กินเหล้า+วันเกิด+สุรัชต์

(1/8) > >>

songofpain:
หลังจากเก็บข้อมูลมาสักพัก ก็ได้เวลาส่งการบ้านตอบแทนพี่ ๆน้อง ๆในเวบบ้าง  :ha12:
พอดีเมื่อวานเป็นวันเกิดเลยชวนพรรคพวกอีก 3 คนไปนั่งกินอาหารจีนฉลองวันเกิด
ที่สุรัชต์ภัตตาคาร ไปตั้งแต่ 6 โมง (กลัวห้องเต็มแต่พอตอนกลับน้องบอกว่าวันนี้คนน้อย)
ซื้อ RED หน้าเซเว่นไปเปิด 2 ขวด เจอเชียร์ตุ๋ยบอกเด็กยังไม่ค่อยมากัน :ha10: จะมากัน
ประมาณสักทุ่มนึงเลยสั่งอาหารมานั่งกินรอน้อง ๆ ระหว่างนั่งกินกันไปนั่งคุยกันไปก็มีน้อง ๆ
ที่แวะเข้ามาให้ความบันเทิง ขอรีวิว คร่าว ๆ ตามนี้นะครับ  :ha03:
นุ่น - คนนี้ต้องบอกว่าบริการดีจริง ๆ ครับ ตัวเล็ก ๆ หน้าคม ๆ เข้ามานั่งก็ชงเหล้า
       + ป้อนอาหารให้เพื่อนกินตลอด อัธยาศัยดี ยิ้มแย้มแจ่มใส เล่นเอาเพื่อนผม
       ไม่ต้องใช้มือ(เอามือไปทำอย่างอื่น)  ระหว่างกินน้องมือนึงก็ป้อนไปอีกมือนึง       
       ก็ลูบ ๆคลำๆ ของเพื่อนผมบิ๊วอารมณ์กันไป  ช่วงบนสวยใช้ได้ครับ ขนาดสมส่วน
       กับตัว(ตัวเล็ก) หลอดไฟไม่ซีน่อล ไม่คล้ำ จะดูดจะเลียจะจับน้องบอกเต็มที่ได้เลย
       แถมมี sound แถมให้อีก นั่งถึงสี่ทุ่มกว่าน้องก็ขอตัวออกไปเพราะว่ามีแขกเรียก
       ไปเดินเล่นข้างนอก
ไพลิน – คนนี้ก็ผิวออกขาว ๆ ผมยาว ๆ ทำไฮไลท์นิดหน่อย พอเข้าห้องมาก็จะชวนเรา
           ดื่มนมกับกินหอยตลอด + เอามือมาบิ๊วให้เราตลอดถือว่าเป็นอีกคนที่แรงพอใช้ได้
           (จริง ๆก็แรงเกือบทั้งร้านแถมตอนกลับเห็นนั่งอยู่หน้าคาราโอเกะข้างหน้า)
           ช่วงบนพอดีคนนี้ยกให้เพื่อนเหมาคนเดียวไม่ต้องวนรอบ ก็เลยไม่ค่อยได้สัมผัส
           เท่าไหร่แต่ที่ดู ๆก็พอใช้ได้ครับ เพลิดเพลินกันไป
น้อย – คนนี้หน้าสวยดีครับ(ความชอบส่วนตัว) ผมยาว ดัดผม ผิวขาว ผอมไปนิด คนนี้ถูกใจ
         เพื่อนผมมากเลยจัดไปให้ถอดหมดเลย ผิวพรรณดีครับ ไม่ผิดหวังเลย เป็นอีกคนทีผม
่         แนะนำให้เปิด
มิ้น – คนนี้ก็ออกแนวเด็ก ๆใส ๆ น่ารักดีเหมือนกัน ตั้งแต่น้องเข้ามาในห้องมองนมน้องแล้วนึก
       ในใจทันทีต้องเปิดสิวะ !!  :ha12: เปิดมาก็ไม่ผิดหวังเลยครับ ใหญ่เกินตัวพอสมควร
        แถมยังแน่นอยู่เลย น้องก็เป็นกันเองดี พูดคุยกับเราอย่างกับแฟน น้องเปิดรุปหมาที่เลี้ยงไว้
        ให้เราดู แต่นาทีนั้นหมาเอาไว้ก่อนขอสนใจกับสิ่งที่อยู่ข้างหน้าก่อน !! เปิดแล้วอยากจะจูง
        มือออกไปข้างนอกเลยทันที แต่สุดท้ายก็แห้วครับ ไม่ทันคนอื่น ตัดสินใจช้าไปหน่อย
นุช – คนนี้ก็มาพร้อมกับความน่ารักอีกคน ใส ๆ ผิวขาว ผมยาว แต่ไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไหร่
        เพราะสักพักน้องเขาก็ต้องออกไปทำ”ธุระ” กับพี่ ๆห้องอื่นต่อ
ส้ม - ไม่มีคำบรรยายครับ  :cw560: :cw560: :cw560: จัดกันไปบนล่าง
แล้วก็มีน้องคนอื่นๆ อีกจำชื่อไม่ค่อยได้เลยไม่ได้รีวิวให้นะครับ  :cute-panda-emoticon-009:

สำหรับการที่ได้ไปสำรวจครั้งแรกก็โดยรวม ๆ แล้วประทับใจกับน้อง ๆที่น่ารักแล้วก็เอาใจเราอย่างดี
ทำให้รู้ว่า no hand มันเป็นยังไง  + เชียร์ ก็ต้อนรับและบริการอย่างดีตั้งแต่เข้าร้านเลย ก็เลยได
้นั่งกินสบาย ๆ มีความสุขกันไป

ค่าเสียหาย สั่งกับข้าว 3 อย่าง ปอเปี๊ยะทอด ไก่นาทอดเกลือ ต้มเยื่อไผ่ แล้วผลไม้อีกจานนึง ค่ามิก+
ชั่วโมงน้อง (6 โมง ถึง 5 ทุ่มครึ่ง จำไม่ได้ว่าเรียกกี่คน) รวมค่าเสียหาย 2,580 ครับ ถ้ามีโอกาสคง
ได้แวะไปอีก(ไม่รวมค่าเปิดบน 200 ล่าง 300 จำไม่ได้ว่าเปิดไปกี่คน) ถ้าน้องคนไหนไม่ค่อยได้นั่ง
กับเราก็บอกเค้าไปได้เลยครับ ร้านเค้าก็ฟังแล้วตัดชั่วโมงน้องให้ทันที

ผิดพลาดยังไงก็ขออภัยด้วยละกันครับ พึ่งจะส่งการบ้านครั้งแรก  เลยไม่ได้เก็บรูปน้อง ๆมาฝาก :cute-panda-emoticon-013:

ดำจัง!:
ขอบคุนครับ จะเก็บไว้เป็นข้อมูลครับ :dookdik26:

Wakabayashi_Genzo:
ได้ยินกิตติศัพท์มานาน...รอชวนเพื่อนไปเหมือนกัน...

ว่าแต่ท่านเกิดวันไหนครับนั่น... ของผมวันนี้ 13 นะครับ...

แต่คงไปแบบนั้นไม่ได้เพราะต้องอยู่กับมนุษย์เมีย...    :dookdik26:

mudeaud:
HBD คร๊าบ มีความสุข ได้   :12:

redswan:
HBD ด้วยคนคับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลค้าบ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป