หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ทำให้ใหญ่ยาว  (อ่าน 2798 ครั้ง)
เด็กบ้านนอก
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 54

« เมื่อ: ตุลาคม 20, 2016, 01:32:37 AM »

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนคับผมไม่ได้แคร์เรื่องขนาดสักเท่าไรเพราะเอากับใครเขาก็ร้องกันทุกที แต่ที่มาตั้งกระทู้วันนี้เพราะอยากรู้จิงๆคับว่ามันมีไหมไอ้ยาที่ทำให้ใหญ่ให้ยาวแบบถาวร เพราะส่วนใหญ่ก็เห็นมียาประเภทนี้หรือยี่ห้ออยู่ แต่ผมอยากรู้มากว่าอันไหนที่ใช้กันแล้วได้ผลจิงๆจังๆ ไม่ใช่แค่โฆษณาชวนเชื่อเอารูปมาลงใหญ่ๆยาวๆเห็นแล้วก็ไม่อยากจะเชื่อ ผมเชื่อว่าต้องมีคนสงสัยอย่างผมไม่น้อยเลย เลยอยากให้เพื่อนๆพี่ๆที่ใช้แล้วได้ผลจิงๆมาตอบย้ำน่ะคับต้องคนที่ใช้แล้วได้ผลจิงๆมาตอบผมว่าน่าจะเป็นประโยชน์มากกับ ใครหลายๆคน boy-emoticon-009 boy-emoticon-009 boy-emoticon-009
toyota8
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 4 ดาว
*

พลังหื่น : 681

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2016, 11:09:09 AM »

มาตอบให้เข้าใจไม่มียาชนิดใดในโลกหรอกครับที่ทาหรือกินแล้วยาวใหญ่ขึ้นมาได้ ที่มีขายตามเน็ตมันเป็นการชวนเชื่อเท่านั้น
ครีมกาวเครือแดงที่มใช้ทาโฆษณาว่ายาวใหญ่ผมก็ใช้มาแล้วราคาก็มากอยู่ ไม่ได้ผลมันไม่ไช่ใหญ่แต่หนังมันบวมเมื่อใช้ไปสัก
สองอาทิตย์ เวลาแข็งตัวก็เต็มที่จับดูมันนิ่ม ๆ เพราะหนังมันบวมก็เลยเลิกใช้หนึ่งเดือนถัดมาความบวมหายไปกลับมาแข็งโป๊ก
เหมือนเดิม

มีอยู่ยุคหนึ่งมีการฉีดสารอะไรสักอย่างเข้าไปใต้ผิวหนังมันก็ใหญ่ขึ้นมาได้แต่สักระะยะก็ต้องไปให้หมอดูดออก เพราะอักเสบ
บวมแดงแทงไม่ได้เพราะมันเจ็บ ไม่่รู้ว่าถ้าทิ้งไว้นานอาจถึงต้องตัดทิ้งหรือเปล่า มันมีวิธีที่วัยรุ่นนิยมกันอยู่พักหนึ่งคือการทำ
หัวเบนท์ กรีดเป็นสามแฉกให้หัวมันใหญ่่ขี้นก็ไม่รู้ในปัจจุบันยังทำกันอีกไหม การฝังมุกก็เช่นกันต้นกำเนิดก็มาจากในคุก

เพราะฉะนั้นมีแค่ไหนก็ใช้แค่นั้นครับ จขกท บอกว่าเอากันเด็กก็ร้อง (เพลง) กันทุกทีก็น่าจะดีอยู่แล้วนะ อิ อิ  แต่มันก็มีอีกวิธีคือ"ศัลยกรรม"
หมอเคยคุยให้ฟังทำได้ครับ แต่ราคาผมว่าหลายแน่ ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 20, 2016, 11:10:00 AM โดย toyota8 » บันทึกการเข้า
เด็กบ้านนอก
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2016, 07:12:37 PM »

มาตอบให้เข้าใจไม่มียาชนิดใดในโลกหรอกครับที่ทาหรือกินแล้วยาวใหญ่ขึ้นมาได้ ที่มีขายตามเน็ตมันเป็นการชวนเชื่อเท่านั้น
ครีมกาวเครือแดงที่มใช้ทาโฆษณาว่ายาวใหญ่ผมก็ใช้มาแล้วราคาก็มากอยู่ ไม่ได้ผลมันไม่ไช่ใหญ่แต่หนังมันบวมเมื่อใช้ไปสัก
สองอาทิตย์ เวลาแข็งตัวก็เต็มที่จับดูมันนิ่ม ๆ เพราะหนังมันบวมก็เลยเลิกใช้หนึ่งเดือนถัดมาความบวมหายไปกลับมาแข็งโป๊ก
เหมือนเดิม

มีอยู่ยุคหนึ่งมีการฉีดสารอะไรสักอย่างเข้าไปใต้ผิวหนังมันก็ใหญ่ขึ้นมาได้แต่สักระะยะก็ต้องไปให้หมอดูดออก เพราะอักเสบ
บวมแดงแทงไม่ได้เพราะมันเจ็บ ไม่่รู้ว่าถ้าทิ้งไว้นานอาจถึงต้องตัดทิ้งหรือเปล่า มันมีวิธีที่วัยรุ่นนิยมกันอยู่พักหนึ่งคือการทำ
หัวเบนท์ กรีดเป็นสามแฉกให้หัวมันใหญ่่ขี้นก็ไม่รู้ในปัจจุบันยังทำกันอีกไหม การฝังมุกก็เช่นกันต้นกำเนิดก็มาจากในคุก

เพราะฉะนั้นมีแค่ไหนก็ใช้แค่นั้นครับ จขกท บอกว่าเอากันเด็กก็ร้อง (เพลง) กันทุกทีก็น่าจะดีอยู่แล้วนะ อิ อิ  แต่มันก็มีอีกวิธีคือ"ศัลยกรรม"
หมอเคยคุยให้ฟังทำได้ครับ แต่ราคาผมว่าหลายแน่ ๆ
ผมเชื่อว่าหลายคนคงหายสงสัยกันไปเยอะคับ ไม่อยากให้ไปเสียเงินเสียทองซื้อยามาใช้โดยที่ไม่มีประโยชน์อะไร  milkbottle22 milkbottle22 milkbottle22
num nut
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 2

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2016, 07:40:29 AM »

ปั๊มลมสุญญากาศใช้ได้นะครับ ยาเขาหลอกขายครับ ยิ่งผู้ใหญ่ชั่วรุ่นก่อนๆ ชอบหลอกเด็กว่าน้ำมันจิ้งเหลนทาแล้วยาวใหญ่ ผมถามจริงๆใครเคยจับจิ้งเหลนได้มั่งครับ มันวิ่งเร็วจริงๆ
toyota8
สมาชิกVIP : ระดับ 4 ดาว
*

พลังหื่น : 681

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2016, 10:59:04 AM »

กลับมาเพิ่มเติมให้อีกนิดผมลืมเรื่องกระบอกสูญญากาศไป พอดีสมาชิกมาโพสก็เลยนึกขึ้นได้ แต่ก่อนมีร้านชื่อ "ฟิตอัพ" นำเข้ามาขาย
ต่อมาก็มีการนวดสาธิตโดยพนักงานด้วย แล้วก็กลายเป็นร้านนวดเฉพาะจุดไปตอนหลังก็เปลี่ยนชื่อเป็ฯ "นะคะ" ที่เรารู้จักกันดีในปัจจุบัน
ถามว่ายาวใหญ่ขึ้นไหมเมื่อใช้ ผมไม่เคยใช้อุปกรณ์ตัวนี่้นะครับ แต่เพือนสองคนเคยลองใช้ประมาณสองสามเดืนนว้นละครั้ง มันมีความรู้สึกว่า
จะใหญ่และยาวขึ้น แต่จริง ๆ ก็คล้าย ๆ กับครีมกาวเครือแดง คือมันทำให้หนังอวัยะวะมันขยายตัว มันดูบวมจับดูก็จะนิ่ม ๆ ไม่แข็งเต็มที่ พอเลิก
ใช้ก็ใช้เวลาอยู่เป็นเดือนเหมือนกันถึงกลับมาอยู่ในสภาพปรกติ เล่าให้ฟังเป็นความรู้ครับ ใครเคยใช้แล้วได้ผลเป็นอย่างไรก็ลองเล่ามาให้ฟัง
บ้างครับ
AM
-: พรุ่งนี้ผมจะเป็นคนดี :-
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว
*

พลังหื่น : 1599

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2016, 08:23:58 PM »

ถ้าจะให้ยาวขึ้นคงต้องปรึกษาหมอผ่าตัดคับ

แต่ถ้าจะให้อวบๆ หัวบานๆ

ให้ใช้วิธี ปรี้ หรือชักว่าว นานๆ ให้มันแข็งต่อเนื่องประมาณ 1 ชั่วโมง เป็นประจำ

แล้วเซลล์จะทำการซ่อมแซมตัวเอง ด้วยการเสริมเนื้อเยื้อ

เป็นหลักการเดียวกับที่นักกล้ามมีกล้ามใหญ่ขึ้น

คือเล่นกล้ามอย่างหนักเพื่อให้เนื้อเยื้อเกิดการฉีก

เพื่อให้เซลล์เกิดการซ่อมแซมตัวเองคับ
x86
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 17

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2016, 10:26:44 PM »

น้าครับ หลักการเล่นกล้ามทันเอามาใช้ด้วยกันไม่ได้หรือเปล่าครับ
เท่าทีเคยศึกษามาเนื้อในส่วนนั้นมันเป็นเนื้อคล้ายๆฟองน้ำที่มีการขยายตัวตอนเลือดคลั่งเข้ามา
จึงทำให้เกิดการพองตัว แต่กลับกันการเล่นเวทเป็นการทำให้กล้ามเนื้อได้รับบาทเจ็บ แล้วเกิดการซ่อมแซมให้ขยายใหญ่
ประเด็นที่จะถามคือ กล้ามเนื้อที่คล้ายฟองน้ำตัวนั้นมันเป็นชนิดเดียวกันกับมัดกล้ามเนื้อเราหรอครับ
ปสก ส่วนตัวครับ ช่วยตัวเองตั้งแต่ ป6 วันละไม่ต่ำกว่าชั่วโมง วันหยุดนี่ยิ่งเยอะ ตอนนี้ผมยังใส่49ไม่เต็มเลย boy-emoticon-001
black suicide
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 670

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2016, 11:44:58 PM »

ขำ x86

ผมว่าท่าใช้หลักการเดียวกับเล่นกล้าม ไอ้จู๋ มันคงจะ แข็งอยู่ตลอดเวลานะครับ ... ถ้าตามหลักการสร้างกล้ามเนื้อะนะ  boy-emoticon-020

ผมเพิ่งจะ 30 ต้นครับ ... ยังอ่อนหัด มากนะครับ

จะขอลา่ยแทง ท่านได้ให้คนอื่นก่อนหรือยัง ... มาแบบนี้ผมก็ไม่ให้นะครับ

แล้วมาแบบมึนๆ ถามว่าร้านไหน โดยไม่มีเกริ่นนำ จะรู้ไหมครับ ...
DevilGeniuses
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2016, 08:33:30 AM »

กรรมพันธุ์และโครงสร้างของตระกูลเราครับ ที่เป็นปัจจัยหลักว่าจะเล็ก ใหญ่หรือเปล่า  boy-emoticon-008
นอกนั้นไม่ว่าจะเป็นการช่วยเหลือตัวเองมีส่วนช่วยเพียงเล็กน้อยครับ  boy-emoticon-002
ยิ่งถ้าเล็กขนาดเท่าเข็มตั้งแต่เกิดหรือเป็นทั้งตระกูล คงเป็นไปไม่ได้เลยที่จะทำให้ขนาดเท่าแตงกว่านะครับ  boy-emoticon-018
AM
-: พรุ่งนี้ผมจะเป็นคนดี :-
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว
*

พลังหื่น : 1599

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2016, 01:51:49 AM »

ลองดูจิคับ ไม่น่าจะเสียหายอัลไล แต่ต้องชักให้มันแข็งต่อเนื่องประมาณ 1 ชั่วโมงนะคับ ย้ำนะคับว่า "แข็งต่อเนื่องประมาณ 1 ชั่วโมง" ไม่ใช่แค่ชักแป๊บเดียวปีดๆ อันนั้นไม่เห็นผลนะคับ

ให้ทำบ่อยๆ ซัก 3 เดือนขึ้นไป ไม่ใช่ทำแค่วันเดียว ย้ำนะคับว่าไม่ใช่แค่วันเดียว ทำบ่อยๆ เป็นเดือนๆ นะคับบ

ผมทดลองทำด้วยตัวเองมาแร้วคับ จู๋ไม่ใหญ่ยาวนะคับ แต่มันอวบขึ้นคับ (เปรียบเทียบระหว่างคนร่างใหญ่ กับคนอวบ .. ท่าทำวิธีผมมันจะอวบ แต่ไม่ใหญ่ งงไหม 5555)

อาวเป็นว่า ผมไปyed สว ขาประจำ ที่ไม่ได้เจอกันปีนึง แกบอกว่า ของผมใหญ่ขึ้น ยัดไปคับรูเรยคับ แต่ก่อนเคยใช้ไซส์ 52 (Durex Fetherlite Ultima)

ตอนนี้ยกระดับมาไซส์ 52.5 (Durex Fetherlite) เรื่องจิงไม่ได้โม้คับบผมมม ตอนนี้ Durex Fetherlite เต็มลิ้นชัก แต่ก่อนเคยใช้แล้วหลวมเหมือนจะหลุด

ไม่เชื่อก้อไม่เป็นไรคับ แค่อยากเข้ามาแนะนำสิ่งดีๆ ที่เกิดขึ้นกับผม ก้ออยากจะแบ่งปันทริกเล็กๆ น้อยๆ ส่วนทั่นใดที่ทดลองแล้วได้ผล ก้อขอยินดีด้วยละกัลคับบ  milkbottle38
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2016, 11:16:28 AM โดย TeeLek69 » บันทึกการเข้า
teehannibal2522
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 4

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2016, 03:44:23 PM »

ขอบคุณสำหรับ ประสบการณ์ที่นำมาบอก เคยอยากลองซื้อยาทาเหมือนกัน
เด็กบ้านนอก
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2016, 12:27:01 AM »

ลองดูจิคับ ไม่น่าจะเสียหายอัลไล แต่ต้องชักให้มันแข็งต่อเนื่องประมาณ 1 ชั่วโมงนะคับ ย้ำนะคับว่า "แข็งต่อเนื่องประมาณ 1 ชั่วโมง" ไม่ใช่แค่ชักแป๊บเดียวปีดๆ อันนั้นไม่เห็นผลนะคับ

ให้ทำบ่อยๆ ซัก 3 เดือนขึ้นไป ไม่ใช่ทำแค่วันเดียว ย้ำนะคับว่าไม่ใช่แค่วันเดียว ทำบ่อยๆ เป็นเดือนๆ นะคับบ

ผมทดลองทำด้วยตัวเองมาแร้วคับ จู๋ไม่ใหญ่ยาวนะคับ แต่มันอวบขึ้นคับ (เปรียบเทียบระหว่างคนร่างใหญ่ กับคนอวบ .. ท่าทำวิธีผมมันจะอวบ แต่ไม่ใหญ่ งงไหม 5555)

อาวเป็นว่า ผมไปyed สว ขาประจำ ที่ไม่ได้เจอกันปีนึง แกบอกว่า ของผมใหญ่ขึ้น ยัดไปคับรูเรยคับ แต่ก่อนเคยใช้ไซส์ 52 (Durex Fetherlite Ultima)

ตอนนี้ยกระดับมาไซส์ 52.5 (Durex Fetherlite) เรื่องจิงไม่ได้โม้คับบผมมม ตอนนี้ Durex Fetherlite เต็มลิ้นชัก แต่ก่อนเคยใช้แล้วหลวมเหมือนจะหลุด

ไม่เชื่อก้อไม่เป็นไรคับ แค่อยากเข้ามาแนะนำสิ่งดีๆ ที่เกิดขึ้นกับผม ก้ออยากจะแบ่งปันทริกเล็กๆ น้อยๆ ส่วนทั่นใดที่ทดลองแล้วได้ผล ก้อขอยินดีด้วยละกัลคับบ  milkbottle38
ตอนนี้มี สว ทีเด็จที่ไหนบ้างคับคุณตี๋เล็ก
AJ Style
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 418

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2016, 05:17:29 PM »

ใช่ครับ ไม่มียาตัวไหนในโลกทำจรวยเรายาวขึ้นใหญ่ขึ้นได้จริงครับ

มีแต่กินยาทำให้แข็งเต็มที่สุดๆของมัน ใหญ่ยาวไปผญ.ไม่ชอบน้า ชอบบ่นเจ็บมดลูก เล็กสั้นขยันซอยดีกว่า boy-emoticon-006
Kram
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 337

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 04:45:32 PM »

เคยอ่านมาวิธีนึง ดูน่าเชื่อถือ และลองก็ไม่เสียหาย แต่เสียเวลา คือ

1.ให้ท่านใช้เจลหรือออยชะโลมบนน้องชายและบนมือ
2.เอานิ้วชี้กับนิ้วโป้งรัดรอบโคนแล้วค่อยๆรูดขึ้นมาช้าๆจนถึงหัวหยัก
3.ค่อยๆปล่อยมือ พร้อมทั้งนำมืออีกข้างมารัดรอบน้องชายที่โคน แล้วค่อยๆรูดขึ้นไป ทำซ้ำวนไปเรื่อยๆ 15-20 นาที

ขณะทำน้องชายควรจะแข็งตัวประมาณนึง มันจะคล้ายๆบริหารเส้นเลือดบริเวณนั้นให้แข็งแรง สูบฉีดได้ดีขึ้นอะคับ

kitty7
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์