ใครเคยโดนน้องๆใช้นิ้วสอดเข้าทางประตูหลังมั่งครับออกตัวไว้ก่อน

<< < (5/6) > >>

รองประทานAVC@เอวีจงเจริญ:
 ไม่เคยจ้า แต่เคยเอาหน้าเข้าไปซุกที่ตุดของน้องแล้วไซร้ เพราะตูดอวบอูมกลมกลึงได้รุปมาก น้องครางได้อารมณืมากจ้า  :62024_1:

geogeo:
หนังxฝรัง หนังavเก่่าๆ  บางเรื่อง(ที่มีเนื้อเรื่องนะ)   นางเอกในเรื่องมักเอานิ้วหรือลิ้นจกตูดฝ่ายชาย เพื่อให้กะดอตั้งอีกรอบ

หลังจากคอพับไปแล้ว

Super Nuru:
อ้างจาก: -mad ness- ที่ ธันวาคม 24, 2011, 10:05:37 PM

อ้างจาก: Super Nuru ที่ ธันวาคม 24, 2011, 09:36:34 PM

ไปลองน้องปลา B18 โรงงานดูดิ

เม้นมาแบบนี้ต้องมีไรดีซ่อนอยู่แน่ :ha10:

ต้องไปลอง

อุ๋งอุ๋ง:
เคยครับ แต่ไม่ใช่กะน้องนะ กับหมอตอนตรวจ ริซซี่....

หมอก็ลวงไปถามไป "เจ็บไหม"

ผมตอบ "จะ..จะ..เจ็บครับหมอ" ผมนี่นอนตัวเกร็งเลย นึกในใจ ไม่เจ็บกรูจะมาตรวจ มาให้มรึงมาล่วงตรู๊ดกรูทำไม

โคตรจะอายหมอ แต่ก็รู้สึกแปลกๆดีนะ  :36523_1:

กับแฟนก็เคยครับ ทำไปนิ้วก็ล้วงไปด้วย แต่ไม่ได้ใส่ลึกนะ

ไม่รู้เธอชอบหรือเปล่า แต่บางครั้งเธอก็เคยรีเควส ให้ล้วงเองก็มีครับ

fishxxx@สำนักผีกะหรั่ว:
เคยโดนเจนนี่ V30 ทะลวงมาครับ ตูดลอยเลย 555555

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว