ถ้าวันนึง เปิดดูหนังโป๊ที่โหลดมา แล้วเห็นผู้หญิงที่แสดงหน้าตาคุ้น ๆ จะทำยังไงกัน

(1/7) > >>

crazybuff:
 :cute-panda-emoticon-020: :cute-panda-emoticon-020: :cute-panda-emoticon-020:

ทีแรก ไม่มั่นใจ ว่าเอ๊ะทำไมคุ้น ๆ ว่ะ (ไม่ได้เจอกัน ประมาณ 7 ปีแล้ว)
เลยกดหยุดดูหลาย ๆ ชอต    :yenta4-emoticon-0018:

ใช่จริง ๆ ด้วย คนที่เปิดซิงกรูนี่หว่า    :cute-panda-emoticon-011:

เป็นแฟนคนแรกที่เปิดซิงผมอ่ะครับ แสดงหนังโป๊เลยอ่า ไม่รู้ไปทำอีท่าไหน
สงสัยน่าจะเดือดร้อนมาก เพราะไม่เคยเห็นแสดงมาก่อน คิดว่าเป็นเรื่องแรก และน่าจะเป็นเรื่องเดียว
(ถ้าภายใน สี่ห้าเดือนยังไม่เห็นเรื่องอื่น)

พยายามคิดว่าคงไม่ใช หน้าเหมือนมั้ง (เหมือนยังกะฝาแฝด)
เลยส่งไปให้เพื่อนดู ลองถามมันว่า คุ้น ๆ ป่าว มันจำได้ทันที ขนาด 7 ปี   :cute-panda-emoticon-005:

มันบอกทำไมจะจำไม่ได้ คนที่เปิงซิงเพื่อนอ่ะ   :ha10:

เฮ้อ 

ปล ใครอยากรู้ว่าแฟนเก่าผมหน้าตายังไง ลองหาจากเวปบิทนะครับ ชื่อเรื่องว่า คนชอบเสียว
นางเอกคนแรกเลย เพราะในเรื่องมี 3 คน
คนนี้เจอจากในเน็ต แล้วบังเอิญดันอยู่ซอยเดียวกัน คบกันอยู่เกือบปี แล้วเค้าก็ย้ายที่อยู่ แล้วไม่ยอมให้ผมติดต่อ

oo:
สโตร๊ค หน้าคอม เป็น คำตอบ สุดท้าย !!!

adisak11:
ค้นหาแร่ะ ตาม WEB BIT แต่ คำว่า คนชอบเสียว ( บ่มี หง่ะ )

ขอ keyworld ที่เล็กกว่านี้หน่อยครับ นาย

ว่าแต่ ถ้าเจอแบบนั้นถ้าไม่ใช่ ญาติ หรือ คนสนิทจริงๆ ก็ปลื้มครับ

คนดังนี่หว่า  :ha06:

easyboy85:
ขอไปค้นดูก่อนนะ อยากเห็น อ่ะ

พี่สด แก๊งค์สี่โมงเยร็ส:
ถ้าแค่เคยปรี้กันหนุก ก็คง

"เฮ้ยยย...กรุได้ปรี้คนดังด้วยนี่ฝ่า" คงดีใจครับ  :cute-panda-emoticon-007:

แต่ถ้าเป็นคนเคยรัก

คงรู้สึกกลับกันครับ จิตตกแน่ๆ

:10:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป