ลองของ..... สเตท สำโรง (ไม่นึกว่าจะทอนกระจาย)

(1/18) > >>

dman:
 :ha05:
สวัสดีครับพี่น้อง เพิ่งกลับมาก็เอาซะหน่อยครับ
สืบเนื่องจากกระทู้
http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,572.0.html
อ่านแล้วชักสนใจ
ไปลองดูมั่งครับ หลังจากอ่านกระทู้คิดว่า ต้องเป็นซอยแคบๆ มีร้านเกะ เยอะๆเด็กยืนหน้าร้านเพียบ แต่คิดในใจ แถวนั้นจะมีหรอแบบนี้

ขับน้องโม่คู่ใจ ป้าดด......ถึง อิมสำโรง แล้วซอยมันอยู่ไหนฟร้าา.......วนอยู่ 2 รอบ ถามพี่วิน ได้เรื่องเลยครับ

อธิบายทางไปนะครับ ถ้าเพื่อนๆมาจากบางนา เข้าสำโรง พอเห็น อิมพิเรียลสำโรง ก็ชิดซ้าย กลับรถใต้สะพาน (ถนนแคบโครต เจอรถจอดส่งผัก แทบเบียดกัน คราวหน้าตรู ไม่เอาคันใหญ่ไปแล้ว) พอ U-Turn เสร็จขับเลย อิมสำโรง ไปจนถึงป้ายรถเมล์ครับ เลยป้ายไปซอยแรกเลย
เป็นซอยกว้างๆครับไม่แคบอย่างที่คิด ที่สำคัญ โคตรมืด.....   :cute-panda-emoticon-011:

มีร้านอยู่ข้างทางเป็นหย่อมๆ น้องๆโบกรถทุกคันที่วิ่งผ่านครับ ขับวนเลือกดูได้เลย ร้านกลางๆซอย จะเด็กเยอะครับ แต่มืดจริงๆซอยนี้ ขับรถวนหา Spec อึ๋ม โอโม่ แถวนี้ถ้าจะหายากครับ วนไปรอบ 2 ลองเปิดกระจกคุยกันดู ไปเจอถูกใจอยู่คนนึงครับ
ส่องสว่างได้ในที่มืด ฮุๆๆ หมวยๆหน่อย ดัดฟัน แถมสักด้วยน่าสนใจ จอดรถคุย แป๊บนึงเพื่อนๆเค้าก็มากันเพียบเลยครับ ตกลงเอาคนนี้ละว้าาา.....
ถามน้องไปที่ไหน มี 2 ที่ครับ แต่พาเลซ สะอาดกว่า ก็ ok ครับไปโล้ดด...
ถึงโรงแรม เป็นม่านรูดครับ ห้อง ok เลย ค่าห้องถ้าจำไม่ผิด 360 ครับ
ไปถึงนั่งคุยกันไปสักพัก น้องน่ารักมากครับ กันเองสุดๆ อารมณ์แฟนกันเลยครับ
อาบน้ำเสร็จมานั่งรอน้องอาบน้ำ น้องออกมา พี่น้องครับ สักลายเต็มหลัง โอ้วว sexy ครับ
คุยกันสักพัก ต้องขอดูรอยสักแบบเต็มๆสักที เปิดผ้ามา เฮอะๆ
ทำบุญมาเยอะครับ น้องหลอดโอโม่ แต่ที่เจ๋งสุด จิมิน้องสวยโครตครับปิดแน่น มีขนเล็กน้อยเกือบๆเกาเหลาครับ ได้อารมณ์ L สุดๆ
น่าทาสีมากแต่ต้องยั้งใจไว้ครับ ใจยังไม่ถึงพอฮุๆ แต่ต้องบอกว่าสวยมากครับ ติดตาเลย เจอหยั่งงี้ทำไงละครับท่านลุยเลย.....
ไซร้นมครับใหม่สดมาก แต่ไม่แน่นเท่าไหร่ ด้านล่างก็ต้องขอสำรวจหน่อยครับ ฟิตมากมาย เพราะของน้องเค้าเล็กครับ น้องครางได้อารมณ์มาก สักพักน้องก็จับของเราครับ ได้เวลาสเปรย์แล้ว ไม่เรียกหาถุงครับ สดๆสิครับท่าน ตอนแรกหวั่นๆเห็นน้องเค้าดัดฟัน แต่ต้องบอกว่าน้องเค้าสเปรย์ ok เลยครับไม่เจ็บแถมเสียวโคตร (สำรวจสภาพน้องชายปลอดภัยครับ เก่งจริงๆ) สักพักไม่ไหวละครับ ขอเริ่มก่อนละกัน ใส่ถุงลุยเลยครับ เริ่มจาก Basic อารมณ์ร่วมสุดยอดครับ ร้องดัง รัดแน่น ไม่ได้เจอแบบนี้มานานครับ สุดๆ ใส่กันเต็มที่ สักพักให้น้องขึ้นข้างบนบ้าง โดนน้องนำ 1-0 เลยครับ น้องบอกพี่แพ้หนูแล้วหนูนำไปละ อ้าว ยอมได้ไงครับ จับน้องยกขาใส่ไม่ยั้ง ตีเสมอ จนได้ครับ จบ Score 1-1 ช่วงท้ายๆนี่ได้อารมณ์ เหมือนจีบแฟนแรกๆเลยครับ เพราะน้องกันเองมากมาย นอนกอดกันแป๊บนึง ก็ไปล้างแล้วมานั่งคุยกันต่อ ไม่ได้ปลาครับเสียดายไม่เทพพอ
สักพัก ขออีกครั้ง น้องบอก หนูไม่ไหวละพี่ หนูเสร็จได้ครั้งเดียว ปกติไม่ค่อยเสร็จกับลูกค้า พี่นี่ในรอบ4-5เดือนเลยนะ ยังแปลกใจที่เสร็จกับพี่ สงสัยเก็บกดมานาน ฮุๆ

ok ครับเขียนบรรยายไม่เก่ง สรุปเลยนะครับ

น้อง Sun ร้านกลางๆซอยครับ ไม่รู้ชื่ออะไรมันมืดไปหมดทุกร้านเลย @_@
หน้าตา 8 ขาวหมวย ชอบที่ ดัดฟัน และรอยสักครับ
นม 8 ไม่ใหญ่แต่ นอลครับ ขาดความแข็งไปนิด แต่ทรงสวยครับ
ช่วงล่า่ง 9 สด ฟิตok เลย จิมิ น้องเล็กครับ ปิดสนิท สวยมาก
บริการ 10 กันเองครับ ไม่เร่งรีบ คุยสนุกยาวๆไป
G-Face 9 ครับ เหมือนนอนกับแฟนตอนคบกันใหม่ๆ

สรุปค่าใช้จ่าย 
น้อง 800 (จ่ายก่อนนะครับน้องจะเอาเข้าไปให้ที่ร้านแล้วค่อยไปกับเรา) + รร. 360 (ประมาณนี้ มีเบียร์ Spy น้ำ ขนม พร้อมไม่ต้องสั่งเพิ่ม) + 20 ทิปเด็กเสริฟ = 1180 ราคา ok ถือว่าทอนมากมาย เมื่อเทียบกับสิ่งที่ได้  เมื่อวานไปแผนโบราญ จ่ายแพงกว่านี้ ออกมา คล้ายๆว่าจะหล่นแต่กรุ๊งกริ้งครับ พอได้ๆ คราวนี้ ทอนกระเป๋าตุง ตัวเบากลับบ้านเลยครับ
ตายละ ดันลืมทิปน้อง มัวแต่คุยกันเพลินตอนกลับไปส่ง ได้เบอร์ไว้คราวหน้าให้ X2 เลยครับ ฮุๆ

ปล. เพื่อนๆที่ไป อย่าคาดหวังว่าจะเจอแสงสี และ เด็กสวยๆ เยอะนะครับ 80% C- ครับ แต่มีช้างเผือกอยู่บ้างเหมือนกัน และแนะนำให้ขับรถไปครับ ซอยมืดมาก ไปเดินเล่นๆไม่ดีแน่ครับอันตราย เจอที่ถูกใจแล้วค่อยเปิดกระจกคุยนะครับ แถวนี้ค่อนข้างอันตราย โรงแรมก็หาดีๆเลยครับ ส่วนตัวคิดว่า ต่างกรรมต่างวาระ ครับ ไปถึงยังคิดเลยว่าโอกาสหล่น 80% ครับ แต่โชคดีทอนกระจายย

จบรายงาน คิดว่ามีโอกาสถ่อ ไปอีกแน่นอน (ไปทีค่าน้ำมันไม่ต่ำกว่า 200 แน่นอนครับ ไกลซ้าาา)   :yenta4-emoticon-0021:

[H]acker:
ไปประมาณกี่โมงดีหรอครับ

redswan:
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

Big Bug:
ข้อมูลหน้าสนใจครับ

watch:
ไม่มีรถสงสัยไปไม่ได้ เพราะไม่ปลอดภัย  :cute-panda-emoticon-009:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป