น้องเมียเล่นเสียว @@@

(1/14) > >>

TNP:
ผมมีเรื่องแอบดูน้องเมียมาเล่าให้ฟัง  :ha06:

สำคัญมาก :
(รบกวนฟังแล้วนิ่งๆ เอาไว้ อย่าพูดไป)

ผมแอบดูเธอประจำตอนเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อนอาบน้ำ และ

หลังอาบน้ำ นมเธอขาวแต่ไม่ใหญ่ หัวนมยังโทนสีชมพู

ส่วน(หม้อ) กลม ขนไม่มากมีเป็นไรอ่อนๆ แล้ววันที่เธอ

เล่นเสียวให้ดู เป็นวันที่ผมไม่ได้ไปทำงาน น้องเมียเข้า

ห้องปิดประตูอาบน้ำ..ผมคลานเข้าแอบดูตรงบานประตู

(พี่ๆ คงรู้ว่าประตูห้องน้ำ ที่ มองเสย ขึ้นไปแล้วเห็น เป็นแบบไหน)

เธอถอดกระโจมอก ออกแล้ว เอาสบู่ล้างหน้า แล้วก็ล้าง

(หม้อ) ฟอกสบู่อยู่นานฟองเต็มไปหมด แล้วราดน้ำออก

แต่..ยังเห็นเธอใช้นิ้วเขี่ยที่(หม้อ) อีก ผมรู้เลยว่า...เธอ

กำลังช่วยตัวเอง มืออีกข้างก็บีบนม ไม่มีเสียงร้อง แต่บิด

ตัวไปๆ มาๆ หน้าตาผมเห็นไม่ค่อยถนัด แต่...คิดว่า เธอ

คงเสียวเต็มที่ เธอแหย่นิ้วเร็วขึ้นแล้วก็หยุด ไม่อยากบอก

ผมดูไปก็ช่วยตัวเองไปด้วยจนเสร็จ(อย่างแรง)..เลยครับ

พอเธออาบน้ำเสร็จก็ออกมา ผมนอนดูทีวีทำเป็นไม่รู้เรื่อง

จบแล้วครับ แค่นี้แหละครับ ที่..อยากมาเล่าให้ฟัง อิอิ  :yenta4-emoticon-0021:

j130kk:
 :xxjawdrop:โห พี่ หื่นมากขอบอก เปงป๋มนะ      ล่อแม่...ม สิว้า..   :8:

TNP:
ครับ..ผมเข้าใจครับ

:ha07:

แต่..ว่า..........??

ขืน..พลาดพลั้ง 'ล่อไป'

ผม..ถามหน่อย ว่า ??

:ha03:

ท่านเคยเห็นเมียผมหรือยังครับ ??

(ด้วยความเคารพ)  :cute-panda-emoticon-009:

แล้วท่านคิดว่าผมจะรอดตายไหมครับ ??

Presto:
เวลาที่ มองเสย ...

น้องเค้าก็ มองลงมา เห็นนี่ครับ ...

ระ วัง น้าาาา

แนะนำกล้องไร้สายดีกว่าไหมครับ เฮีย

:ha06: :ha06:

iceage:

ผมเคยเห็นเมียเฮียรั่วหลายครั้งแล้วครับ

บอกตรง ๆ ว่า เสียวมาก ๆ

เงี่ยน อ่ะ เงี่ยน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป