ดารา AV คนไหนนมใหญ่สุดครับ หรือมีใคร oversize บ้าง

<< < (3/9) > >>

Aum:
อย่างจูเลีย พี่ไม่ชอบเหรอครับ ผมว่าถ้าเทียบกับรูปร่าง แล้ว มันใหญ่เกินตัว เธอจริงๆนะครับ

ฟอสซิล สยิวกิ้ว หิวตลอด รับรุก บุกทะลวง ควงสว่าน บานบุรี:
อ้างจาก: Mercurius ที่ พฤศจิกายน 03, 2011, 09:01:57 PM

ขอโทษทีครับ ลืมอ่านไป :80041_1:  ของ AV ก็นึกไม่ค่อยออกแล้ว เพราะ oversize ผมชอบของฝรั่งมากกว่า พวก Kayla Kleevage กับ Minka นี่ตัวโปรดเลย  :36311_1:

ปกติผมก็ดูฝรั่งนี่แหละครับ Kayla กับ Minka พักหลังผมว่าไม่ค่อยแจ่ม สงสัยเลยวัยมาเยอะแล้ว รู้จัก Tiffany Towers มั้ยครับ คนนี้ตำนานเรื่องนมใหญ่เลย

ฝรั่งที่ผมชอบก็  Christy Marks, Gianna Michaels, Kelly Madison

แนว BBW ก็พอดูบ้าง แต่ไม่เยอะ ชอบแบบใหญ่เกินตัวมากกว่า แบบใหญ่ทั้งตัว นานๆเสพย์ทีพอแก้กษัย

ฟอสซิล สยิวกิ้ว หิวตลอด รับรุก บุกทะลวง ควงสว่าน บานบุรี:
อ้างจาก: อิจิโกะ ที่ พฤศจิกายน 03, 2011, 09:11:16 PM

พี่ บัสตี้ นี่เองที่เพิ่งไปตั้งไว้ ในAVC ไม่มีคนมาตอบฮ่าๆๆ  ผมจะตอบพี่แล้วล่ะแต่ขี้เกียจพิมพ์ ตอบในนี้เลยดีกว่า   ใหญ่กว่าฮิโตมิ น่ะมีแน่ครับ แต่เป็นแนว Fatty เลยล่ะครับ อ้วนเลย    จากเครดิตเพื่อในบอร์ดAVC  เว็บนี้มีบอกไว้เลยครับ  สารานุกรมhttp://www.boobpedia.com/boobs/Main_Page   เอาไปหาเลยพี่ ของชอบพี่ทั้งนั้นล่ะ     ส่วนตัวขอแบบ  ทรงสวยๆพอดีมือๆ  ก็พอแล้ว อิๆ

แนว Fatty ผมก็รับได้นะครับ แต่ prefer Slim and Stacked มากกว่า

รู้จักเวป boobpedia ด้วยหรอครับ นึกว่ามีแต่ผมที่รู้จักซะอีก

เจ๊เลียจู๋ เอ๊ย จูเลีย ดูแล้วก็น่าเสพย์ครับ สงสัยต้องลองหาซักเรื่องมาเสพย์  :ha06:

Aum:
ตามเก็บได้เลยครับ จูเลียเธอประกาศ รีไทร์ แล้ว หนังของเธอในวันข้างหน้า มีค่าแน่นอนๆอิๆ สำหรับแฟนๆเธอนะ ส่วนตัวผมตามเก็บเธออยู่เหมือนกันล่ะ อิๆ  ส่วนตัว ขอใหญ่แต่ไม่อ้วนนะ ไม่ค่อยชอบแนวอ้วนเลยอ่ะ นะครับ  ดูอึดอัด   :80037_1:

ไปเจออีกคนนน่าะจพอฟัดพอเหวี่ยง

Rin Kajika (ชื่อ Rin นี่ใหญ่ทุกคนหรอฟ่ะ)

รู้สึกจะพึ่ง Debut เมื่อไม่นานนี้เอง พึ่งเล่นไปไม่กี่เรื่อง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว