หนังโป๊ไทย

<< < (6/11) > >>

Sunny N Slowly:
ชอบนักแสดงที่เล่นเรื่อง ดาหวัน อะครับ

ใครเห็นแสดงเรื่องอื่นบ้างไหมครับ ชอบๆ

เด็ก-ฮินตัน ลมโชย:
ส่วนตัวผมก็ชอบครับ....ดูแล้วได้อารม แต่การถ่ายทำไม่ดีเลยทำให้หนังไทยดูแย่...

McPorky:
ผมอีกคนที่ไม่ชอบหนังโป๊ รูปโป๊ ญี่ปุ่น
เพราะความที่มันล้นตลาด มันเยอะมาก เบื่อ

จากที่สมัยก่อน สัก 20 กว่าปี
ญี่ปุ่นเป็นอะไรที่น่าใฝ่ฝันมาก
แค่รูปสาวๆ ใส่บิกินี่ก็สาวแหนมได้แล้ว
หะมอยแทบไม่เคยเห็น

แต่เดี๋ยวนี้ แม่ม มาทุกรูปแบบ เอาพ่อ เอาแม่ เอาตา เอายาย ล่อกะหมา ยังมี

โอยไม่ไหว

ผมชอบหาอะไรที่เป็นไทยๆ ดูมากกว่า
ส่วนเรื่องหนังโป๊ ผมชอบแบบ... อะไรล่ะ...
อ้อ พวก zoom+ หรืออะไรพวกนี้
ที่เด็กหน้าตาดีมาถ่ายให้ลุ้นมากกว่า

เอ็น-PARK/ X-Men team:
ตามเวป หนัง xx ที่หาดูยาก คือหนังไทย กับ หนังเกาหลี

ปิ่นโตลดโลกร้อน:
ขอยกมืออีกเสียงครับ ชอบครับของไทยๆ ให้อารมณ์ที่สมจริงมากกว่า ได้ความรู้สึกบ้านๆ
พักนึงหันไปดูพวกญี่ปุ่น ก็มาแพทเทิร์นเดียวกัน หลังๆมาชักจะออกแนวซาดิสม์ โหดๆรุมๆ ไม่ไหวครับ ดูแล้วมันน่าสงสารมากว่าครับ
หนังสือโป๊ก็อยากหาเก็บไว้ดู ฟีลดิบๆดีครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว