ดารา AV คนไหนนมใหญ่สุดครับ หรือมีใคร oversize บ้าง

<< < (3/9) > >>

Aum:
อย่างจูเลีย พี่ไม่ชอบเหรอครับ ผมว่าถ้าเทียบกับรูปร่าง แล้ว มันใหญ่เกินตัว เธอจริงๆนะครับ

Busty-Boy:
อ้างจาก: Mercurius ที่ พฤศจิกายน 03, 2011, 09:01:57 PM

ขอโทษทีครับ ลืมอ่านไป :80041_1:  ของ AV ก็นึกไม่ค่อยออกแล้ว เพราะ oversize ผมชอบของฝรั่งมากกว่า พวก Kayla Kleevage กับ Minka นี่ตัวโปรดเลย  :36311_1:

ปกติผมก็ดูฝรั่งนี่แหละครับ Kayla กับ Minka พักหลังผมว่าไม่ค่อยแจ่ม สงสัยเลยวัยมาเยอะแล้ว รู้จัก Tiffany Towers มั้ยครับ คนนี้ตำนานเรื่องนมใหญ่เลย

ฝรั่งที่ผมชอบก็  Christy Marks, Gianna Michaels, Kelly Madison

แนว BBW ก็พอดูบ้าง แต่ไม่เยอะ ชอบแบบใหญ่เกินตัวมากกว่า แบบใหญ่ทั้งตัว นานๆเสพย์ทีพอแก้กษัย

Busty-Boy:
อ้างจาก: อิจิโกะ ที่ พฤศจิกายน 03, 2011, 09:11:16 PM

พี่ บัสตี้ นี่เองที่เพิ่งไปตั้งไว้ ในAVC ไม่มีคนมาตอบฮ่าๆๆ  ผมจะตอบพี่แล้วล่ะแต่ขี้เกียจพิมพ์ ตอบในนี้เลยดีกว่า   ใหญ่กว่าฮิโตมิ น่ะมีแน่ครับ แต่เป็นแนว Fatty เลยล่ะครับ อ้วนเลย    จากเครดิตเพื่อในบอร์ดAVC  เว็บนี้มีบอกไว้เลยครับ  สารานุกรมhttp://www.boobpedia.com/boobs/Main_Page   เอาไปหาเลยพี่ ของชอบพี่ทั้งนั้นล่ะ     ส่วนตัวขอแบบ  ทรงสวยๆพอดีมือๆ  ก็พอแล้ว อิๆ

แนว Fatty ผมก็รับได้นะครับ แต่ prefer Slim and Stacked มากกว่า

รู้จักเวป boobpedia ด้วยหรอครับ นึกว่ามีแต่ผมที่รู้จักซะอีก

เจ๊เลียจู๋ เอ๊ย จูเลีย ดูแล้วก็น่าเสพย์ครับ สงสัยต้องลองหาซักเรื่องมาเสพย์  :ha06:

Aum:
ตามเก็บได้เลยครับ จูเลียเธอประกาศ รีไทร์ แล้ว หนังของเธอในวันข้างหน้า มีค่าแน่นอนๆอิๆ สำหรับแฟนๆเธอนะ ส่วนตัวผมตามเก็บเธออยู่เหมือนกันล่ะ อิๆ  ส่วนตัว ขอใหญ่แต่ไม่อ้วนนะ ไม่ค่อยชอบแนวอ้วนเลยอ่ะ นะครับ  ดูอึดอัด   :80037_1:

Busty-Boy:
ไปเจออีกคนนน่าะจพอฟัดพอเหวี่ยง

Rin Kajika (ชื่อ Rin นี่ใหญ่ทุกคนหรอฟ่ะ)

รู้สึกจะพึ่ง Debut เมื่อไม่นานนี้เอง พึ่งเล่นไปไม่กี่เรื่อง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว