หนังโป๊ไทย

<< < (7/11) > >>

เด็กจนจน@คนฝั่งทวย ณ สระบุรี:
สนับสนุนของไทยด้วยอีกเสียงครับ

:80033_1:

หลิวเองคับ:

หนังไทยไม่ทำหนังโป๊ออกมาใหม่เลย ที่ดูก็ของเก่าเอามาปล่อยใหม่

ความชัดแค่แผ่นซีดี เข้าใจว่าไม่มีผู้สร้างอยากทำ ลงทุนไปก็ต้องแอบขาย

พอโดนก๊อปก็ฟ้องร้องไม่ได้

BlackHotCoffee:
สนับสนุนหนังไทยด้วยคนครับ ชอบเหมือนกัน โดยเฉพาะแนวเบื้องหลังการถ่ายทำอะครับ  :80042_1: :80042_1:

geogeo:
เมื่อก่อน หนังชุด แท็กซี่ที่รัก ที่ไอ้ไหลเป็นพระเอก มีหลายภาคมากๆเลย

ที่เป็นตำนานก็เช่น  แสงระวี ลำยอง เรียม  ก่อนหน้านั้นก็ยุควีดีโอเทป

เช่น คู่กำ แม่เบี้ยภาคพิศดาร และ พวกที่เลียนแบบละครช่อง7.001

Busty-Boy:
อ้างจาก: geogeo ที่ สิงหาคม 17, 2011, 02:37:07 PM

เมื่อก่อน หนังชุด แท็กซี่ที่รัก ที่ไอ้ไหลเป็นพระเอก มีหลายภาคมากๆเลย

ที่เป็นตำนานก็เช่น  แสงระวี ลำยอง เรียม  ก่อนหน้านั้นก็ยุควีดีโอเทป

เช่น คู่กำ แม่เบี้ยภาคพิศดาร และ พวกที่เลียนแบบละครช่อง7.001

แทกซี่ที่รักผมก็ดูครับ ฮาๆ เสียวๆดี เสียดายที่แค่เรท R ไม่ได้เห็นอะไรมาก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว