หนังโป๊ไทย

<< < (3/11) > >>

$$$$$:
และต้องปี้กับคนไทยด้วยกันนะครบปี้กะฝรั่งหรือยุ่นไม่ได้รมณ์

Deathbringer:
ถ้าเอาจริงๆถ้าไม่มีไทยให้ดูผมก็ต้องดุฝรั่ง ไม่ค่อยชอบพี่ยุ่นเท่าไหร่ :ha07:

NA-NA:
หนังเอ๊กซ์ไทยดีๆ ใครก็อยากดู แต่ส่วนใหญ่จะด้อยคุณภาพทั้งด้านโปรดัคชั่นและตัวแสดง

เพราะบ้านเรามันสังคมมือถือสากปากถือศิล เห็นเรื่องแบบนี้เป็นของผิดกม. คนในวงการนี้ต้องทำ

แบบหลบๆซ่อนๆ มีข้อจำกัดมาก มันก็เลยได้อย่างที่เห็น ผิดกับประเทศทาง ยุโรป อเมริกาและญี่ปุ่น

ที่ทำกันแบบเปิดเผยเป็นอุตสาหกรรมขนาดใหญ่ หนังจึงมีคุณภาพมากกว่า

แต่ถ้าบ้านเรามีเสรีแบบนั้นบ้าง รับรองว่าหนังญี่ปุ่นไม่มีทางสู้เราได้เลยครับ

คนไม่ดี:
ที่เคยดูบ่อยๆ จะเป็นเรื่อง สวิงกิ้ง สู้ตายค่ะ น้องแคท+เพื่อนน้องแคท เด็กใจแตก(น้องส้ม)
ไม่ทราบว่าใครมีมั่งนะครับ โหลดมาจากเว็บโน้นเว็บนี้ สักพักโดนปิด ต้องหาที่ใหม่อีกแล้ว
ของผม โดยมากหนังไทยมันจะมีชื่อเรื่อง ก็พิมพ์ในอากรู๋ ก็ได้ที่โหลด ดีไม่ดีตามเรื่องอื่นได้ด้วย

ว่าแต่เมื่อก่อน หนังโป๊ไทยจะมีอยู่เรื่องหนึ่ง
ที่ใส่เครื่องแบบสถาบันการเรียนแถวๆพันทิพ เล่น
มีใครมีอยู่ในครอบครองไหมครับ

ผมไม่มีนะครับ ตอนที่เห็นมันโหลดไม่ได้ :36311_1:

พี่ซิล:
หนังโป๊ไทยที่เป็นของไทยจริงๆส่วนมากจะแค่เรท R (เห็นแค่นม ตอนเอากันไม่เห็นจิมิ๊)

ส่วนที่เป็นเรท X ก็จะเป็นของฝรั่งทำ แต่หญิงไทยเล่น ซึ่งผมก็ชอบดูเหมือนกัน  :06:

โดยเฉพาะของน้องแนท กับ ใครอีกคนนี่แหละจำชื่อไม่ได้ ที่นมใหญ่ๆ เมื่อ 6-7 ปีก่อนดังโคตรๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว