หน้า: 1 2 3 4 5 »   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ## พาเสียวปฏิวัติ - การบ้านเก่า เซี่ยงไฮ้-หังโจว-ปักกิ่ง + ปลากอบ  (อ่าน 83265 ครั้ง)
Babyboom @ PST (Unlimited) RAD ไม่จำกัด
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 235

« เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 11:48:04 PM »

เสธ. มาร่วมปฏิวัติแล้วค้าบ....มาช้ายังดีกว่าไม่มา dookdik26

ได้มีโอกาสเป็นไกด์พากรุ๊ปไป เที่ยวเซี่ยงไฮ้ หังโจว ปักกิ่ง  มาเมื่อสงกรานต์ที่ผ่านมา

เครื่องออกจากสุวรรณภูมิ เมื่อตอน ตีหนึ่งกว่าๆ  ลงเครื่องที่เซี่ยงไฮ้  ตอนเช้าเจ็ดโมงกว่าๆ

เข้าเมืองไปรับประทานอาหารเ้า แล้วไปเที่ยวหอไข่มุก  โชคไม่ดีวันนี้ฝนตกทั้งวัน  มองไม่เห็นวิวเลยครับ

หลังจากนั้นก็ไปเดินตลาดเก่า และสวนยี่หยวน เป็นสวนของเศรษฐีเซี่ยงไฮ้

เอาปรากอบไปดูกัน

nookamon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 11:49:36 PM »

มันต้องงี้ดิวะพี่ :12:
MrcarparK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 12:21:27 AM »

มาปาดก่อน  รอดูต่อนะ
IGreenTea
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 12:22:54 AM »

5555+

มาช้ายังดีกว่าไม่มาจริงเปล่า

ว่าแต่ไม่หลับไม่นอนหรือไงกันเนี๊ยะ เอิ๊กๆ

<+ suntoryboy +>
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 2070

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 12:31:20 AM »

ตายละ เพิ่งรู้ว่า มีอาชีพเดียวกัน

เค้าก็เป็นหัวหน้าทัวร์ด้วยนะ ไปปักกิ่งบ่อยอยู่  :8:

ดูครับ ต้องตามดูกันอีกหนึ่งงานคุณภาพ

Line : @suntoryboy (มี @ ด้วย)
IG : SUNTORYBOY
Babyboom @ PST (Unlimited) RAD ไม่จำกัด
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 12:56:27 AM »

กลับถึงโรงแรมแถวๆ วงแหวนสาย 3 หลังสถานีรถไฟ  ก็ถามไถ่กับไกด์ท้องถิ่น  ถึงเรื่องอย่างว่า  ha03

ไกด์ตัวดีบอก  พี่เซี่ยงไฮ้แพง  พรุ่งนี้ไปหังโจว...เด็ดกว่าที่นี่เยอะเลย  ไม่แพงด้วย  jed19

ผมก็เลยถามถึงที่เที่ยวแนวๆ นี้กับไกด์ท้องถิ่น  ได้ความว่า  ที่จะมีสาวขายบริการนี่มีหลาหลายแบบ

1.  ร้านตัดผม
     ผมก็ว่าแล้วทำไมร้านตัดผมหรือร้านเสริมสวย มันเยอะนักวะ  
     บางร้านสาวๆ มานั่งหน้าร้านเรียกแขกเหมือนคาราโอเกะบ้านเราเลย  ค่าบริการประมาณ 100 - 300 หยวน รวมห้อง
     ห้องในร้านนั่นแหละ  แคบๆ สกปรก ไม่มีห้องน้ำ  เป็นห้องน้ำรวม  ให้เวลา 30-45 นาที (ก็ซ่องบ้านเราดีๆ นี่แหละ) ha11
     หากไม่ชอบบรรยากาศที่ร้าน  ก็สามารถพาไปที่โรงแรมที่พักได้  แต่ต้องสอบถามโรงแรมให้ดีนะว่าเขาให้ขึ้นหรือเปล่า
     บางทีพาเด็กไปแล้ว เบลบอยนี่แหละมันไปแจ้งตำรวจ  เพราะที่ในโรงแรมมันก็มีเราไม่เที่ยว  มันเสียรายได้ ha01
     อันนี้ต้องพึงระวัง
     กฏหมายที่นี่คนซื้อผิดด้วย  เคราะห์หามยามซวย  ตำรวจเข้า  โดนจับ  ทีนี้ล่ะคุณเอ๋ย!  ดูไม่จืดเลยล่ะ  
     ได้อยู่กินข้าวต้มเมืองจีนกันยันแก่แน่ๆ
 yenta4-emoticon-0018

2.  ร้านคาราโอเกะ
     เหมือนบ้านเราเลย  ล่าสุดก็ มายเมโลดี้ ถ้าคุณเป็นคนต่างชาติแล้วพูดจีนกลางไม่ได้ หรือไม่มีคนท้องถิ่นพาไป
     อย่าเสี่ยงตัวไกด์เองยังไม่แนะนำ  วิธีการหาลูกค้า  ก็ส่งสาวๆ ไปเดินจับนักท่องเที่ยวตามหน้าโรงแรม
     ชวนไปกินเหล้าร้องเพลง พอท่านตามไป  ก็โดนฟัน "คอขาด" ไม่ใช่หัวแบะนะครับ  "คอขาด" เพราะโดนเป็นแสนๆ
     พฤติกรรมคร่าวๆ ก็คือ เปิดห้องน้องๆ เข้ามานั่งหลายคน  ทั้งที่ไม่ได้เรียก  พอเลือกได้  ก็ยังแวะเวียนมาเก็บดริ๊งค์
     สั่งกับข้าวมาแบบไม่สนใจคนจ่าย กรูจะกิน  เปิดเหล้าดื่มเป็นน้ำ  

ไกด์เลยยกตัวอย่างลูกค้าที่เคยมาทัวร์กรุ๊ปนึงมี 4 คน  มีคนพูดจีนกลางได้นิดหน่อยคนนึง
     กลางคืนอยากเที่ยวก็ออกไปเดินเล่น เจอสาวชวนก็เข้าตำราอย่างที่บอก  
     ตี 3 โทรหาไกด์ให้ช่วยมาเคลียร์หน่อย  เพราะโดนค่าคาราโอเกะไปประมาณ 350,000 บาท   :9:ลูกค้าคุยยังไงก็ไม่รู้เรื่อง
     ร้านปิดประตูไม่ให้ออก  เรียกคนคุมเข้ามาจะรุมถ้าไม่จ่าย  เลยโทรหาไกด์ให้ช่วยไปเคลียร์  ไกด์ก็ต้องรีบนั่ง TAXI ไปช่วย
     ดูบิลโดนค่าเหล้า XO ไป 5 ขวด  ค่าอาหารสิบกว่าอย่าง  ค่าดื่มเด็กเกือบ 200 ดื่ม ดื่มมาม่า คนเชียร์  ต่อรองไปต่อรองมา
     เหลือ 200,000 บาท  ต้องรวมบัตรเครดิตทุกคนไปรูดจนครบจำนวนที่ต้องจ่าย  ร้านถึงจะปล่อยออกมา
     แต่ถ้าเป็นคาราโอเกะในโรงแรม เที่ยวได้นะครับ  ส่วนจะได้ปรี้หรือเปล่าอันนี้ก็แล้วแต่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2009, 08:15:20 AM โดย Babyboom @ PST (Unlimited) เสธ./พลเอก แห่ง So Far Away » บันทึกการเข้า

*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 12:59:57 AM »

ตายละ เพิ่งรู้ว่า มีอาชีพเดียวกัน

เค้าก็เป็นหัวหน้าทัวร์ด้วยนะ ไปปักกิ่งบ่อยอยู่  :8:

ดูครับ ต้องตามดูกันอีกหนึ่งงานคุณภาพ

ผมทำฟรีแลนซ์ ครับ  ทำมา 17 ปีแระ ha07

ส่วนมากจะถนัดแถวๆ ออสเตรเลีย  นิวซีแลนด์ ยุโรป ha09

หลังๆ มาญี่ปุ่น เกาหลี แล้วก็จีน สัก 2-3 ปีมานี่เองครับ ยังไม่ค่อยคล่องเท่าไหร่  cw560

ยินดีที่ได้รู้จักคนอาชีพเดียวกันครับ  dookdik6
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2009, 01:06:21 AM โดย Babyboom @ PST (Unlimited) เสธ./พลเอก แห่ง So Far Away » บันทึกการเข้า

*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 01:06:02 AM »

เล่ามาเยอะ  เอาปลากอบสวยๆ มาชมกันมั่งดีกว่า  ha13

อันนี้ถนนนานกิง (ถ้าจำไม่ผิดนะครับ)  เป็นถนนคนเดิน  ร้าน shopping มากมาย

ที่เป็นตำนานของ ติงลี่ และ สี่เหวินเฉียง เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้  :10:

หลงปั๊น  หลงเรา........

bbooyy
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
*

พลังหื่น : 2

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 01:12:19 AM »

เข้ามาเก็บข้อมูลด้วยคน
เด็กส่งของ@หาดใหญ่
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 85

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 01:15:04 AM »

อยากไปด้วยจัง แพงไหมคับค่าทัวร์  ''ทัวร็ปรี้นรกแตก''   ha06 ha06
ko007
*

พลังหื่น : 186

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 01:34:29 AM »

มาเก็บเกี่ยวข้อมูล ด้วยอีกคนครับ

PS  อย่าบอกน้องใด้ใหม??ว่าใด้เบอร์ จากเพื่อนที่เล่นเวปด้วยกัน คุณจะเป็นคนที่ฉลาดน้อยที่สุด ในหมู่เพื่อนนักปี้   ด้วยกัน
*

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 01:40:28 AM »

3.  ในเทคและบาร์
     ก็จะมาสาวๆ เข้ามาหาแขกในนี้กันเป็นประจำ  เช่น  แถวฮาร์ดร็อคฯ ,เทค-บาร์ ชั้นใต้ดินของโรงแรมก็มี  ค่าใช้จ่ายน้องๆ
     ประมาณ 200 - 600 หยวน  แล้วแต่คุณภาพสินค้า และความถูกใจของน้องๆ ว่าท่านหล่อถูกใจน้องๆ มากแค่ไหน  :8:

4.   SAUNA & Massage
      2 สถานที่นี้  ทุกโรงแรมจะมี  อย่างใดอย่างหนึ่ง หรือ มีทั้ง 2 แบบ เลย  พอท่านเข้าห้องพักในโรงแรมโบรชัวร์ของ
      SAUNA & Massage จะวางอยู่บนโต๊ะ หรือในแฟ้มเมนูท่องเที่ยวเลยครับ  ไม่ต้องไปไหนไกลๆ  ดูราคาค่าคอร์ส
      ได้เลย  ส่วนมากราคาตั้งแต่ 400 หยวนขึ้นไปนี่รวมปรี้เสร็จเรียบร้อยเลยครับ   ไม่ต้องไปไหนไกล  ha03
      ปรี้เสร็จเข้านอน ผบทบ.ยังไม่รู้เลยว่าไปปรี้มา  ha06

5.   ยืนหาแขกริมถนน
      เหมือนสวนลุม/สนามหลวงบ้านเราก็มีนะครับ  หรือตามศูนย์การค้าใหญ่ๆ  เคยมีลูกค้าผมโดนชวนอยู่เลย  เข้ามาจูงมือ
      ทำท่าทางสากลที่รู้ๆ กันอยู่   ราคาก็ 100 หยวนเป็นต้นไป

ส่วนผมนี่ไปลองที่หังโจว  ดินแดนที่ขึ้นชื่อว่ามีสาวงามที่สุดในแผ่นดินจีนถึง 2 คน  (ชื่อไรจำไม่ได้แล้ว...ไกด์ท้องถิ่นบอกอยู่)

ซาวน่าที่โรงแรมนั่นแหละครับ  นัดไกด์ท้องถิ่นไว้ 4 ทุ่ม  มันโทรตามเลย  ไปยังพี่  ก็เลยลงมาที่ชั้น 4  เป็น SAUNA

เข้าไปก็ต้องเปลี่ยนเสื้อผ้า  ถอดหมดทุกชิ้น  ของทุกชิ้นเก็บไว้ในล็อกเกอร์  ยกเว้นบุหรี่กับไฟแช้ก (อดถ่ายปลาเลย)  :25:

เปลี่ยนเป็นชุดเสื้อคลุมอาบน้ำ  แล้วก็เข้าไปอาบน้ำล้างตัวให้สบายๆ  เสร็จแล้วก็มานั่งรอน้องๆที่เก้าอี้นวด

ตรงเก้าอี้นวดนี่จะสามารถปรับเอนนอนได้ 180 องศา  มีทีวี ขนาด 10 นิ้วดูส่วนตัวทุกเก้าอี้

ที่นี่มีน้องๆ อยู่ 2 แบบ  คือ นวด+นาบ  กับนวดเฉยๆ คล้ายๆ กับนวดกระปู๋  บ้านเรา

ผมเลือกคอร์สแบบ นวดน้ำมัน + นาบ  ราคา 600 หยวน อันนี้จะต้องไปในห้องนวด  ha13

ไกด์ท้องถิ่น  เลือก นวดเฉยๆ ก็นวดที่เก้าอี้นวด

พักชมวิวทิวทัศน์งามๆ ของเมืองหังโจวกัน  เริ่มด้วยทะเลสาบซีหู  ทะเลสาบที่เกิดจากคนขุด  เพื่อเก็บน้ำไว้ใช้ทำเกษตรกรรม

เมืองหังโจว  เคยเป็นเมืองหลวงของจีนมาหลายสมัย  ก่อนที่จะย้ายไปปักกิ่ง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2009, 10:34:56 PM โดย Babyboom @ PST (Unlimited) เสธ./พลเอก แห่ง So Far Away » บันทึกการเข้า

*

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 01:44:11 AM »

อยากไปด้วยจัง แพงไหมคับค่าทัวร์  ''ทัวร็ปรี้นรกแตก''   ha06 ha06

ทัวร์เมืองจีน  เริ่มต้นที่หมื่นกว่าบาทเองครับ ไม่แพง  cool

แต่ค่าปรี้ต้องเตรียมไว้เยอะหน่อย  ha13

อันนี้ทัวร์ปกตินะครับ  แต่กลางคืนออกไปแร่ด....เพื่อปรี้หมีแพนด้า  ha06

*

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 03:40:28 AM »

เจ้าหน้าที่ก็พาผมกับไกด์ฯ ไปที่ห้องนวด....

นั่งรอสักอึดใจก็พาน้องๆ มาให้ดู  ที่นี่เขาจะพาน้องมาให้ดูทีละคน  ไม่ชอบก็บอกเดี๋ยวพาคนใหม่มาให้

ผมดูผ่านไป 2 คน  คนที่ 3 นี่ถูกแล้วถูกใจ  ตัวเล็กๆ ขาวๆ นมเน้นๆ หน้าตาน่ารัก

น้องอยู่ในชุดแซ้ก  ผ้าลื่นๆ มันๆ

เลยบอกเจ้าหน้าที่ไปว่าเอาคนนี้แหละ  ไกด์ท้องถิ่นเดินไปส่งภาษากับน้อง  เห็นน้องพยักหน้า พูดตอบ 2-3 คำ

ไกด์ฯ ก็หันมาแปลให้ฟังว่า บอกน้องเขาไปว่านวดก่อนให้ผ่อนคลาย แล้วค่อยเอาๆ เสร็จ แล้วค่อยมานวดอีกที ha06

เส้นตึงๆ จะได้คลาย  แล้วไกด์ฯ ก็ออกไปเหลือผมกับน้อง 2 คน 

น้องพูดจีนมา...ผมส่ายหัวลูกเดียว...ฟังไม่ออก xxjawdrop

พูดอังกฤษไป...น้องก็ทำหน้างงๆ  เอาวะ  เล่นภาษามือกับภาษากาย  อันเป็นภาษาสากลของโลกละกัน  ha07

น้องบอกว่าออกไปเอาของเดี๋ยวนะ (จริงๆ ทำมือไม้ประกอบคำพูดภาษาจีนก็พอเดาออก)

น้องกลับเข้ามาพร้อมตระกร้าอุปกรณ์หลากหลาย

น้องบอกให้นอนคว่ำลง...แล้วเริ่มนวด...น้ำหนักมือกำลังดี...คลายเส้น  กดจุด  เอาน้ำมันหอมชะโลมแล้วรีดเส้น

ทำเอาเคลิบเคลิ้ม...จะหลับให้ได้...น้องพูดอะไรอีกไม่รู้  สักพักก็มีผ้าขนหนูเปียกๆ มาวางบนหลัง

น้องราดอะไรไม่รู้บนผ้าขนหนู...เย็นๆ แล้วๆๆๆๆ  จุดไฟ
...... ha04

สัก 10 วินาทีได้แล้วเอาผ้าขนหนูอีกผืนมาคลุมดับไฟ  อบไอร้อนไว้บนหลังผม

เสร็จจากอบผ้าร้อน  น้องก็เอาลูกประคำเส้นๆ มานวดคลึงบนแผ่นหลังและจุดต่างๆ ตามร่างกาย

น้องเก็บเครื่องมือ  แล้วให้ผมนอนหงาย...จู๋...มันก็เด่สิคับ.....น้องปิดปากหัวเราะ คิคิ  มองด้วยสายตาเชื่อมๆ  cute-panda-emoticon-004

เค้าเขินน๊าาาาา

แล้วน้องก็ดื่มชาร้อน....เอ๊ะ...ทำไมไม่กลืน...แต่...แต่...เอามาอมจู๋เค้าอ่ะ.....โอว...มาแล้วโม้ก หยินหยาง :8:

มาลองถึงต้นตำรับเลย...น้องอมแล้วดูด...ดูดแล้วก็อม....สักพักก็คายทิ้ง

เปลี่ยนเป็นอมน้ำเย็น.....แล้วมาโม้กต่อ.....โอ๊ย.....มันเสียว...ปรับความรู้สึกไม่ทัน ha15

โม้กได้สักพัก...น้องคายทิ้ง...แล้วพูดอะไรก็ไม่รู้..ผมก็พยักหน้าไปตามเรื่อง

น้องก็ถอดชุดเลย...โอ้....โห....ขาวโบ๊ะ...สว่างจ้าเลย yenta4-emoticon-0018

นมสวยใหญ่พอดีมือ  แน่นด้วย  จุกชมพู  แล้วน้องก็หยิบ CD มาสวมให้ผม

ส่วนน้องก็ป้าย KY  ขึ้นคล่อมผมเริ่ม WOT  อืมม์...แน่นดี  :10:  ขนาดมี Ky นะเนี่ย  :10:

ขึ้นสุด  ลงสุด  ลงสุดแล้วบางทียังก้มมากินแคลเซี่ยมผมด้วย.....ผมก็บีบนมน้องไป  เล่นนมไปเรื่อยๆ cool

น้องพูดอะไรอีกไม่รู้ แต่ทำมือไม้เหมือนให้เปลี่ยนท่า...ผมเลยจัดให้  BASIC  ยกล้อ  แล้วต่อด้วย Doggy  :8:

ตอนนี้น้องร้องดังมากกกก  เกรงใจห้องข้างๆ เขา  ผมจัดตัวน้องแล้วทิ้งตัวนอนไม่ให้หลุด เปลี่ยนเป็น WOT หันหลัง

ท่านี้เสียวได้ใจมาก.....เสร็จพร้อมกับน้องในท่านี้เลย.....ตอด...ตุ๊บๆ  ตลอด  น้องหันหน้ากลับมายิ้มให้ biggrin

ถอดถุงออก...เอาผ้าเย็นมาเช็ดตัว และทำความสะอาดจู๋  เช็ดซะสะอาดเอี่ยมเชียว  ha06

ผมนอนพัก น้องมานอนข้างๆ  ซักพักน้องก็เริ่มนวดแขน  บอกให้ผมนั่ง  แล้วก็นวดไหล่  มีการเอานมมาถูหลังด้วย...หุ หุ หุ

น้องนวดได้สักพัก  ไฟแดงเหนือประตูก็ติด  เหมือนบอกว่าจะหมดเวลา  (บ้านเราเป็นโทรศัพท์...สะดุ้งทุกที)

น้องใส่เสื้อผ้า  หิ้วตระกร้า  หันมายิ้มโบกมือบ๋ายบาย  yenta4-emoticon-0021 แล้วก็เดินออกไป 

ผมก็ใส่เสื้อคลุมเดินออกไปหาไกด์ฯ ที่เก้าอี้นวด

สรุป

น้องอะไรไม่รู้...ไม่ได้ถาม
หน้าตา     8/10   น่ารักน่าชัง  ปากนิด  จมูกหน่อย
ไฟหน้า     9/10  สว่างจ้าด้วยซีนอน ใหญ่แน่น  จุกชมพู
รูปร่าง       8/10  มีพุงนิดนึง
ช่างล่าง     8/10  สาหร่ายเพียบ  หนึบใช้ได้

คุณภาพสมราคาครับ  biggrin

*

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 03:42:34 AM »

ชมภาพเจดีย์  นางพญางูขาว  กับ รูปปั้นแม่ทัพงักฮุย  ที่ทำให้เกิดขนมชนิดหนึ่ง นั่นคือ "ปาท่องโก๋"

beer198727301
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 05:06:37 AM »

ขอบคุณครับพี่ สุดยอดครับ +1 ครับ
2000
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 06:45:53 AM »

ถ่ายรูปได้สวยจริงๆๆๆ
namkang99
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 32

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 07:20:43 AM »

ขอบคุณครับ
opazio
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 07:53:01 AM »

ha15อยากไปครับ วิวสวย น่าไปเที่ยวจิงๆ
@skydragon@
ชีวิตสำมะหาอันใด
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 232

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 08:02:40 AM »

ภา่พสวย บทบรรยายเยี่ยมครับ....ชอบ ๆ ๆ
bank2310
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : -1

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 08:06:45 AM »

สุึดยอดเลยครับ
beerPower
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 08:12:33 AM »

การบ้านเยี่ยมมาก+1
ช่างทาสี@TAK
ช้างน้อยๆๆๆๆๆๆสู้ๆ
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 192

ทีมงานสู้ๆ

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 08:45:33 AM »

ha08ขอบคุณครับที่พาไปเที่ยวต่างแดน ha08

gazzanava
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 08:55:28 AM »

ภาพสวยครับ ขอบคุนคับ
pe108
*

พลังหื่น : 11

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 09:31:44 AM »

ปรากอบวยงามครับท่าน cute-panda-emoticon-015
IGreenTea
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 09:43:46 AM »

ให้มันได้อย่างนี้ดิพี่ ว่าแต่อย่าเก็บไว้นานเกินนะ

การบ้านมันจะเค็ม ha06
Gerrard78
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 10:29:35 AM »

การบ้านอินเตอร์ สุดยอดครับ ผมเคยไปจีนแล้วเหมือนกัน แต่ยังไม่ถึงจริงๆ

เสียดายอยู่เลยครับ อิจฉา จขกท จังเลยครับ

ขอบคุณครับ
schole17
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 11:50:59 AM »

รูปสวยมากเลยครับพี่
fuckmechine
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 12:11:02 PM »

100 หยวน =  ๔๐๐ ก็เสียวได้
xcite-united
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 12:12:32 PM »

เสียดาย ตอนผมไปไม่กล้าถามไกด์ท้องถิ่น เพราะมีหนูๆน้องๆไปด้วย
กลัวเสียผู้ใหญ่ โอกาสหน้าจะลองดู ไปทัวร์เมืองจีนไม่แพงครับ cute-panda-emoticon-015
sawakita47
*

พลังหื่น : -3

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 12:15:27 PM »

อยากลองบ้างงงจังครับ ha15 ha15
*

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 12:56:12 PM »

อยากลองบ้างงงจังครับ ha15 ha15

ยังไม่จบนะครับ...เหลืออีก 2 ที่  คืนนี้จะมาต่อให้จบ ครับ  ha08

aberlon
สมาชิกแอบอ่าน
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 02:30:59 PM »

สุดยอดเลยคับ พี่ +1
meeting
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 02:51:47 PM »

เด็ดตรง อมน้ำร้อน น้ำเย็น นี้แหละครับ  dookdik26 dookdik26
johnathan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 03:56:25 PM »

+1ให้ครับ ทริปเหมือนที่เคยไปเลย แต่ไม่รู้ว่าใต้โรงแรมจะมีแบบนี้ด้วย น่าเสียดายจัง cute-panda-emoticon-018
เบี้ยหงาย...ตายแทนขุน
*

พลังหื่น : 4

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 04:00:26 PM »

เจ๋งครับ ชอบๆ
ขอ + 1 ให้นะครับ  :10:

"รักในรอยแค้น....ที่ยากจะลืมเลือน"
การมีส่วนร่วม (ไม่รู้ว่าผิดกฏรึเปล่า ยังไงรบกวนแจ้งเตือนด้วยนะครับ)

1. ครั้งแรก ที่แม่สอด (ตีเมียวดี)
http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,13676.0.html
2. ท่าสีน้อง + ถอดCD ไม่ถูกวิธี ที่แม่สอด จะเป็นยังไงม้างครับ
http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,13814.0.html
3. ทำยังไงให้น้องๆ คิดถึงเราครับ
http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,13951.new.html
stranger
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 04:53:30 PM »

โห...รุปนี่เอาไปโพสเว็ปท่องเที่ยวได้เลย..นะครับ...  dookdik6 เสียวน่าจะมีปลาน้องๆซัก หน่อย :10:
segaboy
*

พลังหื่น : 5

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 05:50:21 PM »

ตอนไปเซี่ยงไฮ้ ไป เที่ ผับ ที่ ซินเทียนตี้ หมดไป 4000 กว่า แต่ไป 8 คน นะครับ ก็สนุกดี มีไกด์ไปด้วยน่ะครับ เที่เองอันตราย หลาย แสน ไอ้ คาราโอเกะหัวแบะในไทยก็คงเป็น พวกนี้ละนะครับ
the tourist
ท่องโลกกว้าง เก็บเกี่ยวประสบกาม ...
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 3 ดาว
*

พลังหื่น : 3357

หมี ไม่ เอา !

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 06:00:54 PM »

cute-panda-emoticon-014 cute-panda-emoticon-014 cute-panda-emoticon-014

เยี่ยมไปเลยครับ

ดีครับที่มีรีวิวเมืองจีนกันบ้าง

เพราะเป็นประเทศหนึ่งที่มีคนไปกันเยอะ

การบ้านผมที่มาเล่าไว้เมื่ออาทิตย์ที่แล้วมันก็ไม่ใช่แบบที่ลอกได้

รออ่านตอนต่อไปในเมืองอื่นนะครับ

cute-panda-emoticon-014 cute-panda-emoticon-014 cute-panda-emoticon-014
abba
*

พลังหื่น : 9

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 06:54:42 PM »

ha03 อ่านแล้ว หื่นเลยครับ
tukta
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 09:21:53 PM »

นิเห่า  .......... + 1 ไปเลย ครับ  :8:
*

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 10:33:53 PM »

มาต่อแล้วครับ  คืนนี้จะให้จบเลย เพราะเดี๋ยวไปญี่ปุ่นแล้วจะ  ส่งการบ้านรายวันเลยครับ (ถ้าเป็นไปได้)

อาจจะช้านิดนึงครับ เพราะเขียนสดๆ  นึกไป  พิมพ์ไป  แก้ไขไป
 cute-panda-emoticon-019

ปลาน้องๆ คงไม่มีนะครับ  เพราะใน SAUNA เอาอะไรเข้าไปไม่ได้ต้องเก็บไว้ใน Locker ยกเว้นบุหรี่กับไฟแช้ค

เดี๋ยวจะซื้อกล้อง VDO แอบถ่ายรูปไฟแช้คมาใช้บ้าง...อิ อิ อิ

เสร็จจากคืนแรกแล้ว

คืนที่ 2 ลงมาเองไม่นัดไกด์ฯ ละ เกรงใจ  คราวนี้ผมลองแบบนวดที่เก้าอี้นวดธรรมดา  ที่มีทีวีส่วนตัวที่ผมบอกในตอนต้นๆ

เสต็ปก็เหมือนเดิม...เก็บของเปลี่ยนชุด อาบน้ำ  มานั่งรอที่เก้าอี้นวด  เจ้าหน้าที่ก็พาน้องๆ มาให้ชมทีละคนเหมือนกัน

ผมขอเรียกว่าโซนนอก  ส่วนที่มีนวด + นาบ ขอเรียกว่าโซนในละกันครับ  จะได้เข้าใจง่ายๆ

น้องในแต่ละโซน  จะไม่ปะปนกัน  ต่างคนต่างอยู่  การแต่งกายก็ไม่เหมือนกัน

โซนใน    ใส่ชุดแซ้ก  ผ้ามันๆ ลื่นๆ  ข้างในใส่กกน. ตัวเดียว  พร้อมถอดทำงาน :8:

โซนนอก  ใส่ชุดเสื้อกางเกงผ้า มันๆ ลื่นๆ เหมือนกัน  แต่เสื้อมันจะเป็นแบบกลัดกระดุมผ้าเป็นตุ่มๆ แบบเสื้อคนจีน  ผ่ากลาง
            โนบรา  จะเห็นเนินอกขาวๆ อวบๆ   วอบๆ แว่บๆ   cute-panda-emoticon-004

น้องๆ ในโซนนอกจะสวยกว่าโซนในครับ...ตัวเล็กๆ บางๆ หุ่นดีๆ
cute-panda-emoticon-015

ผมเลือกมาคนนึง...ขาว หน้าตาน่ารัก ทันสมัย หุ่นดี  นมกำลังพอดีตัว  ตูดแน่นๆ     :8:

ค่าใช้จ่ายคิดเป็นชั่วโมงๆ ละ 100 หยวน  อย่างต่ำ 2 ชม.

น้องมาแล้วก็จะมีตระกร้าอุปกรณ์มาเหมือนกัน  มียานวด  ผ้าร้อน  ครีม 2 - 3 กระปุก

น้องก็จะมานวดเรา...ตามสเต็ป ก็เริ่มจากขาก่อน  ฝ่าเท้า  ปลีน่อง ขาอ่อน  เวลาน้องก้มๆ เงยๆ นวด

เราก็จะมองเห็นนมน้อง  วับๆ แวมๆ เพราะน้องติดกระดุมเสื้อไม่หมด  บางเม็ดก็หลุด  ปล่อยนม  ออกมาให้ชม

จับสัมผัสได้  แต่ห้ามดูด เลีย    

วิธีการนวดของน้องๆ ก็จะมีสเต็ปของการนวดกระปู๋ด้วย....เอาผ้าร้อนมาประคบ อบไข่ เช็ด บีบนวด

น้องมีครีมน่าจะเป็นวาสลีน มานวด  คลึงไข่ นวดคลายเส้นตรงท้องน้อย  กดจุดต่างๆ

แค่มือน้องมาจับมันก็แข็งแล้ว....ที่นี่ไม่เหมือนนวดกระปู๋บ้านเรา คือ ห้ามทำให้ลูกค้าน้ำแตก :25:

ถ้าน้ำแตกน้องๆ จะโดนปรับ...

เวลามานวดส่วนบนของร่างกาย  น้องๆ จะขึ้นมานั่งคล่อมตัวเราแล้วนวด  จิ๊มิ๊ ในกางเกงน้องๆ ก็จะมาถูๆ ไถๆ กับหน้าขาและไอ้จู๋เรา

มันแสนจะทรมาน...เสียนี่กะไร   yenta4-emoticon-0018

กว่าจะผ่าน 2 ชั่วโมงอันแสนทรมานมาได้นี่เครียดแล้ว เครียดอีก
 ha15

ครบ 2 ชั่วโมงก็จ่ายไป 200 หยวน  กับการ ดูนม จับนม ลูบตูด  แล้วกลับห้องไปนอนว่าว.... cute-panda-emoticon-018

เคยถามไกด์ฯ เหมือนกันว่าทำไมไม่ทำให้เสร็จๆ  เขาบอกว่าบางคนมานวดที่โซนนอกเนี่ยต้องการมาบิ้ว  สร้างความตื่นตัว

แล้วกลับไปทำอะไรๆ ต่อที่ห้อง หรือที่บ้าน  ส่วนถ้าต้องการเบ็ดเสร็จเลยก็เลือกแบบโซนในไปเลย ผมก็พอจะเข้าใจ

ดูปรากรอบ พานอราม่า  ของสวนยี่หยวนที่เซี่ยงไฮ้ กับ ทะเลสาบซีหู ที่หังโจว มองจากเจดีย์นางพญางูขาว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 27, 2009, 10:36:44 PM โดย Babyboom @ PST (Unlimited) เสธ./พลเอก แห่ง So Far Away » บันทึกการเข้า

*

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 10:42:18 PM »

ออกจากหังโจว  ก็มาขึ้นเครื่องบินภายในประเทศมาที่ปักกิ่ง  เมืองหลวงของประเทศจีน

แวะไปเที่ยวพระตำหนักฤดูร้อน  ของพระนางซูสีไทเฮา  นั่งเรือชมทะเลสาบ ที่ใช้คนขุด (อีกแล้ว) เพื่อเลี้ยงปลาและมุกน้ำจืด

เพื่อนำมาทำเป็นอาหารถวายพระนางซูสีฯ

เชิญชมปรากอบ    biggrin

Baby Carrot
*

พลังหื่น : 1

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 10:44:41 PM »

อ่านสนุกดีครับ  cute-panda-emoticon-014 cute-panda-emoticon-014 cute-panda-emoticon-014
bei
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 10:59:11 PM »

อ่านแล้วหื่นกับความขาวเลย
GSC
*

พลังหื่น : 1

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 11:12:52 PM »

เนื้อเรื่อง ข้อมูลสุดยอดครับ
อ่านแล้วอยากตามไปด้วยเลย
ไปญี่ปุ่นแล้วกลับมาเล่าดวยนะครับ
IGreenTea
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2009, 12:36:48 AM »

จบตอนเช้าแน่ๆเลย...

xxjawdrop
*

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2009, 01:18:41 AM »

ต่อครับ ที่โรงแรมในปักกิ่ง  ผมก็ใช้บริการ SAUNA เหมือนเดิม  ง่ายดีครับ  ไม่มีใครสงสัย  ปิดตี 2 เกือบทุกโรงแรม

ที่นี่ค่านวด 660 หยวน  แบบ Full Option แพงกว่าที่หังโจว 60 หยวน  ไม่ว่ากัน

เข้าไปถึงก็ตาม Step เดิมเลยครับ  เก็บของ เปลี่ยนชุด อาบน้ำ แล้วก็เข้าห้องเลย

ที่นี่ถ้า Full Option จะมี จนท.พาไปที่ห้องเลย  ไม่ต้องไปนั่งรอที่ห้องเก้าอี้นวดก่อน

เข้าไปนั่งรอน้องในห้องนวด  ห้องนวดที่นี่แปลกๆ ไม่เหมือนที่หังโจว

มันมีขื่อด้วย  เหมือนที่ให้หมอนวดแผนโบราณเกาะเดินนวดบนหลังอ่ะครับ

จนท. พาน้องมาให้เลือกทีละคน  ผมเลือกได้คนที่ 4  หน้าตาน่ารักคล้ายๆ กับดาราจีน จางมั่นอี้  หุ่นสูงเพรียว

ปากนิดจมูกหน่อย  นมเป็นกระเปาะ  น้องอยู่ในชุดกี่เพ้ายาวไม่เกินหัวเข่า  ผ่าข้างสูงจนเห็น กกน.สีขาว cute-panda-emoticon-004

น้องพอพูดอังกฤษได้นิดหน่อย  ถามชื่อน้องบอกให้เรียกว่า "มาเรีย"  เหมือนคนฮ่องกงเลยมีชื่อภาษาปะกิตด้วย

น้องออกไปเอาอุปกรณ์มา  ที่นี่อุปกรณ์ดูเยอะกว่าที่หังโจว  น้องเข้ามาถอดชุดคลุมผมออกไปแขวน

แล้วน้องก็ถอดชุดกี่เพ้าของน้อง  โนบรา  ไฟหน้าเป็นกะเปาะซาลาเปา  ซีน่อน หลอดชมพู  ยังไม่ถอดกกน.สีขาว :10:

น้องบอกให้ผมนอนคว่ำ...แล้วก็เอาน้ำมันมานวดเพื่อผ่อนคลาย  นวดสักพัก  น้องหยิบอุปกรณ์ออกมา

เป็นแก้วประมาณ 10 ใบ  พร้อมลูกผ้าก้อนเล็กๆ เหมือนขนมผิง  น้องวางลูกผ้าบนหลังผม

แล้วจุดไฟ....!!!!  xxjawdrop  พอไฟติดน้องเอาแก้วครอบทันที  ทำจนครบ 10 แก้ว ha15

ปรากฏแก้วติดหลังผมทั้ง 10 ใบ  เหมือนที่เคยดูในรายการทีวี  มันดูดแน่นมากครับ

ทิ้งไว้สักพัก  น้องก็มาแกะออก  หลังผมเป็นวงๆ เลย  แล้วน้องก็เอาครีมมีกลิ่นหอมอ่อนๆ มาทา...

โอว....พอน้องไล้มือรีดไปตามกล้ามเนื้อ  มันช่างรู้สึกเบาสบายจริงๆ  เหมือนเลือดวิ่งพล่านไปทั่ว cool

น้องบอกให้นอนหงาย....น้องเอาผ้าร้อนมาประคบอบไข่  เหยาะน้ำมันในขวดเล็กๆ ลงไปในผ้า 2-3 หยด

มีกลิ่นหอมอ่อนๆ โชยขึ้นมา  แล้วน้องก็นวดแถวๆ ท้องน้อย  ต้นขาด้านในและกดจุด jed19

น้องเอาผ้าร้อนออก...แล้วอมน้ำแข็งมาโม้กให้.....อึ๊ยส์....เจี๋ยว....

สักพักก็ไปบ้วนทิ้ง....น้องหยิบอุปกรณ์ออกมาเหมือนเชือกปลาย 2 ด้านมีตาขอ  เอาไปแขวนไว้กับขื่อ cute-panda-emoticon-016

น้องขึ้นไปโหนเชือกแล้วก้มหัวลงมาโม้ก.... yenta4-emoticon-0018 นี่มาปรี้แบบกายกรรมปักกิ่งหรือนี่...

สักพัก น้องลงมาจับ CD ใส่  พร้อมป้าย KY ขึ้น WOT  ผมกัมตัวขึ้นไปดูดนมน้อง....ดูดมันส์จริงๆ :8:

เปลี่ยนท่า  น้องขึ้นไปนั่งบนเชือกอ้าขายกขึ้นเป็นตัววี  ผมคุกเข่าดึงเอวน้องเข้ากระแทก...ปั้ก  ปั้ก  ปั้ก ha03

แหมมันเด้งดีจริงๆ  เหมือนเอาบนชิงช้าเลย.... ha13

สักพัก เปลี่ยนท่าเป็น Doggy  มองเห็นก้นงามๆ โดนกระแทก

ต่อด้วย reverse WOT  กรรไกร  เบสิก  ยกล้อ  สุดท้ายก็แพ้แตก......
cute-panda-emoticon-008

น้องมาถอดถุง  เอาผ้ามาเช็ดทำความสะอาด  แล้วก็เอาผ้าร้อนมาให้เช็ดหน้าเช็ดตา....

สรุป  น้องมาเรีย :6:

หน้าตา    9/10  เหมือนดารา  จางมั่นอี้

รูปร่าง     9/10  หุ่นดี  สูงเพรียว  

ไฟหน้า    9/10  ซีน่อน  เป็นกระเปาะ เหมือนซาลาเปา  หลวดชมพู

GF         7/10  อาจจะคุยไม่ค่อยรู้เรื่อง เลยให้กลางๆ ไป

คุ้มดีครับ  เหมือนปรี้สาวกายกรรมปักกิ่งเลย
ha06

ผมเลยรู้ว่าที่แพงกว่า 60 หยวนเป็นค่าดูกายกรรมนี่เอง.... biggrin

*

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2009, 01:23:14 AM »

เกือบสุดท้ายแล้วครับ

ปรากอบ  กำแพงเมืองจีน  1 ในสิ่งมหัศจรรย์ของโลก  สร้างเพื่อป้องกันผู้รุกรานจากทางเหนือ

*

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2009, 01:25:59 AM »

หอฟ้าเทียนฐาน

สถานที่ฮ่องเต้ต้องมาทำพิธีขอพรจากสวรรค์  biggrin

หน้า: 1 2 3 4 5 »   ขึ้นบน
  พิมพ์