หมดแรงคลานกลับบ้านเพราะหมด 3 น้ำ กับแมวน้ำเงิน 073 สุดโค่ยคร๊าบ

<< < (7/22) > >>

april19:
:ha15: :ha15:อยากได้แฮททริกกะเขาบ้างจัง

tools_pom:
ผมขึ้นกับน้องก็ได้แค่ 2 น้ำเองครับ  สู่ไม่ไหว   หมดแรงครับ

sideline69:
เมื่อผมและน้องขึ้นมาจากอ่าง  ผมถอดถุงยางออก เพราะผมปวดฉี่คับ เอาจนฉี่จะทะลักออกมาเลย  

sideline69 : น้องคับมีถุงยางอีกมั้ย

น้องเกต :  มีค่ะ

น้องดันผมลงไปนอนที่ขอบเตียง  แล้วก็บรรจงดูด ปืนใหญ่ของไทย อย่างเมามัน หวังว่าจะพิชิตปืนใหญ่ให้มันแตกพังคาลำกล้องใหได้ พม่าจะ

ได้ไม่ดดนปืนใหญ่ของไทยยิงกระสุนทำให้เมืองเสียหายอีก  คับน้องดูดต่อไปนานมากคับ สัก 10 นาทีได้  ผมได้แต่เด้งก้นให้น้องได้อมได้ลึกๆ

แต่น้องก็เหมือนแกล้งคับ  น้องเอา CD อันที่ 3 มาใส่ด้วยปากอีกครั้ง แล้วป้าย KY ที่ประตูเมืองนิดหน่อย แล้วก็เป็นเช่นเดิมคับ น้องดันพรวด

เดียวอีกแล้วคับ  ผมว่าน้องคงชอบทิ่มแบบนี้จริงๆ  แล้วน้องก็ WOT  แบสุดตรีน ผมตอบโต้ด้วยทหารพื้นราบ 10 นาย เข้าจู่โจมที่เนินเขา ของ

เมืองพม่า  ขนาด 35 คับ D ทั้งสองลูก  บี้ๆๆๆๆๆ  และว ก็ บี้ๆๆๆๆๆ  

น้องเกต :  โอ๊ยยยยย    อืออออออออ   พี่ขาเกตเสียว  เอาพี่มันจริงๆ เลย

sideline69 : มันก็เอาไปสิคับ จะเสร็จพร้อมพี่ใช่มั้ย  อีกนิดนะ  อีดนิด  ยะยะ...อย่าหยุดนะ

น้องเกต :  คร่ะๆๆๆ ...... อืม พี่ขาเกตไม่ไหวแล้ว  พะพะ..พี่เสร็จพร้อมเกตนะ อือๆๆๆๆ...........

สีหน้าน้องบูดเบี้ยว ไม่เหลือความสวย น่ารัก เหลือให้เห็นอีกต่อไป  มันช่างสาแก่ใจนักรบไทยยิ่งนัก  เมื่อเห็นพม่าสาวต้องทรมานกับความเสียว

ซ่านเต็มขีด  และแล้ว

น้องเกต :  พะพะพะ.......พี่ ขา  เกต สะสะสะ.......เสร็จแล้ว   โอ๊ยยยยยยยย  อ่าส์ๆๆๆๆๆ

คับ น้องฟุบลงบนอกนักรบไทย  บอกความพ่ายแพ้แก่ไทย เป็นครั้งที่ 4 ผมไม่รอช้าจับน้องผลิกกลับมาท่า DOGGY  ซอยๆๆๆๆๆ   เหงื่อท่วมตัว

คับ   แล้วจับหันกลับมาท่า เบสิค  น้องเกตดึงตัวผมไปกอดแล้วดูดปากกับผมอย่างเมามัน น้องเกตดูดปากมันพอๆ กับ ซอยข้างล่างเลยคับ จัง

หวะดูดปาก กับจังหวะกระแทกนี้มันช่างสัมพันธ์กันจริงๆ  น้องเกตหนีบขาทั้งสองข้างแนบชิดติดกันแล้วก็ขมิบอย่างแรง  บอกให้ผมซอยอย่าหยุด

เหงื่อผมกับน้องเกตท่วมตัวทั้งคู่  และแล้ว

ผมก็เสร็จพร้อมน้องเกตจนได้  กระสุนปืนใหญ่ของไทยลูกที่ 2 ได้ยิงไปถูตัวเมืองพม่าพังยับเยินไม่เหลือชิ้นดีเลยคับ ผมเสร็จน้องเกตยังคงกอด

ผมอย่างแน่น ขมิบไม่ยอมหยุด ทั้งที่เหงื่อของเราทั้ง 2 ท่วมที่นอน เพื่อหวังว่าจะให้กระสุนปืนใหญ่ของไทยออกมาให้หมด และไทยจะได้ยกทัพ

กลับพร้อมกับชัยชนะที่เธอยอมศิโรราบ

น้องเกต :  น้ำพี่ออกมาหมดมั้ยค่ะ  เหงื่อเยอะจัง  เกตไม่เคยแบบนี้มาก่อนเลย

sideline69 :  หมดแล้วจ๊ะ  เกตขมิบอย่างนี้มันจะเหลือหรอจ๊ะ

น้องเกต :  เดี๋ยวเกตขอตัวไปเอาเสื้อผ้ามาเปลี่ยนก่อนนะ  รอบสุดท้ายแล้วจะได้กลับบ้านเลย

น้องพันผ้าเช็ดตัวออกไป  ปล่อยให้ผมยืนแก้ผ้าอยู่คนเดียว แล้วผมก็ไปอาบน้ำ  สักพักน้องเกตเข้ามาชวนผมอาบน้ำ

น้องเกต :  พี่  มาอาบกับเกตค่ะ

sideline69 :  พี่อาบแล้วจ้ะ  เกตอาบเหอะ  เดี่ยวพี่นอนแก้ผ้าดูเกตอาบน้ำดีกว่า

ผมนอนดูเธออาบน้ำ  แล้วมันก็รู้สึกว่าลูกกระสุนปืนใหญ่มันยังคาลำกล้องปืนอยู่  เมื่อน้องอาบน้ำเสร็จ  น้องดันมาจับจรวยผมอีกแระ เหมือนทำ

เป็นจะแกล้ง  แต่ขณะนั้นผมดูเวลาที่โทรศัพท์เหลือเวลาอยู่อีก 20 นาที  น้องจับเสร็จบอกจะแต่งตัวกลับบ้านแล้ว  ผมเลยดึงตัวน้องมาทับตัว

ผม ดดยผมนอนหงายอยู่ข้างล่าง  น้องนอนหงายอยู่ข้างบน  แล้วผมก็ให้ทรายราบ 10 นาย บี้นมเธอ บี้ ๆๆๆๆ  แล้วก็ บี้ๆๆๆๆๆ

น้องเกต :  พี่ขาอย่างทำอย่างนี้  จรวยพี่แข็งอีกแล้ว  พอเถอะมันจะหมดเวลาแล้วนะ

sideline69 : อืม..... เวลาบี้นมเกตเนี่ยมันช่างมันมือจริง  แน๊ะ...ดูสิมันสู้มือพี่ด้วย  

น้องเกต :  อือ.........พี่ขาพอเถอะเวลาไม่พอแล้วนะ

sideline69 : โทรศัพท์ยังไม่ดังเลย เหลืออีกตั้ง 20 นาที   แล้วผมก็เอามือน้องเกตมาจับที่จรวยผม  น้องทำเหมือนไม่อยากทำ  แต่มือสาว

จรวยกรูไม่ยอมหยุดเลย  เกตจ๊ะ  อมหน่อยสิ ผมกระซิบที่ข้างหู้เธอ ทั้งที่ตัวเธอนอนหงายแก้ผ้าทับตัวผมอยู่

จากนั้นก็ลงไปดูดๆๆๆๆ  บ๊วบๆๆๆๆๆ  สุดยอดคับ  

sideline69 :  เกตจ๋า  อย่าหยุดนะ  ผมแอ่นก้นให้เธอดูดได้ถนัดขึ้น สุดยอดคับ ดูดไม่ยอมเลิก

20 นาทีผ่านไป  เธอทั้งดูดทั้งชักแล้วแอ่นอกให้ผม  เพือให้กระสุนปืนใหญ่ยิงใส่หน้าอกเธอแทน เพื่อไม่ให้เมืองพม่าต้องเสียหายมากกว่านี้

ผมเสียวทรมานมากคับ มันเหมือนจะเสร็จ แต่มันไม่ยอมออก  ทรมานจิงๆ  ใครเคยเป็นแบบผมมั่งคับ

ผมไม่ไหวจับตัวเธอพลิกมานอนหงาย  แล้วเอาปลายจรวย ถูๆๆ  ไถๆๆๆ ที่เม็ดประตูเมืองน้อง

น้องเกต : อย่านะพี่  ถุงยางหมดแล้ว  เมื่อกี่พี่ทำไมไม่บอกว่าจะเอาเกตอีก  มาเกตทำให้พี่ดีกว่านะค่ะ

น้องจับตัวผมลุกขึ้นยืนหน้ากระจก  แล้วคุกเข่าลงไปชักจรวย แล้วอมปลาย  ลิ้นตวัดๆๆๆ แม่เจ้า  ตอนนี้เหมือนว่าจะเลยเวลารบไปแล้ว

แต่น้องเกตก็ยังคงชักจรวยผมต่อไป  แล้วน้องก็ดันตัวผมให้นอนลงไปที่ขอบเตียง  แล้วชักๆๆๆๆๆ  อมๆๆๆๆๆ  ลิ้นตวัดๆๆๆๆๆๆ  

sideline69 :  โอ้วววววว    กะกะกะ....เกตจ๋า  

ผมเรียกชื่อน้องซ้ำไปซ้ำมาเหมือนเปิดเทปวน  และแล้ว.........

คับ   กระสุนนัดสุดท้ายที่คาลำกล้องปืนใหญ่ของไทยก็ยิงเข้าสู่จุดยุทธศาสตร์สำคัญของเมืองพม่าได้อย่างราบคาบ  carpark คับพี่น้อง

sideline69 :  ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  อือออออออออออออออออออออ

น้องเกต : ทีนี้หมดมั้ยค่ะ  

เธอดูดน้ำผมออกมาจนเกลี้ยง   เกลี้ยงตัวจริงๆคับ ขาสั่นเดินลงอ่างหัวเกือบทิ่ม  น้องหัวเราะเยาะด้วยความสะใจที่ทำให้น้องน้องเสียเมืองไป

หลายครั้ง  ศึกครั้งนี้ผมแก้แค้นให้กับประเทศไทยได้แล้วคับ ผมถล่มเมืองพม่าแตกยับเยินยอมเป็นเมืองขึ้นของไปโดยดีไม่มีข้อเรียกร้อง ยอมส่งส่วยให้กับไทยเมื่อไหร่ก็ได้ที่ไทยต้องการ เสร็จกรู  และไม่ต้องขอความยินยอมจาก NATO ก่อน  ไทยชนะคับ  จากนั้นเราก็แต่งตัวรีบเดินออก

จากห้อง เพราะตอนนั้นมัน 5 ทุ่ม พอดี  ออกมาแม่บ้านจ้องผมกับน้องเป็นตาเดียวกันเลย อายโครต

คงนึกว่าผมหื่นมากจริงๆ  เลยเวลามาตั้ง 20 นาที  นี่ถ้าเป็นช่วงเวลาปกติผมต้องเสียค่ารอบเพิ่มแน่ๆ  

แต่ก่อนกลับเราเล่นโทรศัพท์กัน  และน้องก็ให้ผมกดเบอร์ผมในเครื่องน้องแล้วโทรออกมาที่เครื่องผม  แล้วน้องบอกว่า ว่างๆ ไปหาเกตที่ห้องนะ

สงสัยถ้าอยู่กัน 2 ต่อ 2 ดดยไม่มีเวลามาเป็นตัวจำกัด  ผมกับน้องคงตายคาออกลงข่าวหน้าหนึ่งทุกฉบับแน่ๆ "ทนายหื่นdy[หมอนวดบ้ากาม เอา

กันเหงื่อท่วม ตาpคาอก 35 คับ D" เสียสถาบันหมด

สรุป  น้อง 5 (แต่น้องบอกว่านับไม่ถ้วน เพราะค้างรอบที่แล้วเลยมาระบายกับผม) ผม 3 คลานกลับบ้านคับ เหยียบคันเร่งรถไม่วิ่งเลยคับ

น้องเกต แมวน้ำเงิน 073 หลายท่านคงเคยสมสู่มาแล้ว เมื่อวานผมคงเป็นผัวคนล่าสุดของน้อง เพราะผมขึ้นกับน้องรอบสุดท้าย ไม่มีใครมาต่อ

ผมได้แน่นอน

หน้าตา :  น่ารักคับ เป็คผม ควงไปไหนมาไหนรับรองมองเหลียวหลังกันทุกคน ให้ 9.5 คับ

ไฟหน้า : แน่นอนคับ 35 คับ D ตึงโครต บีบแล้วเด้งสู้มือด้วย  สุดยอด ให้ 10

หลอดไฟ : แม้จะไม่ซีน่อล ออกน้ำตาล  แต่สำหรับผมรับได้คับ มันเปลี่ยนแปลงตามธรรมชาติ ให้ 9

GF : สุดตรีนคับ หวานหยด ยิ่งกว่าเมียที่บ้านอีก  ครางกระเส่า ได้ยินทีไรน้ำจะแตกให้ได้ ให้ 10

1,900 + 300 +100 +100 (น้อง+ทิป+เชียร์+น้ำ)

ผมว่าจะไปซ้ำคับ แต่ไปซำที่ห้องน้องนะ น้องบอกว่าอยู่กับเพื่อนอีกคนมาจากไทยใหญ่เหมือนกันน่ารักกว่าน้องอีก พี่จะไปปรี้หนู้ที่ห้องก็ได้นะ

เผื่อเพื่อหนูเห็นแล้วอย่าดดดนจรวยพี่ด้วย

than35:
การบ้านนี้บรรยายจนเห็นภาพชัดเจนครับ
ตามไปยืนยันด้วยคนครับ

end:
ร้านชื่อไรอะครับจะได้ไปบ้าง :jed19:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว