หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาน้องชายไม่แข็งตัวครับ  (อ่าน 943 ครั้ง)
jerry5
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 4

« เมื่อ: มกราคม 10, 2017, 01:39:06 PM »

พอดีเพิ่งเริ่มเที่ยวอนน เกิดปัญหาคือน้องชายผมเวลาโดนน้องๆใช้ปากก็แข็งปกติครับ แต่พอเวลาน้องขึ้นให้ไปได้ซักพักเกิดปัญหาแตกยากครับ จนน้องชายอ่อนไปเลย น้องๆบอกว่าขย่ม
จนเหนือยแล้วพี่ยังไม่แตกเลย ฮืออ

milkbottle37 milkbottle37

ควรแก้ยังไงดีตอนนี้ผมอายุ24ครับ
toyota8
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 4 ดาว
*

พลังหื่น : 688

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 11:26:19 AM »

อันดับแรกเลย ลองเปลี่ยนเป็นขย่มเองบ้างแล้วดูซิว่าน้าพุ่งไหม มันมีหลายสาเหตุนะที่เด็กอยู่บนแล้วเราไม่แตก ผมก็เป็นแต่ก็ไม่ทุกคนบอกยาก
การแข็งตัวก็เช่นกัน บางทีเด็กขย่มอย่างเมามัน ของผมกันอ่อนตัวก็มี ลองเปลี่ยนท่าทางดูก่อนแล้วกัน

แต่ถ้ายังไม่หายต้องลองไปปรึกษาแพทย์แล้วละครับ
Kram
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 391

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 04:26:35 PM »

ลองเปลี่ยนท่าคับ เอาท่าที่คุณชอบและเสียวสุด ดูสิจะเป็นยังไง

หรือลองเที่ยวบ่อยๆดูก่อน อาจจะประหม่า นานๆไปอาจจะดีขึ้นคับ

หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์