เรื่องหนังโป๊ไทยเทศ ขอแชร์ประสบการณ์ครับ

<< < (6/12) > >>

เล้งฮู้ชง:
กระทู้ปักหมุดเลยครับ... :90241_1:

mr tee:
ขอบคุณสำหรับความรู้ใหม่ๆ +ครับ

วาระซ่อนเร้น:
สุดยอดข้อมูลทางประวัติศาสตร์ภาพยนต์เลยนะครับ  :ha08:

ครั้งหนึ่งในชีวิตลูกผู้ชาย(หรือผู้หญิงด้วย  :80355_1:)
ต้องเคยผ่านตากับหนังแนวๆนี้มาบ้าง
ส่วนผมก็ได้แต่อ่านหาความรู้แหละครับ
ไม่รู้จักกะเค้าเลย  :80357_1:  จอห์น แว่น,TAKASHI,คู่กำ,แม่เบี้ยภาคพิสดาร,
มีแต่ซอง ม้าดำกะม้าแดง แค่นั้นแหละที่เคยผ่านตามาบ้าง อิอิ :36311_1:

กะปอม:
ชอบดูพวกต่างชาติอ่ะครับ สะใจดี  :dookdik26:

bankyly หมีจำศีลขอรับ ครับ:
โอ้ ........นี่มันจารึกประวัติศสตร์ อย่างดีเลย
..
.
.

เสียดายนะ เสียดายมาก จริงวงการนี้น่าจะเรียกว่าหนัง cilt แห่งสยามได้เลยทีเดียว

เชื่อว่าถ้ายังทำอยู่

น่าจะได้เห็นการพัฒนาทั้งมุมกล้อง -บท - มิติ ของหนังได้ ชัดขึ้นเรื่อยๆ

เสียดายจริงๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว