หน้า: 1 2 »   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บาร์รำวง  (อ่าน 7580 ครั้ง)
namkhong
NO WOMEN NO CRY
VIP HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
สมาชิกVIP : ระดับ 2 ดาว
*

พลังหื่น : 2287

« เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2018, 10:54:08 AM »

มีสมาชิกท่านหนึ่ง ถามเรื่องรำวงย้อนยุคที่เวียงจันทร์ ไปคราวนี้ก็เลยถีอโอกาศไปสำรวจซะเลย milkbottle39 เพราะไม่ได้ไปนานแล้ว  อยากไปหาบรรยากาศเก่าๆ ดูผู้สาวนุ่งผ้าซิ่น

อันดับแรกนึกถึงร้านป่าไผ่ก่อน ตามมาด้วยโรงแรมสกายไลน์ , ปาไนคำ , ห้องแถวในตำนาน  และปิดท้ายด้วยแอม แถวโรงแรม pxt   เดี๋ยวมาต่อการบ้านกันครับ

kitty2สายนํ้ามิอาจไหลกลับ  วันเวลาไม่อาจหวนคืน  kitty2
BestJPS
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

พลังหื่น : 43

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2018, 01:16:48 PM »

พี่น้ำโขง มาให้ความกระจ่างอีกแล้วครับ
เกาะล้อตามอ่านด้วยคนครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ
คนบ้าหมี
*

พลังหื่น : 389

.. เกิดมากินแต่ แพนด้า ..

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2018, 01:45:55 PM »

อยากเหนสาวนุ่งซิ่น   ..

ถ้ากรูเกรียน  หรือ กรูบ้า 

วันข้างหน้า  กรูจะมากัดมึง
ibank
สมาชิกแอบอ่าน
*

พลังหื่น : 0

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2018, 02:04:28 PM »

ติดตามเลยครับ
woody yaowaraj
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

พลังหื่น : 220

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2018, 03:00:27 PM »

+ 1613 ครับ ติดตามผลงานกันต่อไป ขอบคุณคร๊าบ
R2D2[พายุ]
Level :1 (น้องใหม่กาเจี้ยวเล็ก)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2018, 03:46:41 PM »

milkbottle22 milkbottle22  +1 เกาะขอบจอ ติดตามท่านเทพครับ

ข้าน้อยมิได้นิยมชมชอบในรสของสุรา
แต่ข้าน้อยชอบบรรยากาศของการร่ำสุรา
เจ็ดเรือยอรช์
BLV HERO : บริจาคเงินช่วยเวป
*

พลังหื่น : 1

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2018, 04:06:40 PM »

เดี๋ยวอาทิตย์หน้าจะตามไปลอกนะ
namkhong
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2018, 06:06:18 PM »

เดี๋ยวอาทิตย์หน้าจะตามไปลอกนะ

โอเคครับ พิมพ์พิกัดลงไป แล้วกดenter จุดสีแดงจะปรากฎบนแผนที่ครับ นั้นคือตำแหน่ง

kitty2สายนํ้ามิอาจไหลกลับ  วันเวลาไม่อาจหวนคืน  kitty2
namkhong
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2018, 08:06:29 PM »

มาต่อการบ้านกันครับ ข้ามฝั่งโขงมาได้ถึงเวียงจันทร์ประมาณเที่ยง อากาศร้อนมากๆ  อากาศแบบนี้ขับรถตระเวรหาสาว ตายแน่ๆ  80354_1

หาร้านนวดแถวริมโขงนอนให้น้องนวดให้ดีกว่า บ่ายแก่ๆค่อยว่ากัน ระหว่างนอนนวด ก็คิดไปด้วยว่าจะไหนดี  milkbottle12ไปแถวดอนกลอยดีกว่า ไม่ได้ไปมานานแล้ว

วันนี้วันพุธ ร้านป่าไผ่ผู้สาวจะนุ่งผ้าซิ่น  ไปนั่งกินเบียร์  ดูผู้สาวนุ่งซิ่นดีกว่า พอเข้าไปถึงร้านไม่มีสาวนุ่งซิ่นเลย.........  มีสาวๆนั่งโต๊ะหน้าร้านอยู่กลุ่มหนึง มีสาวคนหนึงชื่อตุ๊กเดินออกมาจากกลุ่ม ยกเบียร์

มาให้การต้อนรับ นั่งดื่มซักพักสาวตุ๊กก็ชวนไปนั่งกิน กับโต๊ะสาวๆกลุ่มใหญ่  สาวตุ๊กถามว่าเมื่อยไหม จะนวดให้คิดชั่วโมงละ 20000 (ซาวพัน) จัดไปครับ

namkhong
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2018, 08:20:16 PM »

ตอนขับรถไปดอนกลอย รถบรรทุกหินทำหินร่วง ก้อนเบอเร่อ  ดีนะหลบทัน  cute-panda-emoticon-011

namkhong
*

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2018, 09:06:46 PM »

ระหว่างนั้นก็ชวนน้องๆคุยเล่น ก็เลยถามน้องๆว่าทำไมเดี๋ยวนี้  ไม่นุ่งซิ่นเหมือนเมื่อก่อนแล้วหรือ

น้องๆ บอกว่าเดี๋ยวนี้ ร้านไม่บังคับแล้ว ใครจะนุ่งหรือไม่นุ่งก็ได้ ผมถามเหตุผลที่น้องๆไม่ใส่  น้องๆให้เหตุผลว่า

ใส่แล้วดูเฒ่า(แก่) เดินไม่ถนัด แต่ที่ผมเห็นก็มีบางคนยังใส่ แต่น้อย เช่นสาวบัว สาวเก่าๆที่ผมรู้จัก ก็ออกไปมีครอบครัว

เหลือเก่าๆ ไม่กี่คน ก็มีมิ้น มิ้ว และอีกสองสามคนจำชื่อไม่ได้ ร้านนี้สาวเยอะมาก แต่การที่สาวเยอะมาก ก็มักจะมีปัญหามาก

เจ้าของร้านคงจะปวดหัว  น้องก็จะแบ่งเป็นกลุ่มๆ ไม่กินเส้นกันก็มี ผมนั้งอยู่ที่โต๊ะก็ยังมีปากเสียงกันเล็กน้อย ผมก็ได้แต่นั่งฟัง

สักพักแขกก็เริ่มทะยอยกันเข้าร้าน  ผมลุกเดินไปเข้าห้องนํ้า กลับมาผู้สาวที่ผมหมายปอง ตกลงกับน้องไว้เรียบร้อย ว่าเราจะค้างคืน

ด้วยกันหายไป เจ้าของร้านเดินมาบอกว่าน้องเป็นเลือดไปกับผมไม่ได้ .....แต่ผมเห็นน้องไปนั่งกับโต๊ะคนจืน ซึ่งแขกเกือบทังร้าน

จะเป็นคนจีน เจ้าของร้านหาสาวคนใหม่มานั่งกับผม ผมนั่งได้ซักพักก็เช็คบิล ทนเหม็นกลิ่นบุหรี่ จากพวกคนจีนไม่ไหว สูบกันแทบ

ทุกคนรอบโต๊ะที่ผมนั่งเลย

tuy55
Level : 3 (เสียวไม่บ่อยแต่ใจรัก)
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2018, 09:23:45 PM »

ติดตามอ่านด้วยคนครับ สนุกและน่าติดตามไปเที่ยวตามรอย ขอบคุณที่ส่งการบ้านดีๆ มาให้อ่านเรื่อย ๆ ครับ  milkbottle22
namkhong
*

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2018, 09:24:53 PM »

บรรยากาศยามคํ่าคืนแถวป่าไผ่ และร้านใก้ลเคียง ละแวกนั้น ซึ่งส่วนใหญ่จะเป็นนักท่องเที่ยวจีน เกาหลี

เดินกันขวักไขว่  ซึ่งผิดกับแต่ก่อน ที่ผมมาในช่วงแรกๆ ที่จะมีแต่เฉพาะคนลาวมาเที่ยวกัน คนไม่พลุกพล่านเหมือนอย่างเดี๋ยวนี้  เมื่อก่อนคนจีนเขาจะชอบไปตี๋ห่าว ละอองดาว

เดี๋ยวนี้มาบุกตลาดล่างเฉยเลย

ทุกอย่าง เรื่มเปลี่ยนไปทั้งราคา และการให้บริการ บอกได้คำเดียวว่าเศร้า  boy-emoticon-001

namkhong
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2018, 09:48:21 PM »

มาต่อกันครับ จากนั้นผมก็ขับรถมุ่งหน้าไปทางแยกธาตุหลวง  นึกถึงสมาชิกท่านหนึง ที่ถามเกี่ยวกับร้านรำวง ซึ่งร้านนี้อยู่ทางผ่านผมพอดี

แถวแยกธาตุหลวง ชื่อโรงแรมสกายไลน์ ลองแวะดูหน่อยดีกว่า เพื่อมีอะไรเเด็ดๆ boy-emoticon-009

knightc@เมืองชล เปลี่ียนแนวบ้างดีกว่า
กระปู๋จ๋าฉันมาแล้ว
*

พลังหื่น : 188

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2018, 10:32:18 PM »

ดีแล้วที่พี่จีนแย่งไปไม่งั้นอดรำวง boy-emoticon-020 boy-emoticon-020

อยากกกกกก

ลอกกกกกกก

การบ้านนนนนนน
nnooomm
สมาชิกVIP : ระดับ 1 ดาว
*

พลังหื่น : 134

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2018, 06:21:53 AM »

+ครับขอเกาะล้อไปด้วยนะครับ
SOI YIG YIG
*

พลังหื่น : 50

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2018, 09:58:14 AM »

เกาะขอบล้อไปด้วยคนนะครับ milkbottle22
แม่ทัพจูล่ง
*

พลังหื่น : 1058

ผู้กล้ายอมตาย...เพื่อคนรู้ใจ

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2018, 11:47:19 AM »

+1 ขอบคุณข้อมูลคับ

milkbottle44ผู้กล้ายอมตายเพื่อ...คนรู้ใจ milkbottle44
kuku
*

พลังหื่น : 87

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2018, 02:51:44 PM »

เปลี่ยนบรรยากาศ นำเที่ยวบาร์รำวงบ้างก็ดีครับ
NextDoor
*

พลังหื่น : 159

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2018, 05:56:52 PM »

+1 ข้อมูลใหม่ๆครับ เรื่องบาร์รำวง น่าสนใจมากครับ อยากรู้ว่าเป็นแบบไหน
namkhong
*

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2018, 08:30:32 PM »

มาต่อการบ้านกันครับ หลังจากผิดหวังจากป่าไผ่ ผมก็ขับรถมุ่งหน้าไปทาง แยกธาตุหลวง เลย ไปไม่ไกล ก็จะเจอบาร์รำวง สกายไลน์  ซึ่งอยู่ในพื้ที่ของโรงแรมสกายไลน์

ชั้นใต้ดินด้านหน้า  เข้าไปถึงด้านหน้าร้าน เสียค่าจอดรถ3000 กีบ จากนั้นผมก็เเดินไปที่ ประตูสีแดงเดินลงบันไดไปหน่อยหนึง  จะเจอบาร์รำวง มีเก้าอี้โซฟาสีแดงอยู่หลายตัว

บรรยากาศกลิ่นสะอาด แอร์เย็น เพราะที่นี้เขาห้ามดูดบุหรี่ (ดีอย่างไม่มีพวกจีนดูดบุหรี่)ตอนนั้นประมาณ4ทุ่ม ในบาร์รำวง มีคนอยู่กลุ่มหนึ่งโต๊ะเดียว  มีอายุสักหน่อยหนึ่งเป็นคนพื้นที่ กำลังรำวงกันม่วนหลายๆ ผมยืนปรับสายตาอยู่

แป็บหนึ่ง บ่อยก็เดินเข้ามาทักทายผม ......แล้วเดินนำหน้าพาผมไปยังเก้าอี้โซฟาสีแดง  ผมสอบถามราคาเบียร์ลาว 20000 กีบ ต่อหนึ่งขวด ....โอเคน้องจัดมาหนึ่งขวด พร้อมนํ้าแข็ง 1ถัง  milkbottle47

namkhong
*

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2018, 08:40:23 PM »

เห็นแล้วผมนึกถึงเพลง HEAVENS DOOR  ของ   GUNS N ROSES  36514_1

namkhong
*

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2018, 08:54:59 PM »

คนไม่เยอะ  ดนตรีลูกทุ่งไทยลาว  บรรยากาศดี แนวผู้ใหญ่  เก้าอี้โซฟานั่งสบาย ขึ้นเวทีร้องเพลงได้ รำวงได้

ไปคนเดียวก็ไม่เหงา มีสาวให้รำวงด้วย ฟินสุดๆ 80033_1 ราคาไม่แพงมาก ไม่เหมือนคาราโอเกะบ้านเรา

namkhong
*

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2018, 09:17:03 PM »

ผมนั่งดื่มเบียร์ฟังเพลงเล่นโทรศัพท์ได้ซักพัก  บ๋อยก็เดินมาถาม  อ้ายนั่งคนเดียวไม่เหงาหรือ .....ผมก็ตอบยิ้มๆก็เหงาเหมือนกัน

เดี๋ยวผมหาสาวมานั่งเป็นเพื่อนเอาไหม ..... milkbottle10 อืมก็ดีเหมือนกัน  ว่าแต่สาวที่ไหนละ ข้างหลังอ้ายไง ผมหันไปข้างหลังเพ่งมองผ่านแสงไฟสลัวๆ

ก็มีสาวนั่งอยู่ประมาณสี่ห้าคน มีทั้ง สวต้นๆ และสส  ผมเลือกมาคนหนึ่งก็มองไม่ถนัดหรอก แต่ตอนนั้นผมก็ไม่คิดอะไรมาก แค่มีเพื่อนนั่งคุยรินเบียร์ตำจอกด้วยก็พอ

october4
*

พลังหื่น : 48

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2018, 09:18:35 PM »

เคยผ่านๆ ไม่เคยได้แวะ อยากดูสาวสกายไลน์ว่าแนวไหนครับ เผื่อจะได้ไปลอกการบ้าน 55
MR.BIG
*

พลังหื่น : 199

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2018, 09:22:49 PM »

ที่โรงแรมแม่โขง บันเทิงปิดไปแล้ว เห็นว่าทีมพนักงานบันเทิงย้ายไปอยู่บันเทิงที่โรงแรมอนุหรืออะไรประมาณนี้ เที่ยวเผื่อด้วยนะครับ milkbottle18 milkbottle18
namkhong
*

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2018, 09:31:44 PM »

ที่โรงแรมแม่โขง บันเทิงปิดไปแล้ว เห็นว่าทีมพนักงานบันเทิงย้ายไปอยู่บันเทิงที่โรงแรมอนุหรืออะไรประมาณนี้ เที่ยวเผื่อด้วยนะครับ milkbottle18 milkbottle18

ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล ไปคราวหน้าถ้ามีโอกาศจะลองแวะไปดูซักหน่อย ชักชอบแนวนี้ขึ้นมาบ้างแล้ว

ราคาก็ไม่แพง น้องๆ ก็เอนเตอร์เทนดี  มืออาชีพ

namkhong
*

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2018, 10:51:17 PM »

น้องเดินมานั่งที่โต๊ กล่าวทักทายผม...สะบายดี...น้องมีท่าท่างที่ยิ้มแย้มแจ่มใส   พอเธอมาใกล้ๆผมเห็นเธอชัดๆเธอสวยมาก เธอมานั่งเบียดใกล้ๆผม อย่างเป็นกันเอง ดูเธอเป็นมืออาชีพมากๆ ถึงแม้เธอจะ

ทำตามหน้าที่แต่ผมก็รู้สึกดี  กลิ่นกายเธอหอมมาก ผิวเนียน น่ากอด ลูบไล้... ในใจคิดมีโชคร้ายก็ต้องมีโชคดี....  ผมกับเธอนั่งตำจอกด้วยกันและผมก็มีแอบลวนลามเธอบ้าง  ชวนเธอคุย น้องบอกยังเรียนอยู่ ไม่ได้มาทุกวัน มาเป็นบางวัน สักพักเธอก็

ขอสั่งอาหาร ซึ่งผมก็ไม่ได้ปฏิเสธ แต่ขอดูราคาก่อน เธอก็เรียกพนักงาน เอาเมนูมาให้ดู ผมดูแล้วราคาสมเหตุสมผล กับสถานที่แบบนี้ ก็เลยบอกให้น้องสั่งเลย เอาแบบที่น้องชอบ

ซึ่งผมก็เดาใจเธอถูก milkbottle12 ว่าเธอต้องเลือกอาหารทะเล ส่วนผมสั่งไก่ลาดต้ม ทันที่ที่อาหารมา ผมแทบไม่ต้องตักกินเองเลย เธอจะคอยดูแล คอยป้อนเช็ดปากให้ เธอเหมือนลูกแมว

ที่จะคอยคลอเคลีย ข้างๆกายตลอด ซักพักเธอก็ชวนผมออกไปเต้นรำวงกัน 80033_1 เธอรำสวยมาก ส่วนผมก็รำเก้ๆกังๆ มั่วไป จนกระทั่งเที่ยงคืน ร้านปิด ผมก็เข้าเรื่องเลย

ชวนเธอไปกินตับ แต่เธอบอกยังไม่พร้อม milkbottle15 .....ไม่เป็นไรครับ แค่ผมได้อยู่ใกล้ๆเธอแม้เป็นแค่เพียงเวลาสั้นๆผมก็รู้สึกมีความสุขมากอย่างบอกไม่ถูก boy-emoticon-013 ...........แต่ผมก็ขอไลน์เธอไว้คราวหน้าจะมาหาอีก

namkhong
*

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2018, 11:18:10 PM »

ความสุขมักจะอยู่กับเราไม่ได้นาน ไม่มีงานเลี้ยงใดไม่เลิกลา  เพราะฉนั้นในช่วงเวลาที่มีความสุข จงสนุกกับมันอย่างเต็มที่ อย่าไปคิดเรื่องอื่นให้ปวดหัว milkbottle5

ส่วนข้างล่างก็เป็นบิลค่าอาหาร กับ ค่าดริ้ง  ค่าบริการ ครับ  ถ้าคิดเป็นเงินไทยก็ประมาณ749 บาทครับ แต่ผมก็ก็ทิปเพิ่มให้กับน้อง เด็กเสริฟ นักร้อง ตามกำลังทรัพย์ครับ

การบ้านยังไม่จบนะครับ คืนนี้ยังไม่ได้ปล่อยนํ้าเลย  ลืมบอกไปโรงแรมที่พัก เริ่มต้นที่ห้องละ100000กีบครับ

namkhong
*

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2018, 11:34:57 PM »

มาต่อครับหลังจากนั้นเวลาเที่ยงคืนกว่าๆ ผมก็ออกจากร้าน ขับรถมุ่งหน้าไปทางหนองพะยา แต่ระหว่างทางผ่านร้านปาไนคำ ลองแวะเข้าไปดูหน่อยดีกว่า

ปรากฎว่าคนละเรื่องกับร้าน สกายไลน์เลย คนแน่นมาก เต็มทุกโต๊ะเลย เป็นคนท้องถิ่นมาเที่ยวกัน  milkbottle49

namkhong
*

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2018, 11:53:18 PM »

ยังไงคืนนี้ผมจะไม่ยอมนอนคนเดียว เมาแล้วนํ้าตกไข่  ต้องหาที่ปล่อยนํ้าให้ได้ ผิดหวังมาสองที่แล้ว  milkbottle40 ตีหนึ่งกว่าแล้ว ขับรถไปเส้นถนนโลกันต์ ผ่านหนองพระยาร้านปิดกันเงียบหมด

วิ่งไปจนถึงห้องแถวในตำนาน มีเปิดไฟอยู่ห้องหนึง กระเทยนั่งหน้าร้าน เข้าไปเจราจา 300000 ต่อรองค้างคืนเหลือ250000 อย่าเข้าใจผิดนะครับ ผมไม่ได้เอากระเทย  milkbottle3 เหลือน้องอยู่หลังร้านคนหนึง

กระเทยเฝ้าหน้าร้านเข้าไปเรียกให้  ชั่วโมงนั้นไม่ต้องดูตัวละครับ หมดสิทธิ์ ขอแค่ได้ปล่อยนํ้าก็โอเคแล้ว    หลังจากน้องออกจากร้านกระเทยปิดร้านนอนเลย    milkbottle43  ส่วนผมก็พาน้อง ไปพักกันที่มิลาวัง ห้องดีหน่อย ดีกว่าดาวใจ กับโตโต้

กลางคืนจัดไปสองดอก  สบายตัวไปได้ปล่อยนํ้าแล้ว เช้าพาน้องมาส่งร้าน  ยังไม่จบนะครับ ผมยังไม่อิ่มตอนบ่ายของอีกวันยังไปเอาแอม แถวPXT เดี๋ยวพรุ่งนี้มาส่งการบ้านครับ

NextDoor
*

พลังหื่น : 159

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2018, 09:13:56 AM »

ยังไงคืนนี้ผมจะไม่ยอมนอนคนเดียว เมาแล้วนํ้าตกไข่  ต้องหาที่ปล่อยนํ้าให้ได้ ผิดหวังมาสองที่แล้ว  milkbottle40 ตีหนึ่งกว่าแล้ว ขับรถไปเส้นถนนโลกันต์ ผ่านหนองพระยาร้านปิดกันเงียบหมด

วิ่งไปจนถึงห้องแถวในตำนาน มีเปิดไฟอยู่ห้องหนึง กระเทยนั่งหน้าร้าน เข้าไปเจราจา 300000 ต่อรองค้างคืนเหลือ250000 อย่าเข้าใจผิดนะครับ ผมไม่ได้เอากระเทย  milkbottle3 เหลือน้องอยู่หลังร้านคนหนึง

กระเทยเฝ้าหน้าร้านเข้าไปเรียกให้  ชั่วโมงนั้นไม่ต้องดูตัวละครับ หมดสิทธิ์ ขอแค่ได้ปล่อยนํ้าก็โอเคแล้ว    หลังจากน้องออกจากร้านกระเทยปิดร้านนอนเลย    milkbottle43  ส่วนผมก็พาน้อง ไปพักกันที่มิลาวัง ห้องดีหน่อย ดีกว่าดาวใจ กับโตโต้

กลางคืนจัดไปสองดอก  สบายตัวไปได้ปล่อยนํ้าแล้ว เช้าพาน้องมาส่งร้าน  ยังไม่จบนะครับ ผมยังไม่อิ่มตอนบ่ายของอีกวันยังไปเอาแอม แถวPXT เดี๋ยวพรุ่งนี้มาส่งการบ้านครับ

ผมเพิ่งไปพักที่นี่มา วันไปน้องบอกไฟช๊อต ทีวีเลยเสียหลายห้อง  แล้วก็เปิดห้องด้านบนให้เลือก ผมเลือกมาห้องนึง น้องบอกคนไทยเพื่งมาพักห้องนี้เลยครับ สงสัยจะพักห้องเดียวกัน
namkhong
*

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2018, 09:54:52 AM »

ผมเพิ่งไปพักที่นี่มา วันไปน้องบอกไฟช๊อต ทีวีเลยเสียหลายห้อง  แล้วก็เปิดห้องด้านบนให้เลือก ผมเลือกมาห้องนึง น้องบอกคนไทยเพื่งมาพักห้องนี้เลยครับ สงสัยจะพักห้องเดียวกัน

คลาดกันนิดเดียวคร้บ  ถ้าได้เจอกันคงได้ร่วมตำจอกกัน   ร้านวาดสะหนา  น้องๆดูจะสวยกว่าร้านอื่นในละแวกนั้น เมื่อก่อนไปนั่งบ่อย แต่ตอนหลังฝุ่นเยอะมาก

เอื้อยเจ้าของร้าน นิสัยดี ลูกสาวสวยน่ารัก  ผมยังเคยเข้าใจผิดนึกว่าผู้สาว  boy-emoticon-006

_Neo76
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 183

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2018, 07:06:05 PM »

ว้าว แตก 1 สวยพี่สวย
namkhong
*

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2018, 07:39:05 PM »

อย่างว่านะครับสาวลาวก็อีกอารมณ์หนึง จะได้ฟิวแฟน  สาวเวียตก็อีกอารมณ์หนึง  จะได้บู๊ลุย ก็แล้วแต่คนชอบ ส่วนผมได้หมดถ้าสดชื่น  boy-emoticon-017

หลังจากได้ทำบุญ ก็หาข้าวกิน จากนั้นก็กลับไปนอนต่อ ที่โรงแรมมิลาวังดีอย่าง ไม่มากดดันเรื่องเช็คเอาท์ ออกตอนเที่ยง ผมเคยหลับเพลินไปจนเกือบบ่าย เขาก็ไม่มาเคาะเรียก  ตอนออกก็ไม่เรียกเก็บเพิ่ม

บางโรงแรมมาเคาะถามตั้งแต่4โมงเช้า  boy-emoticon-014.......หลังจากหลับจนเต็มอิ่ม ก็ตื่นมาอาบนํ้าเตรียมตัวกลับไทย แต่เห็นแดดแล้ว สยอง ha01  ไปหาที่นวดแอร์เย็นๆก่อนดีกว่า

นวดไปนวดมาเห็นนมหมอก็เกิดอารมณ์คึกขึ้นมาอีก  นึกถึงท่านแม็คเคยให้ลายแทงสาวเวียตไว้ พิกัดไม่ไกลจากร้านนวดเท่าไหร่ ไปจัดอีกสักดอกก่อนกลับดีกว่า milkbottle23

namkhong
*

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2018, 10:07:48 PM »

มาต่อกันที่บทสวาทของผมกับแอมนางนี้กันครับ  เพื่อใม่เป็นการเสียเวลา ผมกับเธอ ต่างคนต่างถอดเสื้อผ้ากันอย่างว่องไว

เธอให้ผมนอนหงายลงบนที่นอน จากนั้นเธอก็ใช้ทิชชู่แบบเปียก มาทำความสะอาด หนอนน้อยของผม จากนั้นเธอก็ใช้

ลิ้นของเธอเลีย บริเวณหัววนไปมาและเล็มตามซอก อย่างนุมนวล ปากและลิ้นของเธอเบามาก เธอค่อยๆบรรจงเลีย ตามซอกอย่างช้าๆ ไม่รีบร้อน พร้อมกับใช้มือคลึงตู้ฟักไข่

อย่างเบาๆ  ผมว่าเธอโม๊คเก่งมากๆ เรียกว่าขั้นเทพ และ โม๊คนาน บ้างคนโม๊คเร็วและแรง ผมไม่ชอบเพราะจะเจ็บ ผิดกับแอมนางนี้ ที่โม๊คอย่างช้าไม่โดนฟันไม่เจ็บ

พอหนอนน้อยของผมแข็งตัวอย่างเต็มที่  เธอก็เอาcd มาใส่ให้ จากนั้นเธอก็ขึ้นซอย ในท่า woman on top    ของเธอฟิตใช้ได้เลย เธอบรรจงซอยอย่างช้าๆ ไม่เร่งรีบ

ส่วนมือผมก็ลูบไล้ ไปที่ปทุมถันของเธอ แม้จะไม่ใหญ่และมีคล้อยบ้าง แต่ก็ไม่ถึงกับหย่อนยาน  เธอซอยได้ซักพัก  ผมก็จับตัวเธอพลิกกลับ สลับมาเป็นผมอยู่ข้างบน

บ้าง จากนั้นผมก็ซอยเธออย่างช้า ซึงนํ้าของเธอก็เริ่มไหลออกมาหล่อเลี้ยง ที่นาพื้นน้อยของเธออย่างไม่ขาดสาย   จากนั้นผมก็โน้มตัวเอาปากผมไปประกบกับปาก ของเธอ

ซึ่งเธอก็ให้ความร่วมมืออย่างดี ลิ้นเธอนุ่มมาก  จากนั้นผมก็จับเธอหันหลังซอยต่อในท่าด๊อกกี้  ซอยไปได้ซักพักผมก็แพ้แตก เพราะของเธอมันช่างฟิตดีจริงๆ milkbottle14

namkhong
*

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2018, 10:15:23 PM »

ขอจบการบ้านแต่เพียงเท่านี้  ขอขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาติดตาม  ขอขอบคุณทุกๆคอมเม้นท์ ผมอ่านทุกๆคอมเม้นท์ครับ คอมเม้นท์ไหนไม่ได้ตอบกลับไม่ต้องน้อยใจนะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ให้คะแนนพลังหืน ทุกคะแนนจะเป็นกำลังใจในการส่งการบ้านครั้งต่อไปครับ cute-panda-emoticon-019

namkhong
*

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2018, 11:00:13 PM »

18.0388841,102.6000966 พิกัดร้านผู้สาวแถวหนองพระยา

namkhong
*

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2018, 11:14:17 PM »

สภาพถนนแถวหนองพระยา

kee
*

พลังหื่น : 10

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2018, 06:43:51 AM »

boy-emoticon-013ขอบคุณครับสำหรับการบ้านดีๆ
หนุ่มพระกาฬ
Level : 5 (เทพบุตร เจี้ยวทองคำ)
*

พลังหื่น : 50

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 01:32:24 AM »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับผม
_Neo76
*

พลังหื่น : 183

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 06:58:34 PM »

ไม่ได้ไปแถวนี้นานแล้ว ถนนทำมาเสร็จเลนนึงแล้ว ก็ยังดีนะครับ 55
ครั้งแรกที่ผมไปลาว เที่ยงตรงแดดเปรี้ยง ๆ ไปหาที่พักแถวหน้ามอดงโดกเสร็จแล้ว ขี่รถมาห้องแถว
เจอเด็กพาไปห้องพักหน้ามอ เด็กมันก็ไม่อยากไป ดีที่จะของร้านอยู่ข้างผม 55
ปรี้เสร็จขี่รถพามาส่งอีก ทำไปได้ 555
namkhong
*

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2018, 03:23:53 PM »

มีสมาชิกท่านหนึ่งถามเรื่องร้านแอมในเวียงมา พิกัดร้านแอมครับ

yoshua
*

พลังหื่น : 11

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2018, 03:30:35 PM »

มีสมาชิกท่านหนึ่งถามเรื่องร้านแอมในเวียงมา พิกัดร้านแอมครับ

ขอบคุณท่าน namkhong มากๆครับ ใจถึงพึ่งได้เสมอ ขอ คาราวะครับ milkbottle22 milkbottle22 milkbottle22 milkbottle22 milkbottle22
yoshua
*

พลังหื่น : 11

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2018, 03:32:22 PM »

ส่วนผมเพิ่งไปจัดเธอคนนี้มา เนืองจากท่านแม็คส่งข่าวมาว่าเธอกลับมาร้านแล้ว สุดยอด ครบเครื่องจริงๆ  milkbottle23

ว่าแต่น้องคนนี้อยู่หมายเลขอะไรครับจากแผนที่
namkhong
*

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2018, 06:21:07 PM »

นอกเรื่องนิดนะครับ สำหรับพวกที่ส่งการบ้าน ควรระวังกันซักนิดนะครับ เป็นเรื่องขึ้นมาแล้วจะยุ่ง

namkhong
*

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2018, 07:44:47 PM »

ช่วงนี้เริ่มปิดเทอมกันแล้ว จัดแอมเสร็จก็มาจัด   วัยป้าๆ   ที่เพิ่งถูกเปิดไม่นาน ร้านเสนอผมมาตั้ง

แต่คราวที่แล้ว แต่ผมไม่เอา ขอเป็นตัวสำรองดีกว่า มาคราวนี้ได้สมใจ นางไม้ชัดๆ เที่ยบชั้นไม่ได้เสี้ยวหนึง

ของแอมเลย เพราะเธอยังเจ็บอยู่ และเธอยังไรเดียงสามากๆ

namkhong
*

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2018, 08:23:16 PM »

มาพูดกันถีงเรื่องเปิดสดนิดหนึงครับ ความจริงก็มีสมาชิกท่านหนึงเขียนไว้ละเอียดแล้ว แต่ผมมาขออธิบายเพิ่มเติม ไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่ 

เวลาเราไปเที่ยวตามร้านต่างๆ จนมีความคุ้นเคยกันในระดับหนึง เรื่องพวกนี้จะเป็นเรื่องไม่ยาก จะได้เจออยู่เรื่อยๆ และจะได้แบบไม่แพงมาก

ก็ประมาณล้านห้าขึ้นไป  แนวบ้านๆตามความสวย  แต่ทีผมไม่เอา เพราะเรื่องนี้มันพิสูจน์ยาก คนที่รู้ดีที่สุดคือตัวน้องเอง  และจะได้แค่ครั้งเดียว  จบแยกทางกัน  คราวหน้าค่อยว่ากันใหม่

สองผมเคยฟ้งน้องๆเล่าบางคนฉีกเลือดไหลเป็นทางนองขาเลย ต้องไปโรงพยาบาลให้หมอเย็บ ฉีดยาคุม ยาแก้อักเสบ ซึ่งผมฟังๆแล้ว

ดูมันเป็นเรื่องสยองมากกว่า  ha04

namkhong
*

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2018, 08:30:52 PM »

วันแรกจบไปครับสามนํ้า  มาวันที่สองท่านแม็ค พาไปหาร้านแอมร้านใหม่แถวPXT ร้านที่5ในแผนที่  ท่านแม็คถูกใจ พาแอมไปขึ้นสวรรค์

ส่วนผมอยากดื่มเบียร์ ก็เลยขอแยกตัวไป ตำจอกกับสาวลาวดีกว่า ร้านก็อยู่ไม่ไกลจาก PXT  เท่าไหร่

namkhong
*

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2018, 08:48:22 PM »

พิกัดร้านแอมร้านที่5    18.0134813,102.6327867     ที่ท่านแม็ค พาแอมไปกินตับ ส่วนผมขอแยกทางไปตำจอกกับสาวลาว cute-panda-emoticon-013

หน้า: 1 2 »   ขึ้นบน
  พิมพ์