ไปรามเเสงทิย์ ไปสะพานควาย ไม่ได้ yed ซะงั้น

(1/4) > >>

phudog:
 :cute-panda-emoticon-019:สวัสดีครับทุกท่าน
ผมนัดเพื่อนสมัยมอปลายไปเซิ้งกัน 4 คน เมื่อวันเสาว์ที่ผ่านมา เก็บข้อมูลจากที่นี่ว่ารามเเสงทิพย์เป็นคาราโอเกะเเก้ผ้า ก็เลยตกลงปลงใจไปกัน
เวลาประมาณ 4 ทุ่ม  มีพี่ๆหมอนวดนั่งดูในตู้ประมาณ 10 กว่าคนได้ ดูเเล้ว อายุน่าจะรวมกันได้เกินครึ่งพัน เเต่ก็เอาก็เอาวะ!!!
สรุป ครับ ออกกัน 5 ทุ่มกว่า เรียกเด็กทุกคนไม่เสียค่าห้อง ถ้าเรียกบางส่วนเสียค่าห้อง 500
ไม่มันส์ เสเสร้ง ไม่ค่อยยอมให้นัว ไม่มีเเก้ผ้า ต้องเสียเพิ่ม คนละ 1000 เจดโด้ 4 คน 4 พัน ผมเก็บเงินเอาไว้ดีกว่าที่จะมาทำลายวัตถุโบราณ
ค่าใช้จ่าย ประมาณ 2160 บาท มีโค้ก 2 สิงห์ 2 น้ำเเข็ง 1 ยำสามกรอบ นอกนั้นค่าตัว คนละ 360 มั้ง น่าจะ ดริ้งละ 180
เซ็ง อารมณ์ค้าง มันเป็นปมด้อยในใจ 4 หนุ่ม แห่ง ดินเเดนดอกสโน เลยไปต่อกันที่ สะพานควาย ....
ที่นั่นเข้าอยู่ 3 ร้าน  ทีเด็ด มิวสิค เรนโบว์ ไปถึง 5 ทุ่มครึ่งครับ
เเต่มิวสิคปิดปรับปรุง คนเลยแห่ไปที่ทีเด็ด แน่นจนไม่มีโต๊ะ  พอดีมีชายฉกรร์ 5-6 คนมาชวนเข้าร้าน ฟอยู ก็เลยได้ไปที่ร้านนี้ มันบอกว่าเจ้าของเดียวกัน (ไอ้พวกนี้พาไปจอดรถข้างโรงเเรม เเล้วเสือกเก็บ 100 ทั้งที่มีที่จอดไม่เสียตังค์อยู่ เวรเเท้ๆ)
เป็นครั้งเเรกที่เข้าร้านนี้ เเบ่ง 2 ฟลอ ซ้ายกับขวา เเก้ครับ เเก้จริง ประมาณ  3 เพลง มีเเก้กัน 2 คน อาไรว้าาาาา เก็บค่าดูคนละ 20 ด้วย เดี๋ยวนี้มันพัฒนาเเย่ลงเหรอเนี่ย เเล้วโชว์ไข่ โชซืเทียน โชว์มีดโกน โชเลสล่ะสาดดดด
เอาวะมีที่พอประทับใจคือ เด็กที่เรียกมานั่ง ผมรีกับเพื่อนรีเควสเลยว่าขอใจถึง คนเเรกมา บอกใจถึง เเต่เเม่มใส้เสื้อยืดมาเลย ผมบอกให้ไปถอดออกซะ ใส่ชุดเอ็กๆหน่อย เเม่มไม่ยอมไปซะงั้น ผมบีบนม บีบตูด ไปอย่างละที ไม่รันดริ้ง
คนต่อมา ชื่อ น้องต้า ณ โคราช เธอบอกว่า อายุ 22 ขาว หน้าตาธรรมดา เเต่!!อวบมาก มีไว้พุง ผมเอามานั่งตักไม่ได้เเล้วกัน ผมสูง 172 หนัก 68 เพื่อนผมเรียกน้องแป้งตัวเล็กใจถึงบีบนม จูบ
น้องต้าดูไปดูมาหน้าตาอ้อนๆดีเเฮะ ขี้เล่นด้วย ลวนลามด้วยกับ หอม จูบปาก จับนม ดูนม เขี่ยหัวนม บันเทิงมากครับ เเต่คร่อมไม่ไหวเท่านั้นเอง เเม่มตัวหนักมากกกก จนตี 2 ข้างล่างปิด ต้องไปต่อที่ห้องคาราโอเกะ เอาวะ ผมบอกเพื่อน น้องเขาใจถึงจริงๆ ต่อดิ เช็กบิล ส่วนเเรก
690 บาท มีเบียสิงห์ 2 ค่าน้อง 2 คน มันบอกดริ้งละ 70
ที่ห้องคาราโอเกะ  บันไดเเม่งชันมาก เตี้ยด้วย คนสูงๆ หัวจะโขกเอา ขนาดห้องเล็กๆ มีโซฟา เดี่ยว 4 โซฟาคู่1 เพื่อนผมเรียกน้องโม เพิ่มอีก  1 คน อีนี่ นมก็ไม่ให้จับ กวย!
น้องต้าขึ้นมาเปิดไฟสว่างเออ ดูโอเคว่ะ ถ้าผอมกว่านี้เเหล่มเลย ผมคิดในใจ ปรี้ดีไหมวะ ถ้าเป็นเเบบนี้ต้องมอบความเป็นผัวให้เธอ ในขณะที่ร้องเพลงไป นัวไป เเม่มหายครับ เข้า ชั่วโมงที่ 2 น้องหาย น้องอีก 2 คนที่เรียกมาเเม่มก็หาย กว่า ครึ่งชั่วโมง สราดดด มันอะไรกันวะ จะจบสวยเเล้วเชียว ผมไม่พอใจเช็คบิล เสียไป 1060  ค่าห้อง ชั่วโมงละ 100 /2 ชั่วโมง อยู่ไม่ครบ เด็กหาย ค่าน้อง คนละ  3 ดริ้ง 210 บาท อยู่ไม่ครบเด็กหาย นอกนั้นค่าเครื่องดื่ม
ผมเรียก กระเทยตัวเชียร์มาเคลีย มันบอก เด็กไปให้เเขกดูตัว คิดว่าบอกพวกผมเเล้ว ผมบอกว่าไปดูตัว อะไรทีละ ครึ่งชั่วโมง กระเทยมันบอก ขอโทษน้องคงเข้าห้องน้ำ เเละเเถไปเรื่อย  เซ็งกันอีก ละรอก 2 พอเถอะ
เชียร์เด็กที่นี่ มันไม่กระเทย ก็ทอมนะฮะ สงสัยเป็นมาสค็อตของร้าน
สรุปไม่ได้เย็ด ออกจากที่นั่น ตี 3 ถึงบ้าน 4 กลับบ้านนอน ตื่น  7 เช้าโมงทำงาน จู๋ไม่เเข็ง พักผ่อนไม่เพียงพอ
คุยกับเพื่อน อีก 3 คนครั้ง หน้าไปสุกี้ดีกว่า เดือนมกรา เด็กสโนรวมตัวน้ำแตกกันใหม่

อ่านเเล้วใครรู้ตอบผมหน่อย
ตกลงรามเเสงทิพย์ มันเเก้ผ้ากันยังไง?
เดี๋ยวนี้อะโกโก้สะพานควาย โชว์เเก้ผ้ากัน นานเเค่ไหน กี่คน เเละ มีโชว์อะไรบ้าง?
อีกข้อที่ท่านถ่ายปรากอบกันมา มีชั้นเชิงในการขอน้องยังไง ผมเอากล้องไป ตอนอยู่ห้องคาราโอเกะ ขอมันเเต่มันไม่ยอมให้ถ่าย ถามทิปก็ไม่เอา

Zoe:
อ่านแล้ว ... สยอง  :cute-panda-emoticon-011:

ดีอย่างเดียวคือ Drink ละ 70

shadows4545:
ไม่รู้ว่าอยู่แถวไหน
ถ้ามาแถวเส้นจรัญสนิทวงศ์
เลยแยกปิ่นเกล้ามาก่อนข้ามสะพานบางกอกน้อย
ใกล้ร้านครัวม้าน้ำ
ลองมาเข้าร้าน Big Boss ดูสิครับ
ผมลองมาแล้วพร้อมกับน้อง ๆ ที่ทำงาน
เรียกเด็กมาอย่างละคน
ของผมเรียกน้องชื่อ "บิว" ช่วงบน ทั้งล้วง ทั้งจับ ทั้งดูด ทั้งถอด
ก็สนุกได้อารมณ์เหมือนกัน
เสียดายช่วงล่างล้วงเข้าไปได้ มันคับมาก เนื่องด้วยน้องใส่กางเกงสั้นฟิตเป๊ะ..
ล้วงลำบาก..เสียดายเหมือนกัน
เข้าร้านไปตอนเกือบตีหนึ่ง ออกมาเกือบตีสาม
เช็คบิลออกมา สามพันสี่ร้อยกว่าบาท
ตกคนละประมาณ 860.00 เศษ ๆ
ค่าดริ๊งค์เด็ก ที่ร้านบอกว่า ดริ๊งละ 100.00
แต่ผมเข้าใจว่า start ครั้งแรก 2 ดริ๊งแน่เลย..
ให้ไว้เป็นข้อมูลครับ เผื่ออยากไปลองดูกัน
แต่เขาว่ากันว่า ครัวม้าน้ำไม่น่าลองนะครับ เขาว่า ราคาหัวแตก

คนชอบโลว์คอส x ชอบกินเด็ก:
 :ha15:  เสียไปหลายเลยนะเนี่ย ไปที่แบบนี้ก็ต้องวัดดวงครับ ถ้าอยากไป ปี้จริง ๆ ไม่ตรงไป ออน. ก่อนเลยหละครับชัวร์สุด

siwahaha:
ไอ้ข้างๆร้าน ฟอร์ยูก็พอกันอ่ะ ไปมาแระ เซ๊ง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป