มาเล่าประสบกามครั้งแรกกับสาวคนรัก แฟน หรือกิ๊ก ว่าได้กินตับภายในกี่วัน

(1/6) > >>

misslaptop69:
ของพ้มเจอกันวันแรก แล้วก้อนัดดูหนังอีกสองวันถัดมา แต่ไม่ได้ไปดูหรอก ไปกินตับกันเลย คงหล่อแหละ สาวก้อสวยดี ยังงงตัวเองอยู่เลย ทำไมง่ายขนาดนี้

ใครเปนยังไงมาบอกเล่ากันหน่อยคับ กับสาวคนแรก

withlove:
มาอีกแล้วครับท่าน.                                                                                                ปล.ทำไมไม่เก็บความซิงไว้ให้เมียล่ะ

u.suck:
 :80351_1: อิจฉาคนหล่อจัง

Bally คนหื่นสราสสสส !!!!:
โดย ส่วนมาก แฟนเก่าผมหลายๆคน ตอนผมสายซี ผมได้กินตับ+เปิดซิง ภายใน สองสัปดาห์ครับ  เหมือนเร็วนะครับ

แต่พอกว่าจะได้เลิกนี่ นานมากกกกกกก ครับ เพราะสาวเจ้าแม่งติดเรา รักเราเหลือเกิน + งี่เง่าสราดๆเลย  กว่าจะเลิกได้นานมาก :02:

ต่อไป ถ้ามีแฟน ถ้าผมรักมากๆ คงไม่กินตับ ครับ คบไว้เป็นคู่คิด ที่น่ารักพอ (ไปกินตับที่อื่นเอา) :06:

Busty-Boy:
ผมคบใครไม่เคยปรี้ครับ

แต่ชอบปรี้คนที่ไม่ได้คบ  :06:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป