หนังโป๊ไทย

(1/11) > >>

OhtoRo:
ผมเป็นคนที่แปลกกว่าเพื่อนครับชอบดูหนังโป้ไทยอะครับดูหนังโป้ญี่ปุ่นแล้วอารมมันไม่ขึ้นอะครับมันร้องfake fake ถ้านางเอกแหล่มๆ สวยๆเลยนี่เด็ดมากครับแต่มันหาตามเว็ปยากจังเลย

ไม่งั้นก็ต้องดูเป็นหนังอาร์ไป ท่านไหนมีเว็ปหนังโป้หรือหนังอาร์ไทยเด็ดๆเอามาแชร์กันหน่อยน้ะครับ ญี่ปุ่นไม่เอาน้ะครับ :07:

hiasia:
นานๆเจอแฟนพันธ์แท้หนังโป็ไทย ปรกติเค้าดูญี่ปุ่นเด็กสวยกว่าไทยตั้งแยะเสียตรงที่ร้องดังอ่ะ เค้าคงกินยาเซ็กมั้ง

หนุ่มหน้ามล@คนปากน้ำ:
ผมก็ชอบนะคับ

อย่างน้องที่เล่นเรื่องหนูอยากดังอ่ะคับ

น่ารักโคตรๆ

ผมเก็บหนังน้องคนนี้ไว้น่าจะสามเรื่องได้

เหอะๆ

[ultraboy2] :dookdik26: :62024_1: :80046_1:

ผม 'หยาง' จากแผนกงานป้องกัน:
ผมอย่างชอบน่ะหนังโป๊ไทย ดูแล้วได้อารมณ์ใกล้ชิดมั้ง

อีกอย่างเสียงร้องหรือท่าทางมันดูเป็นธรรมชาติว่าเป็นคนเอากันมากกว่าของญี่ปุ่นหรือฝรั่ง

รู้สึกเป็นของใกล้ตัว และนางเอกหนังโป๊ไทยสวยๆก็เยอะเลย

Co-Un-Tuay@คนฝั่งทวย:
บางทีก็อยากรู้เหมือนกันครับว่าหนังโป๊มันคุยไรหื่นๆกันมั่ง
ถ้าฟังรู้เรื่องนี่จะได้อารมณ์ขึ้นมาเยอะ ลองหาหนัง R ญี่ปุ่น
ที่มี Sub อังกฤษดูสิครับ ผมว่าท่าน จขกท ต้องชอบแน่ๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป