หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่าพี่ เคยไปปารตี้ ชุดนอน หรือปารตี้ริมสระ กันบ้างไหม  (อ่าน 3183 ครั้ง)
naraji
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 97

« เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2016, 07:12:01 AM »

อยากรู้ว่า ปารตี้แบบนี้ มีปรี้บ้างไหมคับ พวกปารตี้ชุดนอน ริมสระ หรือว่า ปารตี้ไฮโซ บนคอนโดหรูๆ
toyota8
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 5 ดาว
*

พลังหื่น : 723

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2016, 10:47:37 AM »

เคยครับแต่นานแล้ว Supplier เป็นคนมาชวนผมไปเพราะติดต่อธุระกิจกันอยู่ เป็นปาร์ตี้ริมสระน้ำของคลับเฮาท์หรูแห่งหนึ่ง
เรียกว่าปิดสระกันเลย ก็ไม่มีอะไร ผมว่าหญิงที่มาก็มาจากหญิงที่ทำงานกลางคืนนั่นแหละ แต่คัดมาหน้าตาดูดีหน่อย

เรื่องปรี้มีแน่แต่งบค่อนข้างสูง เจ้า Supplier ตัวดีก็มากระซิบบอก "พี่เลือกดูถูกใจคนไหนบอกเดี๋ยวผมจัดการให้"
แต่ผมดูแล้วไม่ถูกใจเท่าไหร่และเวลามีจำกัดด้วยก็เลยปฏิเสธไป

ปัจจุบันผมว่ามันก็ยังมีอยู่เฉพาะกลุ่มนะ คนทั่วไปคงเข้าไปสัมผัสยากหน่อย
witawatt@U-don
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
**

พลังหื่น : 285

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2016, 01:26:29 AM »

* เหมือนมีคนมาถามแนวนี้ไปทีละ ผมก็ตอบแบบเดิมนะ
ปาร์ตี้แบบนั้นผมไม่ค่อยได้ไปหรอกครับ (สายอ่อน)
ทีรู้ๆ คือ พอเมาแล้วก็มั่วกันหลายคู่ ฟรีๆทั้งนั้น เพราะเมา... นานๆทีจะไปเป็นแขกดูหนังสดสักที

ปาร์ตี้ริมสระหรือแนวพูลวิวล่า นี้ก็ไม่ได้ไปนานแล้วครับ  kitty9
เกือบจะ 2 ปีละทีต่างประเทศนะครับ K-เป็นผับชื่อดังของประเทศเขา กับ L-เป็นบ้านคนจัดกันเอง มีแต่ลูกคนมีเงิน

ปาร์ตี้ไฮโซ นี้ส่วนมากจะสายเขียว ชวนกันมาต่อหลังจากผับเลิก  milkbottle11

ปาร์ตี้ชุดนอน ส่วนมากจะเป็นเด็กทำงานนั้นละ ชวนเราไปกินเหล้าต่อทีห้องกับเพื่อนๆของเธอ(ถ้าจัดกันเองมักไม่เกิน 10 คน)  boy-emoticon-017
ก็ธรรมดาอยู่ห้องนอน ใส่ชุดอะไรก็ได้ ส่วนมากเด็กจะชวนแต่คนสนิทแบบว่าอวดเพื่อนๆได้ว่ากูมีนะมึง(หล่อหรือรวย ก็ว่ากันไป)  boy-emoticon-006

*มีกฎห้ามวาง link ครับ
lil DiN
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 200

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2016, 09:54:41 PM »

อยากทราบครับช่วงเดือน กค มีที่ไหนจัดงานปาร์ตี้ บ้างครับ

เพื่อนผมกลับมาจาก ตปท  อยากจะไปงานปาร์ตี้พวกนี้
rsuji_kung
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2016, 03:18:40 AM »

อยากทราบครับช่วงเดือน กค มีที่ไหนจัดงานปาร์ตี้ บ้างครับ

เพื่อนผมกลับมาจาก ตปท  อยากจะไปงานปาร์ตี้พวกนี้

ลองเชคที่โฃลฟิเทล โฃแบ๊งค์คอก ดูครับ
isadddnooo
Level : 4 (ฝ่าไฟแดงเป็นของหวาน)
*

พลังหื่น : 4

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2016, 01:02:49 AM »

โซฟิเทลโซครับ เห็นเพื่อนไปบ่อยๆ
หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์