

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2017, 08:18:24 AM »

อ่านแล้วก็แปลกๆงงๆตรงที่ว่าคบกันสนิดขนาดนี้ทำไมไม่ไว้ใจคุย ไม่เห็นต้องหนีเลย
Snowman
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2017, 11:00:22 AM »

อ่านแล้วก็แปลกๆงงๆตรงที่ว่าคบกันสนิดขนาดนี้ทำไมไม่ไว้ใจคุย ไม่เห็นต้องหนีเลย

ผมเข้าใจเอาเองนะครับว่า น้องคงกลัวว่าถ้าหากผมเก็บความลับไม่ได้

ไปบอกพี่สาวของน้องเค้า หรือรั่วไปถึงพ่อแม่ แล้วพากันมาพิสูจน์ความจริงที่

อาบ อบ นวด น้องคงจะหน้าชา อาย ทำตัวไม่ถูก ผมว่าน้องเค้าคิดถูกแล้วครับ

ที่ปฏิเสธความเสี่ยงออกไปจากตัวเสียก่อน คงไม่ใช่เวลาที่จะมาวัดใจผมหรือใจใคร

แล้วในเวลานั้น เป็นผมก็เผ่นเหมือนกัน ใจเขาใจเราครับ
ge
*

พลังหื่น : 25

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2017, 01:23:31 PM »

ผมเข้าใจเอาเองนะครับว่า น้องคงกลัวว่าถ้าหากผมเก็บความลับไม่ได้

ไปบอกพี่สาวของน้องเค้า หรือรั่วไปถึงพ่อแม่ แล้วพากันมาพิสูจน์ความจริงที่

อาบ อบ นวด น้องคงจะหน้าชา อาย ทำตัวไม่ถูก ผมว่าน้องเค้าคิดถูกแล้วครับ

ที่ปฏิเสธความเสี่ยงออกไปจากตัวเสียก่อน คงไม่ใช่เวลาที่จะมาวัดใจผมหรือใจใคร

แล้วในเวลานั้น เป็นผมก็เผ่นเหมือนกัน ใจเขาใจเราครับ

ผมเข้าใจตอบยากแต่จากการอ่านว่าผมว่าน่าจะสนิทใจกันจนเข้าใจกันระดับหนึ่งแต่ก็จริงการวางตัวอาจยาก แต่หากผมเป็นน้องผมจะเลือกที่จะเป็นเพื่อนไม่หนีไปแบบไม่มีเหตุผลแน่ๆ boy-emoticon-016
Snowman
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2017, 02:11:57 PM »

ผมก็อยากให้มันเป็นแบบที่ท่าน ge บอกมานั้นแหละครับ ผมถึงไปหาเธอที่ทำงานอีกครั้ง

แต่ก็เข้าใจดีครับว่า ถ้าหากความลับรั่วออกไป มีแต่เสียกับเสีย น้องเค้าคงไม่อยากให้ครอบครัว

รู้หรอกครับว่าเธอมาทำงานที่ไหน แบบไหน เธอคงเข้าบ้านอีกไม่ได้เลย ตอนแรกผมก็แปลกใจนะ

ที่เชียร์บอกว่าน้องคนนี้ไม่นั่งตู้ กลัวคนรู้จักมาเจอมาเห็น พอได้ขึ้นกับเธอครั้งแรกก็เลยรู้ว่า

น้องเค้าเป็นคนกรุงเทพฯแท้ๆ เคยทำงานอื่นมาก่อน กลัวคนที่ทำงานเดิมมาเห็น

เมื่อก่อนมีแบบนี้จริงๆนะครับน้องสามารถทำได้ แต่ต้องตกลงกับที่ร้านก่อน

เวลามีแขกเรียก หรืออยากดูตัว น้องเค้าก็จะมาแอบดูลูกค้าก่อน ถ้าไม่รู้จักก็ขึ้นงานได้

ใจเขาใจเราครับ ผมว่าเธอตัดสินใจถูกแล้ว
Daitaro
ชีวิตนี้จะรีบไปไหน
*

พลังหื่น : 269

Forever Alone

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2017, 11:37:41 PM »

ผมก็อยากให้มันเป็นแบบที่ท่าน ge บอกมานั้นแหละครับ ผมถึงไปหาเธอที่ทำงานอีกครั้ง

แต่ก็เข้าใจดีครับว่า ถ้าหากความลับรั่วออกไป มีแต่เสียกับเสีย น้องเค้าคงไม่อยากให้ครอบครัว

รู้หรอกครับว่าเธอมาทำงานที่ไหน แบบไหน เธอคงเข้าบ้านอีกไม่ได้เลย ตอนแรกผมก็แปลกใจนะ

ที่เชียร์บอกว่าน้องคนนี้ไม่นั่งตู้ กลัวคนรู้จักมาเจอมาเห็น พอได้ขึ้นกับเธอครั้งแรกก็เลยรู้ว่า

น้องเค้าเป็นคนกรุงเทพฯแท้ๆ เคยทำงานอื่นมาก่อน กลัวคนที่ทำงานเดิมมาเห็น

เมื่อก่อนมีแบบนี้จริงๆนะครับน้องสามารถทำได้ แต่ต้องตกลงกับที่ร้านก่อน

เวลามีแขกเรียก หรืออยากดูตัว น้องเค้าก็จะมาแอบดูลูกค้าก่อน ถ้าไม่รู้จักก็ขึ้นงานได้

ใจเขาใจเราครับ ผมว่าเธอตัดสินใจถูกแล้ว

ใช่แล้วครับ น้องหลายๆคนกลัวที่จะเจอคนรู้จักในนั้น ต่อให้เจอคนรู้จักของรู้จักอีกทีก็เสี่ยงครับ งานแบบนี้ไม่ค่อยมีใครโพนทะนาสาธุหรอกครับว่าทำอยู่

หลายปีก่อนขนาดไปร้านนวดปู๋ร้านนึง เลือกน้องมาคนนึงแค่นวดปู๋ยังไม่สอดใส่ น้องยังว่ากลัวคนเห็นเลย อีกคนก็ที่ซาซันกะทองหล่อ

น้องบอกว่าแค่ชักเฉยๆยังทำใจตั้งนานกว่าจะกล้ามาทำ เพราะกลัวเจอคนรู้จัก ถ้ารู้ถึงหูพ่อแม่ไม่รู้แกจะรับได้รึเปล่า ยิ่งรู้ว่าลูกค้าสนิทกับคนในครอบครัว

จัดว่าโคตรใกล้ชิด ความลับจะรั่วไปวันไหนไม่รู้ อาจจะไม่ได้ตั้งใจ อาจจะเผลอหลุดปากไปก็ได้

I'm sorry for too short, too small, too fast, but to love U without any reasons.
Snowman
*

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2017, 07:02:05 PM »

ผมมารู้สึกได้หลังจากนั้นว่า จบแบบนี้ก็ดีเหมือนกัน ถึงมันจะค้างคา

ถึงจะไม่มีคำเอ่ยลา แต่ผมเชื่อว่าน้องเค้าก็คงลืมเรื่องราวที่ผ่านมากับผม

ไม่ลงเหมือนกับที่ผมเป็น นานแสนนาน แต่มันไม่ลืมออกไปจากใจเสียที
 boy-emoticon-001
snj
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 14

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 02:19:28 PM »

ขอบคุณคับ
zykes@แก๊งค์หมาป่า
*

พลังหื่น : 616

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2017, 10:11:21 PM »

จริงๆผมว่าจบแบบนี้ก็ดีนะครับ

บางทีสุดท้ายแล้วเรื่องอาจจะแดงขึ้นมา

แล้วถ้าเพื่อนสนิทพี่มนุษย์หิมะรู้ถึงเรื่องนี้เข้า

อาจจะโกรธกันก็ได้นะครับ

http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,116739.new.html#new

คัมภีร์จีบสาว ฉบับปรับให้ใช้ได้ในบ้านเราจ้า
Snowman
*

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2017, 10:33:25 PM »

จริงๆผมว่าจบแบบนี้ก็ดีนะครับ

บางทีสุดท้ายแล้วเรื่องอาจจะแดงขึ้นมา

แล้วถ้าเพื่อนสนิทพี่มนุษย์หิมะรู้ถึงเรื่องนี้เข้า

อาจจะโกรธกันก็ได้นะครับ

ผมก็คิดแบบนั้นเหมือนกันครับ
wasan_sorn
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 10, 2017, 11:49:23 PM »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์