หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาน้องชายไม่แข็งตัวครับ  (อ่าน 1330 ครั้ง)
jerry5
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 4

« เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 01:39:06 PM »

พอดีเพิ่งเริ่มเที่ยวอนน เกิดปัญหาคือน้องชายผมเวลาโดนน้องๆใช้ปากก็แข็งปกติครับ แต่พอเวลาน้องขึ้นให้ไปได้ซักพักเกิดปัญหาแตกยากครับ จนน้องชายอ่อนไปเลย น้องๆบอกว่าขย่ม
จนเหนือยแล้วพี่ยังไม่แตกเลย ฮืออ

milkbottle37 milkbottle37

ควรแก้ยังไงดีตอนนี้ผมอายุ24ครับ
toyota8
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 699

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 11:26:19 AM »

อันดับแรกเลย ลองเปลี่ยนเป็นขย่มเองบ้างแล้วดูซิว่าน้าพุ่งไหม มันมีหลายสาเหตุนะที่เด็กอยู่บนแล้วเราไม่แตก ผมก็เป็นแต่ก็ไม่ทุกคนบอกยาก
การแข็งตัวก็เช่นกัน บางทีเด็กขย่มอย่างเมามัน ของผมกันอ่อนตัวก็มี ลองเปลี่ยนท่าทางดูก่อนแล้วกัน

แต่ถ้ายังไม่หายต้องลองไปปรึกษาแพทย์แล้วละครับ
Kram
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 415

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 04:26:35 PM »

ลองเปลี่ยนท่าคับ เอาท่าที่คุณชอบและเสียวสุด ดูสิจะเป็นยังไง

หรือลองเที่ยวบ่อยๆดูก่อน อาจจะประหม่า นานๆไปอาจจะดีขึ้นคับ

AM
-: พรุ่งนี้ผมจะเป็นคนดี :-
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว
*

พลังหื่น : 1601

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2017, 08:04:28 PM »

จู๋ไม่แข็งแรงครับ ลองฝึกด้วยการชักว่าวนานๆ ซัก 3 ชั่วโมงแล้วถึงปล่อยน้ำ เพื่อเป็นการบริหารจู๋ให้แข็งแรงยิ่งขึ้น

เดี๋ยวก็จะมีคนมาบอกว่า จุ๋เป็นฟองน้ำไม่มีกล้ามเนื้อ  milkbottle3

ก้อของัดวิชากามมาเถียงเลยว่า ที่จุ๋ก็มีกล้ามเนื้อนะครับ อย่าคิดว่ามันเป็นแค่ฟองน้ำ

ในร่างกายคนเรา ทุกที่ที่เป็นเซลล์โปรตีน จะสามารถสร้างกล้ามเนื้อได้

ถ้าอยากให้ส่วนไหนแข็งแรง ก็ต้องบริหารบ่อยๆ แล้วบำรุงด้วยอาหารประเภทโปรตีน

ร่างกายจะพัฒนาจากเซลล์โปรตีนเป็นเซลล์กล้ามเนื้อครับ  boy-emoticon-011
รวยๆซัพพลาย
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 51

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2017, 09:34:19 PM »

กิน
สมุนไพร
WoW
3เม็ด
แดง
แข็งแรงแน่
Snowman
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 787

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2017, 05:09:18 PM »

Snowman ก็เป็นครับ ต่อให้หนอนน้อยจะแข็งแค่ไหนก็ตาม

แต่พอให้น้องขึ้นทำให้ แป๊บเดียวหดเลย จะให้น้องขึ้นทำได้ก็ต่อเมื่อ

ใกล้จะเสร็จแล้ว หรือไม่ก็ให้น้องทำให้แป๊บเดียว แล้วต้องทำเอง

ไม่งั้นไม่แข็งครับ   boy-emoticon-016
AM
-: พรุ่งนี้ผมจะเป็นคนดี :-
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว
*

พลังหื่น : 1601

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2017, 01:17:52 AM »

Snowman ก็เป็นครับ ต่อให้หนอนน้อยจะแข็งแค่ไหนก็ตาม

แต่พอให้น้องขึ้นทำให้ แป๊บเดียวหดเลย จะให้น้องขึ้นทำได้ก็ต่อเมื่อ

ใกล้จะเสร็จแล้ว หรือไม่ก็ให้น้องทำให้แป๊บเดียว แล้วต้องทำเอง

ไม่งั้นไม่แข็งครับ   boy-emoticon-016
ถ้างั้นคงเป็นเรื่องจิตใจอ่ะครับ อาจจะมีความเครียด ตื่นเต้น หรือกลัวว่าจะเสร็จเร็ว ... ฯลฯ

ลองกินพาราซักเม็ดก่อนอึ๊บดูสิครับ ผมเคยลองแล้วได้ผลเหมียนกัลนะ แต่ก้อแล้วแต่บุคคลด้วยนะ

ได้ผลยังไงอย่าลืมมาอัพเดทละกัล  kitty3
ลุงกะปิ
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 4

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2017, 09:36:20 PM »

กิน
สมุนไพร
WoW
3เม็ด
แดง
แข็งแรงแน่

ได้ผลชัวรืมั๊ยคับ ต้องกินก่อนลุยภารกิจกี่นาทีคับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์