### Cream Girl หนัง R 18 + นิกกี้ 9 นิ้ว กับน้องแค๊กคนสวย เรื่องของหุ่นยนต์สาวที่ต้องการความรัก

(1/8) > >>

pplover999:
  เพิ่งมีโอกาสได้ชมหนังไปเมื่อกี้นี้ หลังจากได้ยินกระแสข่าวเรื่องนี้มาตั้งแต่ปีที่แล้ว แต่ไม่มีโอกาสได้ชมเลย พอดุแล้วดีในระดับหนึ่งที่หนังแนวนี้และทีมงานสร้างควรจะเป็น อาจจะยังสุ้ของญี่ปุ่น หรือเกาหลีไม่ได้ แต่ไม่ได้หมายความว่าของไทยเราจะด้อยกว่ามากมาย อยุ่ในระดับที่ดีพอใช้เลยจ้า แต่อารมณืของหนัง บรรยากาศ การถ่ายทัา การแสดงแอีคติ้งของนักแสดง ถ้าเป็นหนังเรทอาร์แบบเป็นเรื่องราวแบบนี้ เกาหลีกับญี่ปุ่นยงทัาได้ดีกว่าจ้า เนื้อเรื่องคล้ายๆ หนังอารืญี่ปุ่นเรื่องที่ตุีกตายางมีชีวิตด้วย

เป้นเรื่องราวของหุ่นยนตืสาวชื่อ ครีม จากร้านขายหุ่นยนต์ครีมเกริ์ล เธอถุกพระเอกคือนิกกี้ ซื้อมาระบายความใครหลังจากที่ถุกแฟนทิ้งไปนั่นเอง มีฉากเซ็กส์แบบอารืๆให้เห้นกันพอหอมปากปอมคอไม่เน้นมากนักให้ดุแบบอาร์ทๆแต่ก็ได้อารมณืไปอีกแบบ เพราะไม่คิดว่าชาตินี้จะได้เห็นน้องแค๊กเล่นบทเลิฟซีนแบบนี้ นี่ถ้าเป็นญี่ปุ่นแล้วน้องแค๊กกระโจนลงเส้นทางสายเอวีละก้ แจ้งเกิดได้สบายจ้า และเมื่อเธอต้องการเรียนรุ้เรื่องความรักที่แท้จริงของคน เธอจึงไปโหลดโปรแกรมความรักจากบริษัทผุ้สร้างเธอขึ้นมา เหตุการณ์จะเป็นอย่างไรต่อไป เมื่อหุ่นยืยนตืสาวที่ถุกสร้างขึ้นมาเพียงแค่ให้เป็นที่ระบายอารมณืใคร่ของเจ้านาย เกิดมีความรักขึ้นมาจริงๆ สุดท้ายเรื่องราวราวจะจบลงอย่างไร เป้นหนังอาร์ดีๆอีกเรื่องที่หามาชมได้จ้า  :36523_1:

***ปล. เคยเห้นมีให้โหลดที่เวปเอวีแวบๆด้วยจ้า

หน้าปกหนังจ้า

เปิดเรื่องมาน้องแค๊กก้โดน 9 นิ้วกระหนั่าเลยจ้า  :ha04: :ha06:

น้องแค๊กตอนถ่ายแบบจ้า  :jed19:

CHINABOY:
ขอบคุณมากๆครับท่านรอง

CarNaGE:
แล้วน้องขนมล่ะ เป็นหุ่นอีกตัวเหรอครับ

Aum:
ผมชอบเธอนะ ตอนเข้าวงการใหม่ๆ เหมือนจะดังได้ ไปๆมา ไม่รุ่ง ทั้งๆที่ก็น่ารักมากนะเสียดาย

ทามะจัง:
น่าดูจัง แต่โหลดไม่ไหว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป