หนังโป๊ไทย

<< < (10/11) > >>

Deejay:
โอ้โห เจอคอเดียวกันแล้วครับอิอิ
สมัยโน้นนนดู VDO.เรื่องฝันติดไฟ. นางเอกน่าตาดีมาก
คู่กำ ยุดหลังหนังแผ่นก็ สวิงกิ้ง หนูไม่รู้ แล้วก็อีกหลายหนูจำไม่ได้ :dookdik26:

หนังยุ่นถ้าไม่สวยจริงผมไม่ค่อยดูครับ เวิ่นเว้อกว่าจะเสียบกันได้ ต้องคุยต้องเอานิ้ว เอาของเล่นแหย่
บางเรื่องแม่มคุยกันแถมกินข้าวกันอีก แต่ถ้าแนวสาวใหญ่ ของยุ่นทำดีมาก

เพื่อนๆพอจะรู้ไหมครับว่า หนังxไทยมีแนวสาวใหญ่ มั่งป่าวอยากดูมว๊ากกก pm. บอกทีเน้อ

mommam14:
ชอบหนังไทยเหมือนกันครับ แต่พักหลังๆไม่ค่อยมีหนังใหม่ๆออกมาเลย มีแต่ซ้ำๆกับของเก่า
เลยหันไปบริโภคหนังญี่ปุ่นแทน ก็เข้าท่าดีครับ ตอนนี้มีสะสมมากกว่า2000แผ่นแล้ว

k352ret6@คนหื่นแห่งลพบุรี @ ชมรมคนกินหญ้า:
ผมก็อีกคนครับที่ชอบเพราะเสียงไทยๆนี้อารมกระชุกดีจัง(เวลาว่าว) แต่พักหลังๆชอบเอาต่างชาวชาติ(ชาย)มาร่วมแสดงนี้ไม่ชอบเลย :ha14:

lovechild:
นึกถึงเรื่องสวิงกิ้งขึ้นมาเลยครับ น้องเขาน่ารักนะ

Num Pu:
ชอบหนังไทยเหมือนกันครับ อยากหาเรทอาร์ มาดู ดงดอกงิ้วเนี่ย สุดติ่งเลย จะไปซื้อที่ร้านแมงป่องที่มันเป็นดีวีดี ก็เขินอ่ะ

อีกแนวที่ชอบก็เป็นหนังอาร์ของจีนอ่ะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว