หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: SLขอนแก่นอีกครั้ง 2000[img]www.bathlover.com/like.gif[/img]+1000 ครึ่งวัน 2น้ามม  (อ่าน 5481 ครั้ง)
beerabbit
ไร้ชีวิต .. ไร้ตัวตน
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 35

« เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 01:14:56 PM »

สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆนะคับ ใกล้จะออกพรรษากันแระเอาใจช่วยคนงดเหล้า 36523_1 อีกนิดเดียวเท่าน้านนน
ส่งการบ้านเลยละกัน ย้อนหลังนะคับตั้งแต่วันพฤหัส20  ตอนเช้าก็ไปทำงานตามปกติ มีเหตุให้ต้องออกไปข้างนอก 80351_1 น่าเบื่อที่สุด ออกไปด้วยอารมณ์ ha14
เพราะหัวกำลังลื่นกำลังทำงานตัวเองดีๆ ไปได้สองที่ที่สุดท้ายก่อนกลับเข้าโรงงานดันขับรถไปเฉี่ยวรถคนอื่น เป็นผู้หญิง สว นิดๆ แต่ก็สวยนะ เสียตังไป4พัน เซ็งโคตรร
กลับมาเลยลางานครึ่งวัน กลับดีกว่าไม่มีรมทำงานแระ   ในใจก็หงุดหงิด ขับรถออกมาก็ ha09 ทั้งเสียดายเงิน ไม่อยากเข้าบ้าน เลยโทรหาเอ เอตื่นมารับสายแบบ
งัวเงีย  เราก็แจ้งไปเลย น้อง..จ๊ะ  วันนี้พี่อารมไม่ดีเลย  จัดแบบฮาร์ดคอร์ มาให้คนนึงดิ ส่งที่เดิม เอคนนี้ค่อนข้างรู้ใจ ไม่ต้องบรรยายมาก ตอบกลับมาว่า อะเครค่าา  พี่รออีกสักครึ่งชั่วโมงนะเด่วหนูพาน้องไปส่ง เนี่ยพอดีเลย อยู่ด้วยกันเนี่ย  เลยถามไปว่าพี่เคยกับน้องคนนั้นยังเพราะชื่อคุ้นๆ น้องบอกไม่หรอกค่าเพื่อนพึ่งมาจากต่างจังหวัดมาเที่ยวด้วยพอดีจะได้ค่าขนมกลับไป ก็โอเค ผมก็ไปรอ ที่อพาร์ทเมนต์ซอยวีรวรรณเหมือนเดิม พักนึงน้องก็โทรมาถามห้อง แล้วไม่นานน้องSl ก็มาถึง หน้าตาน้องก็โอเค แต่ดูไม่สดชื่นเท่าไหร่ คงไปเที่ยวกันมาดึกมั๊งแต่เราก็ไม่สน เข้ามาในห้อง เราเลยขอตัวไปอาบน้ำ น้องบอก ไมพี่ใจร้อนจัง เลยตอบอ้าวนึกว่าน้องจะรีบเห็นเพื่อนบอกว่ามาจากต่างจังหวัดกลับวันนี้นี่  น้องหัวเราะคิกๆ บอกก็เค้าเรียนที่จังหวัดมหาสารคามอ่า ....  62028_1 แมร่งตรูนึกว่าไกล  น้องบอกค่ำๆถึงจะกลับจร้า อ่ะนะ ก็เลยนอนเล่นคุยกัน
ซักพัก ผมก็อยากแล้วนะตอนนี้แต่น้องเปิดตัวมาแบบนี้ ก็เลยต้องฟอร์มนิดนึง นอนดูทีวีไปก็คุยกันไป เธอก็นอนหนุนแขนผม ผมก็ลูบผมเธอบ้าง หอมหัวบ้าง น้องก็นอนกอด
ผ่านไปประมาณเกือบยี่สิบนาทีมั้งน้องก็เริ่มมือไม่อยู่สุขลวนลามเรา ผมก้เอาคืนจับนมเลยดึงมากอด โดยน้องอยู่ข้างบน มือก็ล้วงเข้าไปในเสื้อลูบแผ่นหลังเนียนๆแล้วก็ไหลลงมาล้วงเข้าไปในกางเกงลูบตูดเนียนๆอีก ปากก็จูบแลกลิ้นกันไป เธอก็ล้วงคลำหนอนผม นัวกันซักพักไม่ไหวแล้ว ขอตัวไปล้างก่อนนะเดี๋ยวพี่มาจัด น้องเข้าไปด้วย เราก็ล้างให้กันพอหอมปากหอมคอ ออกมาต่อที่เตียง ลืมบอกไป น้องทาเล็บดำ มีรอยสักผีเสื้อที่หลัง แล้วก็ข้อเท้านิดหน่อย แค่นี้ก็ถือว่าฮาร์ดคอร์สำหรับผมแล้วนะ  มาถึงเตียง
น้องรุกก่อนนั่งคร่อมเราบอก อยู่กับพี่แล้วสบายดีเนาะ ไม่หื่น ha09เราก็งงไม่หื่นตรูจะเรียกมรึงมาทำไมเนี่ยสงสัยชมหลอกเอาทิป  แล้วน้องก็บอกต่อว่า ปกติ มีแต่เข้ามานัวๆๆ
จะเอาๆๆ ว่างั้นเราก็เลยยิ้มแต่ไม่พูดไร น้องบอกว่าถึงว่าเอบอกว่าพี่นิสัยดี แล้วน้องก็เริ่มเลยสไลด์ทั้งตัวพอได้ที่เราก็สไลด์น้องคืนบ้าง ครางได้เสียวมากแบบเก็บเสียงสุดๆแต่หน้าตา ตัวนี่เกร็งไปหมดเราเห็นแบบนี้ยิ่งมีอารม สักพักก็ให้น้องโหลดซีดี เราก็จับใส่ในท่าbasicก่อน ซอยไปเรื่อยน้องกอดแน่นอ่ะแล้วก็ดูดที่หน้าอกเรา แล้วก็บอกว่าให้เราอย่าพึ่งเสร็จนะพี่ ผมก็เสร็จยากอยู่แล้วก็เล่นท่านี้ยาวไปจนน้องกระตุกสองครั้งหลังจากนั้นผมจึงไล่ตามไปเป็น1:2 เสร็จปุ๊ปผมก็ลุกไปหยิบผ้าให้น้องแล้วถามว่าจะเข้าห้องน้ำก่อนพี่มั้ยน้องบอกเข้าด้วยกันดิ เด่วล้างให้ ก็เข้าไปล้างตามปกติ ถึงตอนนี้ผมโอเคแล้วจะจ่ายตังน้องบอก นิสัยไม่ดี เสร็จแล้วก็จะไล่เค้าแล้วก็ทำหน้างอลเล็กน้อย เราก็เลยกอดจากข้างหลังแล้วบอกว่างั้นก็นอนเล่นก่อนแล้วอยากกลับเมื่อไหร่ก็บอกพี่นะ น้องก็ยิ้มนิดๆแล้วก็เดินไปนอนที่เตียงโดยใส่ผ้าขนหนูผืนเดียว
ผมก็นอนดูทีวีข้างเธอแล้วก็เผลอหลับไปแป๊ปนึงแต่ไม่นานนะแบบงีบๆอ่ะแล้วก็ตื่นเพราะได้ยินเสียงหัวเราะคิกๆๆ ผมก็ถามน้องหัวเราะไรอ่ะ  น้องบอกยังคุยกันไม่รู้เรื่องเลยหันมาอีกทีพี่ก็หลับแถมกรนด้วย นี่กลั้นไว้ตั้งนานนะแต่ไม่ไหวเลยหัวเราะดังไปนิดขอโทษนะคร้าาาา กิริยาอาการแบบนี้มันช่างน่ารักนัก อารมโมโหที่เสียเงินของผมมันหายไปหมด เหลือแต่อารมอยากจัดเด็กน่ารัก ล้วนๆคราวนี้ผมรุกเลยโดยไม่ต้องถามอะไรไม่กลัวน้องเรียกเพิ่มเพราะถ้าน้องจะเอาเพิ่มคงบอกนานแล้วรอบสองนี่นานมากผมจัดทุกท่าแต่กลับมาจบเบสิคท่าโปรดของผมและก็มารู้ว่าเป็นท่าโปรดของน้องด้วยสรุปผมเสร็จไปสอง น้องน่าจะสี่นะแต่ไม่ได้ถามมองนาฬิกาจะหกโมงเย้็นแระมาตั้งแต่บ่ายนิดๆ คุ้มค่าจริงๆวันนี้ ไปอาบน้ำนั่งคุยกันจนประมาณหกโมงครึ่งน้องก็ขอตัวกลับ ผมก็ให้น้องไปสามพันบอกให้ค่าหนมเพิ่มพันนึงโทษฐานที่ทำตัวน่ารัก น้องก็เข้ามาหอมหนึ่งที แล้วก็บอกว่าคราวหน้ามาขอนแก่นอีกจะมาอยู่กับพี่ทั้งวันเลยว่างั้น ก็แลกเบอร์กันไว้ ถือว่าวันนี้รู้สึกดีขึ้นเยอะ ลายแทงขออุปก่อนน๊าขอกินอีกซักพักเผื่อกลายเป็นปิ่นโต
สรุปคชจ 2000+1000
หน้าตา  8/10 คล้ายๆนางเอกช่องเจ็ดที่เล่นกะโดมอ่ะแต่ไม่สวยเท่าแล้วก็ไม่ขาวเท่าแต่เนียน
รูปร่าง  8/10 ก็เหมือนSlทั่วไป นมพอประมาณ
GF  15/10
ปลาไม่มีคับผมไม่ชอบถ่าย  62031_1
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

,มะไหร่ทวยเทพ BET จะกลับมาจุติอีกครั้ง...
Littletiger9
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 01:56:36 PM »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
jrteam
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 7

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 02:30:44 PM »

36320_1พี่ท่านผมก็อยุ่ขอนแก่น เหมือนกัน ยังไม่เคยลอง SL เลยคับ ขอลายแทงได้ป่าวคับ
PaTT
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 266

อนุรักษ์...นางฟ้าโซฟาแดง

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 03:33:27 PM »

90242_1

+27 การบ้านเสียวดี ฮับ
coco555
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 305

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 04:06:34 PM »

28ไปเลยครับผม 80339_1
wan12345
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 10

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 07:58:29 PM »

90242_1ครับ

ได้ของดีประจำเลย
once
*

พลังหื่น : 5

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 08:24:33 PM »

บวกให้คร้าบบ  62031_1
WaterLove
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว
*

พลังหื่น : 3289

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 08:44:35 PM »

เห็นเค้าบอกต่อๆกันว่าขอนแก่นหาของดีๆกินยาก ท่าจะไม่จิงซะแล้ว  ha12
sakilo
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 6

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 08:46:51 PM »

90242_1 90242_1
THEHOY
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
**

พลังหื่น : 446

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 09:05:35 PM »

เยี่ยมครับ
kunton
สมาชิกแอบอ่าน
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 09:25:55 PM »

ผมบ๊อบที่มหาสารครามหน่อยครับ ไปทำงานบ่อยแต่ไม่เคยลองเลยกลัวไม่ปลอดภัย 36523_1
kunton
สมาชิกแอบอ่าน
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 09:26:53 PM »

อย่างไงขอเบอ. เอด้วยครับ
score
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 103

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 11:15:57 PM »

โอ้ สายเดี่ยวกัน ขอนแก่นคือกัน +30 ไปเลย

ชอบเสียตังให้เด็กแล้วสบายใจ
beerabbit
ไร้ชีวิต .. ไร้ตัวตน
*

พลังหื่น : 35

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 08:07:15 AM »

เห็นเค้าบอกต่อๆกันว่าขอนแก่นหาของดีๆกินยาก ท่าจะไม่จิงซะแล้ว  ha12

36523_1ที่ไหนก็เหมือนกันทั้งนั้นคับ น้องก็คนมีความรู้สึกมีหัวใจ ยิ่งเจอแต่ประเภทหื่นๆลุยมาเยอะๆ แล้วมาเจอแบบใจเย็นสุภาพเค้าก็จะเปลี่ยนเองครับ
ส่วนตัวผมก็เคยหล่นนะ แต่ไม่บ่อยหรอกคับ 36514_1

,มะไหร่ทวยเทพ BET จะกลับมาจุติอีกครั้ง...
Ampol
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 53

อำพล โจรกระจอก

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 02:19:18 PM »

บวกให้ครับ

กล้าทิ่ม sl

80043_1

"ย้มมันให้เล็ด"
visa911@NoWhere
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 34

ก้อนน้ำแข็ง กับจิตใจที่แสนเย็นชา

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 06:54:02 PM »

+1 ครับ
ker-ezy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 10:12:57 PM »

ยินดีด้วยครับผม
Tonth
Level : 2 (มือใหม่หัดสาวแหนม)
*

พลังหื่น : 75

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 01:03:58 AM »

จะรบกวนขอเบอร์เอ ด้วยคนได้ไม๊ครับพี่  80041_1
tona99
*

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 05:52:10 PM »

มีรอยสักด้วยใช่น้องแป๋ว.....   หรือเปล่าครับ คุ้นๆแหะๆ
lookmoofat
เห็นหอย กรูปรี้ เห็นหมี กรูเผ่น
*

พลังหื่น : 74

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 02:33:18 AM »

+1 สำหรับการบ้านครับ  80037_1

ภายภาคหน้า ผู้คนย่อมรู้จักสำนึก พลังฝีมือหาใช่คลี่คลายเรื่องราวทุกสิ่งทุกอย่างในแผ่นดิน และไม่มีผู้ใดในโลกนี้ จะมีอิทธิอำนาจไปชิงชีวิตของผู้อื่นได้.....
จอมโจรจอมใจ โก้วเล้ง
vittayaxx
*

พลังหื่น : 9

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 10:27:13 PM »

การบ้านน่าลอก
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์