หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หนังเอวี มีผู้ชาย ที่ มีน้ำอสุจิ ออก มาเยอะมาก ทำได้ไงครับ อิอิ  (อ่าน 16037 ครั้ง)
segaboy
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 5

« เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 05:13:30 PM »

บางคนอัณฑะใหญ่ อันนี้เข้าใจ บางคนอวัยวะยาว ร่วม เมตร ก็อเข้าใจ แต่มีคนนึง ก็ขนาดปกติ แต่เสียวจนน้ำออกร่วมสิบ รอบ แต่ผมว่ามันเลอะเทอไปนะ อย่ากะ เรา ฉี่ เรี่ยราดเลย อิอิ ไม่ค่อยเห็นหนังแนวนี้นะ ใครรู้ ช่วยแชร์หน่อยครับ
devil pink
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
*

พลังหื่น : 757

เค้าเรียกผมว่า "วีรพิ๊งค์"

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 07, 2015, 08:05:36 AM »

ไม่ปล่อยน้ำนาน ๆ ก็เยอะครับ บวก ๆ อารมณ์ร่วม อิอิ boy-emoticon-019

"Veera Pink"
overdive
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 128

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 08, 2015, 03:42:01 AM »

สั้นๆครับ น้ำเว่าปลอมครับ ยิ่งเก็บน้ำไว้นานๆน้ำว่าวจะเหนียวเป็นแป้งเปียกเลย ถึงขั้นนั้นนี้ไม่มีทางพุ่งแน่นอน...เหนียวจัด ต้องแบบใสๆครับถึงจะพุ่งกระจาย สองสามวันกำลังดีใช้เวลาอัดนานหน่อย

ในหนังส่วนให้ใช้น้ำเว่าปลอมเยอะครับ ไอ้พวกแนวแปลกนี้ตัวดีเลย พุ่งอย่างก่ะติดแท๊งน้ำก่ะปั้มน้ำไว้ที่กระปู๋ เคยดูพวกเบื้องหลังแนวๆนี้ทีนึง จากเงี้ยนเป็นตลกไปเลย แบบว่ามันช่างสรรหาของมาทำ

อย่าง น้ำเว่าปลอม จู่ปลอมแบบพิเศษ หรือ สาว av ดูในหนังครางโคตรเสียว เบื้องหลังนี้เอากันไปสาวแม่งก็ขำไป คนเอานี้คงโคตรจิตตกเลย ผมว่าดูไปให้เงี่ยนเล่นอย่าไปหาเหตุผลก่ะมันดีกว่า รู้แล้ว

แทนที่จะดูแล้วเสียว กลายเป็นดูแล้วขำเอาก็ได้นะ
MaD SKillZ
travel smart, play safe
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 229

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 09, 2015, 12:48:18 PM »

กิน L-Arginine กับ Zinc ครับ ช่วยเพิ่มปริมาณได้ครับ  milkbottle1

uponatime
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 26

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2015, 09:36:39 PM »

เคยอ่านว่า ผู้ชายที่เล่น ก็ดูแลสุขภาพเป็นอย่างดี ออกกำลังกาย และอาหารดี

มีใช้น้ำปลอมบ้าง แต่วันนึง เล่นหลายเรื่อง นกเขาต้องใช้งานได้ตลอดเวลา
guahkh13
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : -1

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2016, 07:15:01 AM »

milkbottle22
chongchet boonkerd
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2017, 06:16:14 AM »

:boy-emoticon-020:p
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์